ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เปิดผสมเรดโนสค่ะ
  • ชื่อ ไทตั้น เพศ ผู้ เกิด 17 พ.ค. 53 อายุ 1 ขวบกว่าๆค่ะ
    กำลังหาลูกสะใภ้อยู่ค่ะ 5555
    สอบถามรายละเอียดได้เลยค่ะ imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    1 033.jpg 203K
    1 034.jpg 223K
    1 035.jpg 174K
    1 036.jpg 186K
  • หมาที่ะเป็นพ่อพันธุ์ต้องให้โตเต็มที่ก่อนนะ (ประมาณ1ปี8เดือน-2ปี) ไม่งั้นเขาะอยุดโต...imageimage
    ไฟล์แนบ
    19062010360.jpg 293K
  • น่าจะลงรูปหลายๆมุม โพ๊สท่าให้ดูด้วยครับ อีกอย่างไม่ใช่แค่เป็นตัวผู้กับตัวเมียก็จับผสมกันนะครับ
    ต้องมั่นใจด้วยว่า ตัวเรามีความรู้ความชำนาญแค่ไหน ในการคัดเลือก และหมาเรามีลักษณะดีเด่นที่ตรงไหน
    เอาจุดเด่นมาให้คนเขาพิจารณา เป็นข้อมูลประกอบการตัดสินใจ จึงเสนอตัวเป็นพ่อแม่พันธ์ครับ :-D
  • ขอโทษนะคะ ยอมรับว่ามีความรู้ น้อยกว่าความรักที่มีให้หมาค่ะ ต้องคิดให้มากกว่านี้จริงๆด้วย ไว้ไปปรึกษาพี่ๆดูก่อนค่ะ แล้วมาลงรายละเอียดเพิ่มเติมอีกที พอดีอยู่ตะพานหิน เดี๋ยวไปถามพวกพี่เจี๊ยบดูค่ะ
    ปล. ขอบคุณสำหรับพื้นที่ดีๆนะคะ (^-^)
  • ดีใจที่รับฟังนะครับ

หากรักเขา ก็ต้องห่วงลูกหลานเขาด้วยครับ ผสมหมาหนึ่งครอก ออกมาอย่างน้อย 5-10 ตัว
    ถ้าทุกตัวได้ไปอยุ่กับเจ้าของที่ดีก็ดีไป แต่ถ้ากลายเป็นหมาส่วนเกินที่ไม่มีใครต้องการก็น่าสงสาร

ผมจึงอยากให้เราพิจารณาให้รอบคอบเท่านั้นเองครับ