ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

คลายเครียด... ระหว่างรอลุ้นเรื่องน้ำ
  • ก้อรอลุ้นอยู่ว่า 14-15-16 นี้ น้ำจะท่วม กทม. ชั้นในหรือป่าว
    หลายจังหวัดที่เหล่าผู้ว่าฯ บอกว่ามั่นใจว่ารับได้ ก้อรับกันไปหลายจังหวัดแล้ว
    ยังเหลืออยู่แต่ กทม.ชั้นในนี่แหละ ว่าจะรอดหรือป่าว
    ไปหานั่งร้านมาเกือบ ครึ่งวัน ก้อไม่ได้ ออกไปไกลหน่อยก้อเจอน้ำไล่กลับอีก
    เอา่ะ... เป็นงัยเป็นกัน ... กลัวซะเมื่อใหร่ ...
    ระหว่างรอลุ้น ไปเจอ Clip ออกกำลังบริหารกล้าม เลยเอามาฝากแก้เคลียด

• ฮาเกิ๊นนนนนนนน :-D
  • อันเนี้ยสุดๆผมจะเอามาลงและ แต่ไม่มีเวลา :-D
  • เอาอันอื่นมาฝากแก้เครียดกันมั่ง

• ฮ่าๆๆๆๆ
  • ฮาตอนคนยกพวกตีกันอ่ะ ไปมะเป็นเลย ฮากลิ้ง :-)) :-))
  • ขายหมากที่ไต้หวัน เดือนนึง จากที่สัมภาษ ในคลิป เดือนนึง ขายกันเป็นเเสนนะคัฟ หุๆ

• Joke of the day:

นํ้าท่วมหนัก จระเข้นับร้อยตัวได้หลุดรอดออกจากฟาร์ม ทางฝั่งอุทัยธานี.

ผู้เชี่ยวชาญได้ให้สัมภาษณ์ว่า "ประชาชนไม่ควรเป็นกังวล จระเข้ไม่ได้ดุร้ายเหมือนอยู่ตามถิ่นธรรมชาติทั่วไป ทุกตัวได้ผ่านการฝึกซ้อมมาเป็นที่เรียบร้อยแล้ว..."

image
    ไฟล์แนบ
    raiwan_do_not_ride_the_croc_0.out.JPG 35K
  • 5555555555555555555555555555+++ ขำกลิ้ง!!!!
  • โหไอ่เข้ เด็กมันรู้มั๊ยนั่น #:-s