ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

กลับมาเเล้วครับ...
  • สวัดดีครับ พี่มาร์ค พี่ๆ เสี่ยๆ ป้าๆ น้าๆ อาๆ ลุงๆ น้องๆ เพื่อนๆ ทุกท่านครับ.. ขอโทษทีครับ..หายตัวไปซะนานเลยตอนนี้ขอกลับมาร่วมเเจมหน่อยครับ.. ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ...image
    ไฟล์แนบ
    PIC_1389.JPG 131K
  • รูปผมเเต่งเล่นๆนะครับ..อย่าว่ากันนะครับ..อิอิ
  • ยินดีต้อนรับในการกลับมาครับ..ว่าแต่หายหน้าหายตาไปไหนมาเนี้ย
  • มีเรื่องหลายเรื่องเลยครับ. เรื่องงาน ปัญหาทางบ้าน ปัญหาตัวเอง(เรื่องเเฟน) โอ๊ย....ปวดเฮดเลยครับ. มันพันกันอีรุงตุงนังไปหมดครับ.55+
  • หมาสวยดีครับ ยินดีต้อนรับกลับบ้านเก่าครับ
  • ขอบคุณมากครับ พี่มาร์ค....
  • ยินดีต้อนรับกลับบ้านครับ
  • พี่ หัวหิน ครับ จำกันได้ป่ะ พี่อยู๋แถวไหนของหัวหิน ขอ รายละเอียดด้วยจะไปชม :)
  • หมาสวยคับอยุเเถวไหนคับผมก็อยุหัวหิน
    เเล้วร้านขายF1อะคับรู้ปะอยุเเถวไหน
  • ยินดีครับอาจารย์หิน
  • ขอบคุณทุกๆคนมากครับ..ที่เข้ามาทักทายกัน
    ตอบคุณ huahin นะครับ..บ้านผมไปทางบ่อนไก่ผ่านเขาหินเหล็กไฟ ไปทาง วิทยาลัยราชมงคล ขึ้นช่องเขาด่างตรงไปเลยครับ. อยู่หมู่บ้าน หนองพรานพุกครับ. ไม่ไกลครับ10-15 นาทีก็ถึงเเล้วครับ ระยะทางมาจากในเมืองมาบ้านผม 9 กิโลเองครับ. มาได้เสาร์อาทิตย์ครับ.ผมกลับบ้านทุกเสาร์อาทิตย์ ถ้ายังไงโทรคุยกันได้ครับ. มาคุยกันได้ครับ.เอาหมามาด้วยยิ่งดี เเถวบ้านผมอากาศดี 089-2584211 ครับ

ตอบคุณ you0871591406 ครับ. ที่อยู่เบอร์โทรตามด้านบนเลยครับ ร้านขายเอฟวันมีครับ ถ้ามาจากในตัวเมืองมาทางโค้งพระจันไปทาง รร.หัวหิน เลยไปนิดนึง มองทางขวามือเลี้ยวขวาครับ. มีซอยเดียวเเหละครับซอยใหญ่ครับดูง่ายๆทางเข้ามีอู่รถอะครับ. เเถวนั้นถ้าผมจำไม่ผิดมันจะมีโลตัสเปิดใหม่อะครับ. นั่นเเหละครับ เลี้ยวเข้าไปทางนั้นเลย..เเล้วตรงเข้าไปเกือบสุดซอย มองทางขวามือไว้ครับ. จะมีพวกกรงหมาตั้งอยู่หน้าร้าน ชื่อร้านชื่อ ร้านณัฐวสาอาหารสัตว์ครับ. มีครบเครื่องครับ.จะเอาสูตรไหนเลือกเลยครับ.. ซอยนั้นก็มีพิตบูลครับตรงอู่รถ เรสโนส1ตัวปากซอย สวยมาก เข้าไปอีกมีอีกหลังเลี้ยงไว้2ตัว

ว่างๆผมก็จะไปขอชมหมาพวกท่านบ้างนะครับ. หรือไม่ก็ มิตติ้งเล็กๆ หรือเอาหมาไปจูงกัน หรือจะไปคุยกันตัวเปล่าก็ได้ครับ เอาตามที่สดวก...

คุณ prapas ไม่ต้องเรียกอาจารย์ก็ได้นะครับ..ผมไม่ถึงขั้นนั้นหรอก (เขิลนะ 55+)
  • ถ้าอย่างงั้นเดี๋ยวผมอาจจะแวะไปหาถ้าไม่เป็นการรบกวนนะครับ ผมไปเที่ยวหัวหินกับแฟนผมบ่อยอยู่แล้วครับ :D
  • ยินดีครับ.คุณ notpanop ไม่รบกวนหรอกครับ. มาคุยกันยิ่งดีครับ จะได้เเลกเปลี่ยนความรู้กันครับ.
  • ขอบคุณมากคับ คุณMakotoHIN29
  • หิน เขา หาย ไป แอ๋ว สาว อยุ่ครับ ฮ่าๆๆๆๆ :-))
    จีบติดแล้ว เลย กลับมา ใช่ ป่าว หินนนนนน \m/
  • จ๊าก......รู้ได้ไงครับพี่ตี้..
  • นั่งทาง ใน เห็น อ่ะ ฮ่าๆๆๆ O:)