ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

________________Pitbull Phrapradaeng___________________
  • อ้าวว่างัยครับท่านๆทั้งหลาย!!!!!!!!!
    ไปกันอ่ะป่าวครับลูกพี่ๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • จะบิดไปไง 555555555
  • ไม่มีสัญญาณตอบรับจากหมายเลขที่ท่านเรียก.......!!!!!!

เงียบจัง วี๊ดวิววววว*0*

สงสัยกำลังซุ่มทำไรกันอยู่แน่เลยยยยย
  • ขอเปนเด็กแวันนนนนนสักพักนะครับ
    รถยนต์อยู่ระหว่างเคลมประกันอยู่
    เสา..อาทิต..นี้ใครไปD-1บ้างอ่ะ
  • ไปกับเจ้านัทเลย เดี๋ยวนัทนำทีมลุย
  • ดีๆพี่ๆน้องๆโยได้พาเจ้าริปเปอร์ไปตัดหูมาแล้วคับพี่น้องงงงงงงงง
  • แย่จัง วันเสาร์ อยากไปด้วย แต่ต้องกลับไปดูบ้านที่ลพบุรีก่อน น้ำท่วมมมม

- -
  • วันนี้ใครว่างจูงหมาเดินเล่นกันครับ
  • โห ถ้าเป็นพรุ่งนี้จะเยี่ยมเลยอ่ะ เด็กสอบเสร็จพอดี อดตามระเบียบอีก
  • ว่างๆก็เข้ามานะ ชวนพี่น้อยมาด้วย ไม่ได้คุยกันนาน คิดถึงจ้า
  • นั่นแน่อ่านอยู่ละสิพี่เปรี้ยว ว่างก็มาเลยโทรหากันแป๊บเดียวเพียบช่วงนี้ว่างกันเยอะ
  • ว่าแล้ววันนี้ใครว่างมาจูงหมาเดินไปริมน้ำ นั่งดื่มเบียร์กันครับ
  • พี่อ่ะติดตามคอยดูความเคลื่อนของน้องๆตลอดแหล่ะจร้า ว่าแต่ตอนนี้ทุกคนไปกันได้สวยเลยน่ะ
    ดีใจด้วยคร้าาาา :063:
  • เปนงัยบ้างพี่เปี้ยววววว
    สบายดีป่าวครับ
  • จร้าาา พี่ก็สบายดีจ้า ไม่เจอกันเลยน๊าาา
  • นัทที่บ้านเป็นงัยบ้าง มาเล่าเหตุการณ์ให้ฟังมั้งจิ
  • เร็วๆนี้คงได้เจอกันครับพี่
  • ตอนนี้โกโก้ ไม่สบาย เป็นบิด ขี้ไหลจู๊ดๆ เลยค่ะ T T
  • เอาใจช่วย หายไวๆนะครับ
  • เงียบจังช่วงนี้ ขอเสียงคนรักพิทบูลหน่อย ฮิ้วๆ
  • พี่เก่งพาน้องๆๆ ไปเมาไหน หายไปหมดเลย ฮิ้ววว

• ไปเมาที่บ้านเจ้าแชมป์มา ย่างเนื้อกินกัน อิอิ
  • *0* ซะงั้นอะ 555 เสาร์นี้เอาใหม่ เสาร์ที่แล้วกลับบ้าน ไปดูบ้านเห็นแล้วท้อเลย
    ฮิ้วว
  • วันนี้ตอนเย็นจะไปบ้านพี่คิม มีใครต้องการอุปกรณ์หรือเปล่าครับ ฝากได้นะครับ
  • โทรศัพท์ เจ้ง อ่ะ ไม่มีเบอร์ใครเลย ตอนนี้บ้านแต่ล่ะคนสบายดีกันรึป่าวเป้นห่วงน่ะ แต่โทรเข้ามาได้น่ะ 0852253767 เบอร์พี่เปี้ยวน่ะ

• YO YO YO PITBULL !!!! :o034:
  • ไปสวนกลางกันป่าวครับพี่ๆ
  • วันเสาไปไหนกันโทรบอกด้วยน้าาาาาา
  • วันอาทิตย์ 11 โมงเจอกันหน้าร้านนะครับ (ไปสวนกลางกันนะ)
  • ใครว่างก็มานะครับ ห่างเหินกันนานเดี๋ยวจำหน้้ากันไม่ได้ 55+ เมาอีกแล้วครับพี่น้อง อิอิ
  • เซ็งมากๆไปไหนไม่ได้เลยห่วงบ้านกลัวน้ำวันๆเฝ้าแต่บ้าน :003: แถมไอ้ฮ็อคขาบวมอีกเฮ้ย
  • หน้าพี่เก่งจำไม่ยากหรอกครับ คล้ายๆขี้เมาอะ (ล้อเล่นนะครับพีี่่) :o003:
  • 555 ญ ไม่กล้าไปไหนเลย กลัวน้ำท่วมบ้า่นเหมือนพี่เปรี้ยวเลยค่ะ
  • แบบ เสื้อ มาเเล้ว ติชมหน่อย
    image
    image
  • จัดมาสองตัวเลยน้อง L ก่ะ XL เลี้ยงลูกอ่อนเหนื่อยป่ะเอ่ย
  • ฝากรูปให้นัทimageimageimageimageimage
    แถมแดงๆ เจ้า ck.imageimage
    ไฟล์แนบ
    11-10-18-090302.jpg 148K
    11-10-18-090105.jpg 140K
    11-10-18-090118.jpg 145K
    11-10-18-090133.jpg 133K
    11-10-18-090530.jpg 106K
    11-10-08-110001~1.jpg 126K
    11-10-08-105944~1.jpg 110K
  • สวยดีนะพี่เอก ช่วงนี้หายากสถานะการณ์น้ำกำลังแย่ อดใจก่อน
  • imageimageimage.
    ต้องขออนุญาตบิ๊กบังด้วยนะครับที่เอารูปมาลง
    ไฟล์แนบ
    1111.jpg 143K
    2222.jpg 142K
    3333.jpg 71K
  • ผมชอบมันเปนการส่วนตัววว

น่าา ร๊ากก อ่าา
  • นาทเอารูปไอ้แอ๊น ปัจจุบันมาลงให้ดูหน่อยดิ
  • เด๋วจัดไห้ครับ
  • เกือบโดนเล่นละไง :o023:
  • SUPER GIANT..มาแล้วครับimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    n6.jpg 80K
    n7.jpg 92K
    น.1.jpg 132K
    n2.jpg 126K
  • ถ้าสนใจเข้ามาดูตัวเปนๆได้นะครับ