ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ด่วน ขายลูกสาว bizmarkie 5 เดือนและเพื่อนๆ
  • เนื่องจากสภาพตอนนี้ที่หมู่บ้านที่ผมอยู่ ม.มณีรินทร์ ซอย ท่าอิฐ นนทบุรี น้ำเริ่มท่วมแล้วครับ เมื่อเช้าเข้าบริเวณรั้วบ้านแล้ว และคาดว่าจะสูงขึ้นเรื่อยๆ ผมมีบูลลี่อยู่ 2 ตัวครับ ตัวแรก ลูก kingdom blood dark vador X pure bule take me the copa ตัวเมีย ลายเสือ 8 เดือน ตัวนี้ลงประกาศขายอยู่ครับ ตัวที่ 2 ตัวนี้สุดรักครับ ลูกสาว bizmarkie X bule-town crazy-girl ชุดนี้เป็นชุด inbreed bizmarkie จะครบ 5 เดือนแล้วครับ ตอนนี้สงสัยจะต้องขายทั้ง 2 ตัวแล้วเพื่อลดความเสี่ยงที่จะเกิดขึ้นวันที่ 15-17 ต.ค นี้ ช่วงน้ำทะเลนุ่นสงสัยบ้านจะอยู่ไม่ได้ ท่านผู้ใดสนใจติดต่อผมได้ที่เบอร์ 084-455-6191 สุนัขทั้ง 2 ตัว มีใบ UKC เรียบร้อยครับ
    ราคา ลูกสาว kingdom blood dark vador ซื้อมา 50000 บาท ขายเพียง 35000
    ราคา ลูกสาว bizmarkie ซื่อมา 120000 ขายเพียง 100000
    *** ซื้อ 2 ตัว 130000 ***
  • imageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    cool6.JPG 114K
    cool7.JPG 108K
    cools2.JPG 116K
    bizzy3.JPG 139K
    bizzy4.JPG 165K
    biz2.JPG 95K
  • ข้างล่างลูกบริชจริงๆเหรอครับ เป็นอินบรีดด้วยพระเจ้าช่วย
  • เป็นลูกBiz.จริงๆครับ สีอาจจะดูแปลกตาไปบ้างเพราะลูกBiz.สีแบบนี้ไม่ค่อยมี ตัวนี้แม่สุนัขอยู่ที่หมวดเป้นำเข้ามาจากอเมริกาพร้อมผสมกับ Biz. เข้ามา ลูกชุดนี้มี 4 ตัว เสียหายไป 1 ตัว อยู่กับหมวดเป้ 2 ตัว ผมแบ่งมา 1 ตัวครับ เอกสารมีครบครับ ช่วงอาจจะดูยืดๆไปบ้างนะครับ เพราะช่วงอายุขนาดนี้กำลังยืดตัวครับ แต่เป็นตัวเมียที่มีกระดูกใหญ่มากครับอันนี้รับรองได้
  • ไม่หาที่ฝากเลี้ยงล่ะครับ ขายออกไปน่าเสียดาย
  • 5 เดือนอยู่ในช่วงกำลังยืดเลยอาจจะดูเก้งก้างไปหน่อย
  • หาที่ฝากเลี้ยงดีกว่าครับ วันนึงไม่กี่ร้อยหรอกครับ

สงสารสุนัขต้องเปลี่ยนเจ้าของ
  • ใจเย็นๆคับปล่อยไปเรื่อยๆไม่ต้องรีบคับ
  • เช้าเมื่อวานตื่นมาตกใจเรื่องน้ำเข้ารั้วบ้านเลยคิดอะไรไม่ออก ตอนนี้ตั้งสติได้แล้วและกำลังติดต่ออยู่ครับ ขอบคุณมาก คุณQuath และ คุณ JoE_JoE มาก ขอบคุณพี่มุด้วยครับ
    เรื่องสุนัขยังไม่เครียดเท่าเรื่องน้ำครับ คุณ Sun อย่างไรก็ต้องขอบคุณเช่นกันครับ
  • ค่อยๆครับ ใจเย็นครับ เอาใจช่วยครับ
  • ไม่ขายคืนให้เจ้าของเก่าไปละครับ
    หมาสวยๆแบบนี้เจ้าของเก่าเห็นคงรับซื้อคืนแน่นอน $-)
  • ขอบคุณที่แนะนำครับ แต่วิธีนั้นคงไม่เหมาะหรอกครับคุณ Shit เช่นกันครับถ้าผมซื้อสุนัขจากคุณมาแล้วผมจะคิดไปขายคืนคุณผมก็คงไม่กล้าทำเช่นกันครับ
    ** ครั้งหน้าเปลี่ยนชื่อ login ใหม่นะครับ ชื่อนี้ไม่แนะนำมันเป็นดาบสองคมครับ **
  • ขอบคุณครับหมวด
  • ไม่แน่น่ะครับ หมาแบบนี้ หมวดอาจจะอยากได้คืนก็ได้
  • ใช่คับ ขายคืนดูคับ
  • บ้านลูกน้องอยู่แถวนั้นรถเก๋งออกไม่ได้แล้ว ยังรีบหน่อยนะครับ เป็นกำลังใจ
  • ขายเพราะ.. น้ำจะท้วมบ้าน ไม่สวยสมราคา หรือจะซื้อหมาตัวใหม่ ??
  • ขอบคุณทุกคำแนะนำครับ ขอบคุณ Pea ครับใช่ครับรถเก่งวิ่งไม่สะดวกแล้วครับ ผมเอารถไปจอดที่อื่นแล้ว
    สำหรับคุณmemba ทุกตัวที่ผมซื้อสวยสมราคาครับ สุนัขมีดีอยู่ในตัวเองทุกตัวครับ เพียงแต่อาจจะไม่ตรงกับความชอบส่วนตัวของผม ตัวแรกอยากเปลี่ยนเป็นตัวผู้เจ็บๆ ซักตัว ส่วนตัวสองอยากเลี้ยงเพื่อดูความเปลี่ยนอีกซักระยะหนึ่งครับ แต่ตอนนี้ที่ขายเรื่องน้ำกับเรื่องความรู้ของภรรยาบวกกันครับ ช่วงนี้ถ้าคุณmemba ว่างเดินลุยน้ำมาเที่ยวบ้านผมก็ได้นะครับ จากปากหมู่บ้านถึงบ้านผมแค่ 700 เมตรเองครับ
  • เป็นกำลังใจให้ทุกท่านผ่านพ้นปัญหาทุกอย่างไปได้ด้วยดีครับป่ม
  • ฝากเลี้ยงได้นะบ้านอยู่แถวพระราม๓ ไม่ต้องห่วงเรื่องการกินนะเพราะที่บ้านมีอาหารสุนัขเกรดพรีเมี่ยม Royal canin อยู่15กก.ติดต่อๅได้ที่เบอร์0838083222 ผมคนรักหมาที่บ้านมีอยู่3ตัว