ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• สวัสดีครับชาว Pitbull zone ยังไงขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ
    The rock วัย 2 เดือนกว่าครับ
    imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSCF0867 (Medium).jpg 45K
    DSCF0864 (Medium).jpg 46K
    DSCF0868 (Medium).jpg 85K
    The rock 1 (Medium).jpg 63K
  • ขาสวยคับ ขรึมดี
  • สีสวยดีจัง
  • ขอบคุณมากครับ
    รบกวนถามนิดครับพี่
    บูลลี่ 3 สี แบบของผมเนี้ยะ ไม่ค่อยเห็นเลย เหตุผลจากไม่นิยม หรือ หายากครับ ( แค่อยากรู้นะ ไม่มีผลต่อการเลี้ยงดูยังไงก็รักมันเหมือนเดิมครับ )
  • หมา 3 สี เป็นความชอบส่วนตัว มากกว่าค่านิยม ยินดีด้วยครับ
  • แมวสามสีเขาว่าให้โชค หมาสามสีตัวนี้สวยถูกใจ 2เดือนกว่าตัดหูแล้วด้วย เท่ห์มากๆ ขาใหญ่ดีจัง :063:
    โดยเฉพาะรูปแรกเท่ห์มากๆค่ะ
  • การปล่อยลูกสุนัขเล่นกับสัตว์ชนิด ดีครับ โตขึ้นขจัดปัญหา การเห่า มั่ว ฮ่าๆๆๆ
  • นอกจาก3สีเเล้ว สีนั้นยังมีความลงตัว มีความสมดุล ตามความอ่อนเข้ม โดยเฉพาะใบหน้ามีจุดเด่นมากๆ
    บอกได้เลยครับ.ว่าหมาตัวนี้มีความโดดเด่นในเรื่องของสี
    ผมเคยเห็นหมาสามสีเเบบนี้มาก็หลายตัวนะ เเต่ไม่เคยชอบ...
    เเต่พอเห็นตัวนี้เเล้ว บอกตรงๆครับ ว่าชอบ..อาจเป็นเพราะลวดลายความลงตัวของสีที่ดูเเล้วทำให้ชอบก็เป็นไปได้ครับ.
  • สีสวยครับ โครงสร้างก็ดี โตขึ้นมาท่าทางจะ The Rock สมชื่อ :006:
  • สีแปลกมากเลย
  • นิสสัยดีมากเลยนะครับ เล่นกับแมวได้เฉยเลย แต่ที่บ้านเห็นแมวพุ่งเข้าใส่เลย
  • น่ารักค่ะ :-D