ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• พี่เต็กเอาคืนรอบนี้แสบสันต์เลยค๊าบบ 555++

ส่วนซะตาเยิ้ม น้ำลายย้อยไปเลยพี่ เหอะๆๆ
  • วิิวววววววว
  • ดูจนจบแล้ว พูดได้คำเดียวว่า " หิว "
  • ภาพสวยๆๆทั้งนั่น เลย
    พร้อมคำอธิบาย :013:
  • หิววว ครับ :-D
  • ดูเสร็จหิวข้าวพอดีเลย ไปหาข้าวกินดีกว่า บ้านเราแกงเลียงผัก กับน้ำพริกปลาทู แถมผักเนาะอีกนิดหน่อย ผ่านเลย คงสนุกน่าดูเลยเสปน เราคงหาโอกาศยากอีกอย่างคงหลายเงินแน่เลย เอาไว้เที่ยวประเทศไทยให้ทั่วก่อนก็แล้วกัน อัดไทยอุดหนุนคนไทยนะครับ (เพราะไม่มีเงินไปเที่ยวนอกฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ)
  • ุถ่ายภาพได้สวยมาก ชัดมาก ได้อารม สุดๆๆ โอ้โห เยี่ยม ครับ
    อยากไปบ้างจัง
    มันนึกถึงบรรยากาศ... โอ้ อธิบายไม่ถูก
  • ขอบคุณทุกท่านครับ

เคล็ดลับภาพสวยไม่ยากครับ อยู่ที่ความตั้งใจของคนถ่าย ไม่ใช่กล้อง... :015:
  • ว๊าวๆๆ ภาพสวยอาหารน่ากิน อยากกินกุ้งตัวโตๆ มีเส้นๆเหมือนมาม่าด้วย ไปต้มมาม่ากินดีกว่า อิอิ
    แฟนคลับเจ้าเบริกค๊า
  • แฟนคลับเจ้าเบิร์กเยอะขึ้นทุกวันทุกวัน ทํากิ๊ฟเซ็ทแจกดีมั้ยน้อ... :013: :036:

image
    ไฟล์แนบ
    DSC09589.JPG 175K
  • ผมเอาคนแรกครับพี่ :-D