ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถุงเปล่าF1ทำบ้างครับอะไรได้
  • ถุงเปล่าF1ทำบ้างครับอะไรได้บอกหน่อย
  • ทำหน้าที่แทนถุงดำคับ อิอิ (ล้อเล่นนะคับ)
    :-D
  • เพียบ ตอนนี้อินเทรนด์มากคือใส่ทรายกั้นน้ำท่วมเข้าบ้าน ใส่ผลผลิตทางการเกษตร ใส่ของ หรือแม้กระทั่งใส่เศษสิ่งเหลือใช้
  • ถุงรุ่นใหม่ สังเกตุด้านบน ตัดโลโก้เล็กๆ สี่เหลี่ยม สะสมไว้ 10 อันใช้แลกเสื้อยืดสวยๆได้ครับ
    ขอให้ถือว่าเป็นน้ำใจเล็กๆน้อยๆ เพื่อตอบแทนแฟนพันธ์แท้ บางคนบอกว่าทำไมต้อง 10 ถุง ฟังแล้วท้อ

ผมก็อยากอธิบายว่า ใจจริงก็อยากจะแจกไปเลยถุงละตัว เพราะเห็นบางยี่ห้อซื้อแค่หนึ่งถุงก็แจกเสื้อแจ๊คเก็ตแล้ว
    แต่ถ้าคิดกันดีๆ ก็แสดงว่ากำไรเขาคงเยอะมากจริงๆ เขาจึงทำได้ แต่เอฟวันก็กำไรไม่มากขนาดนั้นหรอกครับ เราเน้นกันที่อาหารดี คุณภาพสูง และราคาประหยัด หากอยากได้เสื้อกันจริงๆ ผมเชื่อว่าการใช้อาหารเอฟวัน เมื่อเทียบกับการใช้อาหารอื่นๆ ท่านประหยัดเงินได้ถุงละเป็นพันอยู่แล้ว เอาส่วนต่างนี้ไปซื้อเสื้อสวยๆก็คงได้หลายตัว นะครับ :-D

image
    ไฟล์แนบ
    Logo.jpg 50K
  • ไม่ต้องตัดใหญ่มาตามรูปนะครับ เจาะแค่สี่เหลี่ยมเล็กๆ ตรงโลโกเอฟวันก็พอ ถุงจะได้ไม่เสียหาย จะได้เอาเก็บไว้ใช้ทำประโยชน์อื่นๆได้อีก

ขอบคุณทุกท่านที่ให้การสนับสนุนนะครับ
  • รวมกันทุกรุ่นได้รึเปล่าคับพี่มา์ร์ค Advance, E-con, Performance
  • พี่มาร์คคับ ตอนนี้ F1 กระสอบใหญ่ข้างใน ทำเป็นถุงย่อย3ถุงหรอคับ
    อยากทราบคับ พอดีอาหารหมดแล้วไปซื้อใหม่ พอแกะกระสอบ ก็เห็นเป็น3ถุงย่อย
    หรือว่าเป็นของปลอมคับ
  • รวมกันได้ครับ ถ้าเฉพาะสีแดงกับสีม่วง ขอ 8 ดวงก็พอครับ

ตอนนี้เฉพาะรุ่นแอดวานซ์ถุงสีม่วงจะทำเป็นขนาด 5 กก 3 ถุงอยู่ข้างใน
    เอาใจคนกินไม่ทัน ตอนนี้มีหมาพันธ์เล็กมาซื้อไปใช้เยอะ และลูกหมาอาจจะกินช้าด้วย
  • มีระยะเวลาไหมครับ ของผมกว่าจะหมดแต่ละกระสอบกินเวลาสองเดือนกว่า สิบกระสอบไม่ปาเป็นปีหรือเนี่ย ผมก็เพิ่งลองใช้ครับ ไม่ทราบว่าถ้าลูกสุนัขสี่เดื่อนกว่าจะห้าหละกินวันละเกือบสามร้อยกรัม กับนมวันละห้าสิบซีซีเพียงพอไหมครับ ทำกิจกรรมพาวิ่งทุกเย็น ขอบคุณครับ

เอามาทำเป็นของเล่นให้สุนัขกัดเล่นก็ได้ครับ
  • ไม่มีหมดอายุครับ สะสมไปได้เรื่อยๆครับ
  • โห เพิ่งรู้ หายไปหลายใบแล้วครับ :022:
  • จ๋มน่า 55 ดีใจมีเพื่อนร่วมอุดมการณ์ :033:
  • คับผม ตอนนี้ผมก็เปลี่ยนมาให้หมาชิวาว่าผมที่ท้องอยู่ทาน F1 คับ รุ่นสีม่วง Advance
    ใส่น้อยกว่าอาหารเดิมแต่ก็อิ่มพุงปลิ้นแล้ว บางส่วนก็กำลังโตแต่ยังไม่ถึง 1 ปีครึ่ง ก็ทานได้ทานดี ถูกใจเลยคับพี่มาร์ค 3 ถุงย่อยแบบใหม่
  • ผมขอแลกทั้งใบเลย...ไม่ตัดครับ