ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

::: Original RazorsEdge puppies :::
  • Original RazorsEdge puppies
    L.J. (แอล.เจ.) xxx Daisy (ไดซี่)
    5 puppies (2 males , 3 females)
    UKC paper

website : http://www.tnt-kennel.com

image

image
    ไฟล์แนบ
    Nakornpathom_Gangster.jpg 39K
    Lj_breeding.jpg 50K
  • M1 : BOOMER
    image

M2 : BADBOY
    image
    ไฟล์แนบ
    M1.jpg 44K
    M2.jpg 41K
  • F1 : BOMBSHELL
    image

F2 : BUGSY
    image

F3 : BADGIRL
    image
    ไฟล์แนบ
    F1.jpg 42K
    F2.jpg 37K
    F3.jpg 43K
  • คะ คะ คะ แคบ
  • M2 ครับ ดูหัวเม่งๆ ดีครับพี่ :-D
  • เอาลัคกี้ มาให้ดู อิอิ imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSCF4248.JPG 161K
    DSCF4222.JPG 120K
    DSCF4251.JPG 129K
    DSCF4256.JPG 152K
  • ผมปืนเองน่ะพี่ ผมมีเงิน 12000 เอง อ่า

หาไห้ สะตัวสิครับพี่ อยากได้ จริงๆๆ

โทร มาเบอร์ ผม น่ะพี่ *---*
  • ขอบคุณครับ ssirisak เซฟภาพไว้แร้ววว
    เจ้าลักกี้นี่เป็นตัวที่ผมชอบมากๆๆๆ :X :X :X :X :X

น้องปืน รับสายนะ :-c
  • ถึงพี่มาร์คครับ ถ้าได้อ่านนะ
    ตอนนี้เจ้าลักกี้กิน Extreme Bully +กับ BullyMax ของพี่ล้วนๆ เลยนะครับพี่

เจ้าลักกี้เป็นเฟิร์สพิกของ LJ x Nova ติดตามพัฒนากันนะครับ (ลักกี้อยู่ซ้ายสุด)

image
    ไฟล์แนบ
    24days.jpg 49K
  • m2 เหมือนจะเหยินเลย
  • M2 ฟันหน้าเหยินนะครับ....ผมจึงเรียกมันว่า BADBOY !!! สำหรับคนที่ชอบของแปลกครับ

ตัวนี้ดูกันยาวๆ สนุกแน่ครับ :p
  • F1 : ด.ญ.BOMBSHELL อีกภาพ

image
    ไฟล์แนบ
    F1_1.jpg 43K
  • ได้ยินว่าใครเรียก BADBOY อะ (ของแปลกหายากนะคับบบ M 2 มันแน่ดูยาวๆ) 8->
  • 555 อย่าคิดมากๆๆๆ
  • ตัวที่ตัดหู ตัดตอนอายุเท่าไหร่อะคับ
  • ผมอยากได้ f1 ครับ ราคาเป็นไงครับ
  • ขอราคา m1 m2 หน่อยคัรบ สนใจคัรบ
  • ถามราคแต่ละตัวครับ sinecrop007@hotmail.com ถ้าน้ำไม่ท่วมหรือลดแล้วจะขึ้นไปชมครับ