ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

502 x RedBullBull ( Red Dragon Team )
  • image
    ไฟล์แนบ
    SDC14690.JPG 241K
  • ตื่นแต่เช้าเลยนะพ่อลูกอ่อน m1ใช่ redtimerรึปล่าวไม่เคยเห็นเลย รูปปัจจุบันยังไม่ได้ถ่ายเลยเดี๋ยวค่อยอัพให้ดูimageimageimageรูปนี้ประมาณสองเดือนก่อน ช่วงนี้timerกำลังมีแฟน
    ไฟล์แนบ
    rt.JPG 125K
    28072011487.jpg 122K
    196320.JPG 134K
  • นั่นไง หาเงินมามั่นถุงทองไว้นะครับพี่อ๊อด อิอิ
  • หมาๆสวยจังเลยครับ
  • ผมให้ลูกหมาแดงครอกนี้เป็นชุดทีีดีที่สุดในช่วงเวลานี้เลยครับ :063: คุณภาพสูง + ราคาไม่แพง
  • ขอบคุณทุกท่านที่ให้ความสนใจครับผม ตอนนี้ เจ้าตัวเมีย F1 M4 ถูกจองเป็นที่เรียบร้อยแล้วครับผม ตอนนี้ยังมีตัวผู้ 3 ตัวครับ ท่านใดที่ชอบแนวนี้จริงๆโทรมาคุยกันได้เลยครับราคาคุยกันดูครับถ้าชอบจริงๆ ไว้ลูกหมาโตกว่านี้จะมาลงให้ชมใหม่ครับ ต่องการภาพด้านไหนมุมไหนตัวไหนบอกมาเลยครับผมเดียวจัดให้ครับ :-D image
    ไฟล์แนบ
    SDC17562.JPG 216K
  • ตอนนี้ก็เหลือ M2 M3 แล้วครับผม M1 จองแล้วครับ ขอขอบคุณ คุณตู่ จองF1 อ. โต้งอำนาจเจริญจอง M1 และน้องเก่งจองM4มากครับผม :-D m2 m2 กระดูกไม่แพ้พวกที่จองไปแน่นอนครับจะต่างกันก๊ที่สีและความชอบส่วนตัวครับผม ชอบจริงลองคุยกันดูครับ ที่ 0872251761image
    ไฟล์แนบ
    S40296912.jpg 105K
  • Red Nose สวยๆ สายเลือดดีๆใครๆก็อยากได้ ขอบคุณคุณกอล์ฟที่เอื้อเฟื้อลดราคาให้นะครับ เหลือสองตัวรีบจับรีบจองกันเลยนะครับ...

ปล. รอ Hell Boy อยู่นะครับคุณกอล์ฟ แหะๆๆ และเรื่องเงินมัดจำเดี๋ยวเช้าวันจันทร์นะครับคุณกอล์ฟผมโอนให้ หมายเลขบัญชีได้รับแล้วครับ ขอบคุณครับ ^_^
  • เอ๊ะๆๆ ลืมบอกชื่อ ผมครูโต้ง อำนาจเจริญเองนะครับ
    รบกวนอีกเรื่องครับ ถ้าเด็กๆ ลืมตาหรือยืนได้เมื่อไหร่ ขอท่าโพสต์สวยๆ ของทุกตัวให้ชมด้วยนะครับ โดยเฉพาะ M1 แหะๆๆ ตั้งชื่อรอแระครับ Red Rubber แหะๆๆ ไม่ค่อยจะเห่อเลยคร๊าบโผ๊มมม ^_^
  • ได้เลยครับผม เดียวเด็กๆยืนได้แล้วผมอัปเดตให้ชมทุกตัวเลยครับผม อยากชมภาพด้านไหนมุมไหนบอกได้เลยครับผม เดียวจะเรียกชื่อมันไว้เลยนะครับอาจาร์ยโต้งมันจะได้รู้จักชื่อตั้งแต่เด็กๆ :-Dดีใจครับที่ยังมีคนชอบหมาแนวกิจกรรมอยู่ เดียวเรื่องเฮวบอยเดียวผมดูไว้ให้ครับผม ไว้ยังงัยเดียวโทรคุยกันใหม่ครับผมไม่มีปัญหาอยู่แล้วครับ ขอบคุณมากๆครับผม เอาเฮวบอยมาให้ชมครับimage
    ไฟล์แนบ
    192100.jpg 69K
  • ลูกชายเฮวบอยตัวนี้อยู่หาดใหญ่ครับผม พ่อกับลูกใครหล่อกว่ากันครับ :-D image
    ไฟล์แนบ
    952.jpg 103K
  • image
    ไฟล์แนบ
    942.jpg 105K
  • ดูมุมขาหลังบ้างครับimage
    ไฟล์แนบ
    192101.jpg 80K
  • 502ครับimage
    ไฟล์แนบ
    S40296573.jpg 118K
  • Red Big Show พี่น้องคอกเดียวกันกับ502 แล้วก็ยู่ยี่ ลุงกับป้าของเด็กๆชุดนี้ครับ จี๊ดๆกันทั้งนั้นครับ :-)) image
    ไฟล์แนบ
    SAM_00492.jpg 82K
  • image
    ไฟล์แนบ
    S4021831.jpg 119K
  • image
    ไฟล์แนบ
    S4021638.jpg 121K
  • พี่ชายเจ้า 502ครับผมimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0081[1].JPG 205K
  • ใหญ่ไม่เบาเหมือนกันครับตัวนี้image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0144[1].JPG 184K
  • พี่กอล์ฟ แบบอย่างสำหรับแนวกิจกรรม :063:
  • - รอวันที่จะได้เลี้ยงลูกของ 502 ด้วยหัวใจที่รักและรับผิดชอบอย่างเต็มที่ครับ การเล่นกิจกรรมก็จะขอศึกษาจากคุณกอล์ฟ และท่านอื่นๆไปเรื่อยๆครับ ชอบครับหมากิจกรรมเนี่ย

- เห็นภาพเจ้าเฮลบอยทีไร ทั้งสี ทั้งทรวดทรงของมัน ช่างทรมานใจผมเหลือเกินครับ ยิ่งสีมันเนี่ยเป็นอะไรที่มีเสน่ห์กับผมมากเลยครับ ถ้ามีคอกต่อไป ก็อยากได้สีแบบคอกนี้จังครับ http://pitbullzone.com/community/discussion/22029/p1 โดยเฉพาะถ้าได้แบบ M1 หรือ M3 ของคอกนี้นะครับ จะสู้ราคาแบบถวายหัวเลยคร้าบโผ๊มๆๆๆๆ
  • ชอบเหมือนผมเลยครับ สาวน้อยสีช็อคอีกตัวครับผม :-D image
    ไฟล์แนบ
    SDC17110.JPG 189K
  • โอ๊วๆๆๆ มาตอบกระทู้แต่เช้าเลยครับคุณกอล์ฟ รอดูสาวน้อยตัวนี้ตอนโตคร้าบ แหะๆๆ