ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถามความเห็นหน่อยครับ เรื่องตัดหู
  • อยากถาม พี่ ๆ เพื่อน ๆ ที่เลี้ยงพิทบูล ครับว่า จะตัดหูที่ไหนดีกว่ากัน ซอยวัดไผ่ตัน , หมอตั้มนครปฐม , หรือที่โพธาราม(ไม่รู้ว่าอยู่ตรงไหนเห็นเค้าบอกมาอีกที) เพราะผมสะดวกทุกที่เลย พอดีทำงานกรุงเทพ แต่เสาร์อาทิตย์จะกลับบ้านที่ราชบุรีเดือนละ 2 - 3ครั้ง เลยอยากถามว่าที่ไหนตัดแล้วคิดว่าดีทีสุด ขอบคุณครับ
  • ผมว่าวัดไผ่ตัน นะครับ ขึ้นชื่อมากตัดสวย
  • ชลบุรี ผมว่าตัดสวย นะ
  • ผมว่าเอาสะดวกคุณ และ สุนัข เดินทางกลับไกลมากก็ไม่ดี และที่สำคัญ
    ช่วงตัดวันแรก จนถึงแผลแห้ง ต้องมีคนช่วยดูแล ลองไปดูกระทู้เก่าๆ ครับ
    http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=1382&page=1#Item_8
  • ผมว่าตัดมันทุกที่เลยครับจะได้สวยสุดในชีวิตโลก:o023::o023::o023:
  • ^
    ^
    ^
    ^
    ถูกของเค้านะ อิอิ
  • ผมว่าเอาที่ สะดวก แล้วก็ตัดดี น่ะ

ที่หมอตั้ม นั้น เค้ามีชื่อเสียงน่ะ 55+

ตัดที่หมอตั้มก็โอเคน่ะผมว่าเพราะตัดครั้งเดียวโดนเลย
  • หมอตั้มก็ตัดสวยนะคับ สุดยอดมากๆๆ
  • หมอตั้มเบอร์โทรไรครับ