ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ครับผมคือผู้ประสบภัยรายหนึ่งครับ
  • เนื่องจากน้ำที่เขื่อนกำลังจะปล่อยครับ ผมเกรงว่าเจ้าฮันเตอร์มันจะไม่มีที่หลบภัยอ่ะครับ
    เพื่อนสมาชิกคนไหนมีที่ปลอดภัยจากน้ำเหนือลูกใหม่นี้รบกวนทีครับ
    ไม่ได้ทอดทิ้งนะครับเพียงเพราะว่าปัญหาจากหลายๆอย่างครับช่วยทีครับสำหรับคนรักสุนัขจริงๆ
    รบกวนทิ้งเบอร์ใว้ทีครับ ผมอยู่สะพานไหม่ครับ ขอบคุณครับ

image

image

image
    ไฟล์แนบ
    Love a dog.jpg 33K
    Photo1435.jpg 29K
    Photo1434.jpg 25K
  • ถอดใจง่ายจัง
  • ฝากโรงบาลก่อนสิค่ะ
  • ลองโทรไปที่โรงบาลสัตว์ดู บางที่เค้ารับฝากหมาด้วยค่ะ แถวสุขสวัสดิ์ก็มีน่ะ
    ไม่รู้จะช่วยยังงัยที่บ้านก็พิทสองตัว แถมมีแมวหลงมาอีกตัว เอาใจช่วยแล้วกันน่ะ

• ฝากโรงพยาบาลสัตว์ค่ะ
  • ไงถอดใจง่ายจังเลยครับ :020:
  • ยามเรามีภัย เราคาดหวังให้หมาปกป้องเราด้วยชีวิต
    แต่ยามมันมีภัยเรากลับจะทิ้งมัน ขอให้ทบทวนดูสักนิด
    ยามนี้ทุกคนก็ลำบากเหมือนๆกัน คงหาคนรับภาระแทนเราได้ยากครับ
  • ครับคือเพราะรักครับเลยจำใจต้องทำแบบนี้ครับเพราะสถานการณ์ไม่แน่นอนครับกลัวมันจะลำบาก
    เพราะที่ผ่านมาครับเห็นที่อื่นนอนหลังคาบ้างอะไรบ้างเลยเป็นห่วงครับเรื่องค่าใช้จ่ายอะไรผมไม่ได้มีปัญหานะครับ ยังงัยก็จะสู้ต่อไปครับ
    โอเคครับ ขอบคุณทุกคำแนะนำนะครับ
  • ลองดูครับหมาผมน้ำท่วมเหมือนกันเอากรงไว้บนที่สูงจนน้ำปริ่มขากรง เลยต้องเอากรงมาไว้ที่ออฟฟิศ บริษัทตอนกลางวันเอามาไว้ที่ห้องทำงาน ตอนเย็นเลิกงานให้อาหารเสร็จก็เอาไปไว้ในกรงที่บริษัทจัดเตรียมไว้เก็บของสำหรับผู้ประสบอุทกภัย อยู่ใกล้เราสบายใจด้วยครับ
  • หมารักดัวยชีวิตลองคิดดูให้ดีๆนะครับสู้ๆ