ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

โลโก้จากถุงอาหารเอฟวันแลกเสื้อได้
  • ขอประชาสัมพันธ์ให้ทราบโดยทั่วกันว่า โลโก้บนถุงอาหารเอฟวัน สามารถสะสมเพื่อใช้แลกเสื้อสวยๆได้ครับ

ถุงรุ่นใหม่ สังเกตุด้านบน ตัดโลโก้เล็กๆ สี่เหลี่ยม สะสมไว้ 10 อันใช้แลกเสื้อยืดสวยๆได้ครับ
    ขอให้ถือว่าเป็นน้ำใจเล็กๆน้อยๆ เพื่อตอบแทนแฟนพันธ์แท้

แต่เชื่อว่าหลายท่านคงสงสัยว่าทำไมต้อง 10 ถุง ฟังแล้วท้อ

ผมก็อยากอธิบายว่า ใจจริงก็อยากจะแจกไปเลยถุงละตัว เพราะเห็นบางยี่ห้อซื้อแค่หนึ่งถุงก็แจกเสื้อแจ๊คเก็ตแล้ว
    แต่ถ้าคิดกันดีๆ ก็แสดงว่ากำไรเขาคงเยอะมากจริงๆ เขาจึงทำได้ แต่เอฟวันก็กำไรไม่มากขนาดนั้นหรอกครับ เราเน้นกันที่อาหารดี คุณภาพสูง และราคาประหยัด หากอยากได้เสื้อกันจริงๆ ผมเชื่อว่าการใช้อาหารเอฟวัน เมื่อเทียบกับการใช้อาหารอื่นๆ ท่านประหยัดเงินได้ถุงละเป็นพันอยู่แล้ว เอาส่วนต่างนี้ไปซื้อเสื้อสวยๆก็คงได้หลายตัว นะครับ :D

image

ไม่ต้องตัดใหญ่มาตามรูปนะครับ เจาะแค่สี่เหลี่ยมเล็กๆ ตรงโลโกเอฟวันก็พอ ถุงจะได้ไม่เสียหาย จะได้เอาเก็บไว้ใช้ทำประโยชน์อื่นๆได้อีก

ขอบคุณทุกท่านที่ให้การสนับสนุนนะครับ
  • ไม่ต้องตัดใหญ่มาตามรูปนะครับ เจาะแค่สี่เหลี่ยมเล็กๆ ตรงโลโกเอฟวันก็พอ ถุงจะได้ไม่เสียหาย จะได้เอาเก็บไว้ใช้ทำประโยชน์อื่นๆได้อีก

image

เสื้อรุ่นที่กำลังให้แลกตอนนี้ครับ มีสี ดำ ขาว น้ำเงิน ฯลฯ

สะสมไปได้เรื่อยๆ ไม่มีวันหมดอายุครับ
    ไฟล์แนบ
    t-shirt.jpg 40K
  • ระวัง นะครับ ตัวแทนจำหน่าย จะตัดเอาซะเอง เพราะเสื้อเท่มาก
    อิอิ ล้อเล่น ครับ
  • ผมมี 1 อันแล้ว
  • ลืมไป
    มีโปรโมชั่นแลกทั้งกระสอบเลยไหม ครับ
  • เอาเสื้อไปใส่เล่นหล่อๆดีกว่าครับ
  • ตัดเก็บไปเก็บมาชักเยอะ ...
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_2709.jpg 258K
  • แลกได้ที่ไหนคะ
    แล้วถุงรุ่นเก่าใช้ได้มั้ยคะ
  • ชื้อเลยไม่ได้เหรอคับ
  • ราคาเสื้อตัวละพันห้า แต่ไม่ขาย อิอิ อยากได้ต้องแลกเอาเท่านั้น ฮิ้วๆๆๆ
    ถุงรุ่นเก่าช่วงนี้ก็เอามารวมได้ ตัดตรงที่เดียวกับที่คุณตั็วลงให้ดูเลยครับ
  • ฝากร้านค้าแลกก็ได้นะถ้าเขารับ หรือจะติดต่อแลกที่คุณนภา โดยตรงเลยครับ

ขอให้สวยให้หล่อกันทั้งบ้านทั้งเมือง เย้ๆๆๆ
  • ตอนนี้ผมมี ถงรุ่นใหม่ สามใบ แล้วคับ

อีกไม่นานจะได้เสื้อแล้วคับ อิอิอิอิ
  • เสื้อรุ่นนี้ ผ่านการปลุกเสกลงอาคมมาเรียบร้อยแล้ว น้ำซึมผ่านได้ ซักได้ ใส่แล้วโชคดีมีชัย

ใครไม่เชื่ออย่าลบหลุ่ คนคิดดีทำดีจะโชคดี ลูกน้องผมใส่เสื้อวันแรก แล้วไปล้างรถ
    มองเห็นป้ายทะเบียนจึงนำไปแทงหวย ถึงมาหลายหมื่น อันนี้คือประสบการณ์แรก อิอิ
  • โครงการนี้ช้าจังเลย เอาใส่ขวดเบียร์ไปขายเยอะแล้ว รีบวิ่งไปดูหลังบ้านมีห้าใบเอง เสียดายจัง
    ยังไงอย่าเพิ่งหมดนะคะ รออีกห้าใบก่อน ว่าแต่มีไซส์เล็กๆป่าวคะ :033:
  • โก๋..ผมมีหมาอยู่ตัวเดียว....แล้วเมื่อไหร่จะครบสิบถุงหว่า... แต่ตอนนี้มีหกถุงละ..แรกก่อนแล้วผ่อนอีกสี่ได้เปล่าครับ 555
  • ความจริงมันมีมานานแล้วครับ เพียงแต่รับรู้กันเฉพาะผู้ใช้ในยุคแรกๆเท่านั้นครับ
    ตอนนี้ก็เลยประชาสัมพันธ์อีกรอบ ถ้าใครติดตามเว็บบ่อยๆก็คงไม่ตกข่าว อิอิ

เรื่องไซส์สอบถามคุณนภาเองเลยครับ น่าจะมี S-XL นะครับ
  • หาว่าอ้อไม่ติดตามเวบเหรอพี่มาร์ค เข้าทุกวันเลยนะ ล๊อกอินมั่งไม่ล๊อกอินมั่ง เป็นแฟนพันธ์ทางเสมอมา
    พูดงี๊เดี๋ยวมีงอน ยิ่งรมณ์เสียกับเรื่องกระสอบ f1 อยู่ด้วย เสียดายๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :033:
  • ห้ามบ่น ห้ามงอน ห้าม...... ปกติแลกเสื้อจะรู้กันเฉพาะคนที่เล่นเว็บยุคแรกๆ
    ตอนนี้ประชาสัมพันธือีกรอบลงบอร์ด ใครพลาดช่วงนี้ก็ห้ามบ่นว่าทำไมไม่รู้จร้า อิอิ
  • จะเริ่มสะสมกับเขาบ้างละ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ น้ำซึมผ่านได้ แต่ใส่แล้วโชคดีมีชัย ok
    แทงหวยถูกด้วย ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆ
  • เริ่มเก็บแล้วถุงแรกคับ ปีหน้าคงจะได้ซักตัวสองตัว อิอิ
  • โคราชแลกที่ไหนครับพี่มาค ของผมเกิน 10 แล้วพี่มาค อิอิอิอิอิอิอิ ลืมรวมทุกสีได้เลยใช้ไหมครับ
  • รวมได้ครับ ฝากแลกที่ร้านก็ได้ครับ ถ้าร้านไม่สะดวกก็ส่งไปรษณีย์มาตามที่อยู่ข้างถุงเลยครับ
  • หวัดดีครับพี่มาร์ค ผมซื้อเอฟวันจากขอนแก่นปลาตูครับ สะสมมาตั้งแต่ถุงรุ่นเก่าครับใหม่ก็มีบ้างครับ 30 กว่าถุงได้เสียดายไม่ได้เก็บไว้หมดเพราะตอนแรกๆผมไม่รู้ คือว่าผมจะสามารถขอแลกที่ตัวแทนจำหน่ายที่ผมซื้อหรือฝากแลกได้เปล่าครับพี่มาร์ค ขอบคุณครับ :-D
  • โอ้โห....พี่มาร์คครับ...ปลุกเสกเองปล่าวครับ...
  • ก่อนอื่นขอบอกก่อนว่า คนที่พลาดทิ้งถุงไปแล้วได้โปรดอย่ารู้สึกเสียใจหรือเสียดายเลยนะครับ โปรแกรมการแลกเสื้อนี้จะมีคนรู้ไม่เยอะครับ เฉพาะพวกยุคบุกเบิกและก็มีอีกไม่กี่คนที่บอกต่อๆกันมาเท่านั้น ดังนี้ก็มีคนอีกมากมายที่เขาก็ไม่ได้แลกเหมือนกันครับ

การไปขอฝากแลกกับทางร้าน บางร้านเขาก็รับฝาก บางร้านก็ไม่รับฝาก แต่อย่าไปต่อว่าเขานะครับ เขาอาจจะยุ่ง
    ถ้าร้านเขายอมเป็นธุระให้ก็ถือว่าโชคดีไป แต่ถ้าร้านเขาไม่รับก็อย่าเพิ่งโมโหหรือต่อว่าทางร้านเลยครับ

เพราะโปรแกรมการแลกเสื้อเราไม่ได้มีการประกาศกันอย่างเป็นทางการ ผมแค่อยากหาเรื่องแจกเสื้อเล่นๆ สนุกๆ
    บางทีไปเจอลายเสื้อสวยๆ ก็เอามาทำใส่เองแต่ทำน้อยมันแพงก็ทำทีเดียวเยอะๆเลย ที่เหลือก็หาเรื่องแจกเพื่อแบ่งๆให้ลูกค้าเอฟวันเอาไปใส่ จะได้แบ่งกันหล่อแบ่งกันสวย และหากใครมีลายเสื้อสวยๆอยากให้จัดทำก็ส่งมา ถ้าผมเห็นว่ามันสวยจริงก็จะเอามาทำเป็นเสื้อแจกให้ ตอนนี้มีลูกค้าบางท่านสะสมไว้ครบทุกลายเลยครับ

และการแลกเสื้อถ้าไม่สะดวกอย่างไรส่งมาแลกโดยตรงกับเราทางไปรษณีย์ก็ได้ครับ
  • ป๋าครับถ้าแถวบ้านไม่มีร้านจำหน่ายต้องไปส่งที่ไหนครับบอกหน่อยครับ
  • ดูที่อยู่จากข้างถุงเลยครับ อย่าลืมส่งที่อยู่ตัวเองมาด้วยเด้อ
  • ขอบคุณครับป๋า
  • ผมจะส่งไปแลกอยู่แล้วคับ ป๋า

ไปรษณีย์ ยังไม่รับส่งคับ
  • จริงๆใช่หลายกระสอบแล้ว แต่ทำเป็นถุงใส่ขยะทิ้งหมด ถ้าเก็บน่าจะเกินเสื้อหนึ่งตัวแล้วแน่เลย เพราะเดือนหนึ่งสองกระสอบ เสียดายทิ้งหมด ถุงขาวด้านในก็ดีใส่ขยะหมดเลย
  • ตอนแรกก้อเสียดายค่ะที่ไม่ได้เก็บ แต่ไงก้อยังดีกว่าไม่ได้อะไรเลย เพราะยังไงก้อต้องซื้อตลอดอยู่แล้ว

เริ่มสะสมใหม่ยังไม่สาย อิอิ :033:
  • ถุงเก่าเอาไปใส่ดินให้โกโก้ลากขาดไปหมดแล้วอ่ะค๊ะ T T
    ไม่เป็นไรเด๋วเก็บใหม่ปีหน้าคงแลกได้สักตัวนึงค่ะ ^ ^
  • อีกหน่อยคนหล่อคนสวยเต็มบ้านเต็มเมืองแน่ๆ
  • เสียดายถุงเก่าเอาไปใส่ดินเหมือนกัน ตอนนี้เหลือ3 แต่หมาหลายตัวคาดว่าไม่น่าเกิน สามเดือนอิอิ
  • image
    คุณจะยังเทห์ได้แม้บ้านคุณจะโดนน้ำท่วม ...ของเขาดีจริงๆฮิฮิ
    ไฟล์แนบ
    28102011039re.jpg 62K
  • ดีใจทุกครั้งที่เห็นคนใส่เสื้อเอฟวัน