ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

❤ ❤ ❤ PitBuLL Ubon Club™ ❤ ❤ ❤
  • ผมเป็นหนี้คัยรับผิดชอบทุกกรณึ
    ไม่ต้องห่วงไม่เคยหนีหนี้
  • จะให้รับสายรับปากได้ไงก็เคยพูดกันแล้วไม่ไช้หรอตกลงกันว่าไงถ้าเงิน10000มันวุ่นวายมากเดี้ยวพรุ้งนี้จะจัดการให้แล้วกัน แล
  • พี่น้องชาวพิท ต้องเข้าใจไอ้อ้าดด้วย มันมีมันก็ไปจ่ายให้ เวลาขอเคมัน มันก็ให้เค แต่เวลาเสียมาก็มาบีบเอาเงินกับมัน มันเก็บหนี้ไม่ได้แสนเก้า มันยังไม่ไปประจานเขา ถ้ามันเก็บได้ยังไงก็คงจะเครียให้หลอก ไม่ต้องมาประจานก้น สงสารมันครับพี่น้อง เงินมันมีแล้วครับพี่น้อง เดียวมันเคียร
  • สงสารน้อง มันก็คงไม่หนีหลอก มันก็รับผิกชอบเหมือนกัน
  • ถ้าตกลงจะเอากับผมก็คือจบ ไม่ไช้กลับคำไปกลับคำมากินน้ำลายตัวเอง ปัญหามันมากเงินหมื่นเองเดี้ยวจัดให้ไม่ต้องกลัว
  • โอ้ยๆ เจ็บหัวใจ ต้นรับบ่ได้
  • แค่นี้เด็กๆพี่เหนื่อยอีกรอบจะเป็นไร.
    ผมก็เจ็บมากกว่าพี่อีก ตอนเริ่มกับตอนจบมันต่างกันมากๆๆ
  • พอแล้ว กูต้นวัดแสน กูว่ากูที่หนึ่งในอุบลเหมือนกัน นอนชะบักน้องรักอย่าคึดหลาย โอ้ยๆ กูเป็นห่วงมึง
  • ตามนั้นเคลียร์มาเลยจะรอตามที่พูดจบ
    ตามสบายทุกท่าน
  • ?????????..............
  • image
    ไฟล์แนบ
    242033.jpg 85K
  • เข้าใจคิดน่ะเนี้ย.......สวัสดีคับ พี่เห ......
  • แฟนพี่ไปถ่ายแบบมาโอเคเปล่าไม่รู้ ช่วยเม้มหน่อยimage
    ไฟล์แนบ
    IMAG0036-2.jpg 90K
  • image
    ไฟล์แนบ
    IMAG0039-1-2.jpg 134K
  • ....ไม่บอกไม่รู้เลยน่ะเนี้ย......สวยมากคับ......
  • image
    ไฟล์แนบ
    IMAG0033-1.jpg 114K
  • กะว่าจะติดต่อเอาลงปกนิตยสารอาณาจักรสัตว์เลี้ยงเดือน พ.ย.นี้
  • โห........จริงอ่ะพี่........งั้นต้องติดตาม....
  • รับรองว่าสวยกว่าทุกเดือนที่ผ่านมาเลย ..... ขอแซวตัวเองหน่อยนะ คิดว่าคนอื่นไม่กล้าแซว ๕๕๕๕๕๕๕

• .......อิอิ.......
  • เอาภาพสนามบอล ร.๖ พัน ๓ ที่วารินฯมาให้ดูว่าน่าจัดมีตติ้งไหมimage
    ไฟล์แนบ
    Photo-0374.jpg 193K
  • ไปถ่ายแบบที่ไหนมาครับแอ๊บแบ้วเหมือนวัยรุ่นเลยน่ารักดีครับพี่เห
  • .....สถานที่สวยมากคับพี่เห......
  • พีเหสถานที่เยี่ยมครับ บรรยากาศน่าจะมันนะพี่ จัดฟุตซอล ด้วยเลยพี่...

หวัดโจ้ ซำบายดีบ่ ...

พี่เห น่าจะแบ้วใ้ห้น้อง ๆ ดูเป็นขวัญตาซะหน่อย ....

ปล.พี่เหครับ อาซ้อน่ารักดีครับ...

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!

• ขอบคุณทุกเม้มครับ พอดีแอบเอารูปที่ภรรยาเขาถ่ายไว้ในแท๊ปเลทมาลงให้ชมครับ เจ้าตัวไม่รู้หรอก ฮ่าๆๆๆ
    -เรื่องสถานที่วันหลังจะถ่ายแต่ละมุมมาให้ดูครับ ตามจริงกะจะจัดประมาณเดือน พ.ย. หรือ ธ.ค.๕๔ เแต่ป๋ามาร์คแกขอให้เป็นปีหน้าครับ เพราะคิวเต็มแกอยามาร่วมแจมด้วยครับ เลยคิดว่าน่าจะเป็น ม.ค.๕๕ จะดีหรือเปล่าไม่รู้
  • เดี๋ยวคงต้องซาวเสียงแต่ละจังหวัดดูก่อนว่าจะเอายังไง
  • สวัสดีครับ..ผมหายไปนานเลยครับ..มีเฟสบุคของกลุ่ม Pitbull อุบลบ้างไหมครับผม..ใครก็ได้ช่วยทีนะครับนี่เฟสบุคผมนะครับ..วอร์ลอร์ด พยัคฆ์สมุทร..หรือ..audigyaod@hotmail.com..ขอขอบคุณล่วงหน้าครับผม
  • ผมไม่รู้ข่าวสารกลุ่มเลย..อดไปหลายงานแล้วนะครับ Y___Y
  • ผมแนะนำว่าเข้าเข้ามาในบอร์ดดีกว่าครับบอร์ดจะได้ไหล ขออนุญาติแนะนำนะครับ
  • เอาแบบนั้นก็ได้ครับ..
  • มาเล่นบ่อยๆนะคับ
    พิทอุบลต้อนรับทุกท่านคับผม
    อัพรูปลูกๆๆที่บ้านให่ชมด้วยนะคับ
  • ว่างคุณaoddy ก็แวะมาบอร์ดอำนาจเจริญด้วยนะคัรบจะได้ครึกครื้น
  • ว่างคุณaoddy ก็แวะมาบอร์ดอำนาจเจริญด้วยนะคัรบจะได้ครึกครื้น
  • กดเบิ้ลเลยเราอิอ๊ะ
  • เพิ่งรู้นะเนี้ยว่าพี่เห ชอบเบิ้ล อิอิอิอิอิอิอิ ชอบเหมือกันเลย อิอิอิอิอิอิอิ :o058:
  • ถ้าชอบวันหลังพาไป 55
  • 55555555555 ให้ไว้เลย อิอิอิอิอิ ถือว่าสัญญาแล้วนะพี่เห อิอิอิอิอิ ผมขัดใจผู้ใหญ่ไม่ได้ด้วยซิ อิอิอิอิอิอิ
  • พอเหรอครับพี่ท่านทั้งผมว่าลักษณะท่านทั้งสองน่าจะ Triple นะ Dubble คงไม่พอ ...
  • อะอะอะอะอะอะ ขอฝากตัวเป็นศิษเลยละกันท่านพี่โต อิอิอิอิอิ
  • หวัดดีครับคุณ aoddy ว่าง ๆ ไปเล่นทีี่ศรีสะเกษหน่ยอเด้อ บ้านใกล้เรือนเคียง...

ชาญข้า จังมิบังอาจรับเจ้าเป็นศิษย์ดอก เพราะกระบวนยุทธและความเชี่ยวชาญศึกของเจ้ามันช่างเข้มข้นเหลือเกินข้ากลัว มินำช้ำข้าต้องเรียกเจ้าว่า " อาจารย์ " ถึงจะถูกมิใช่หรือ...
  • ไม่ได้เข้ามาหนึ่งวันโทษที
    เรื่องปัญหาเคลียร์กันเรียบร้อย
    ทุกอย่างจบผมไม่ติดใจลืมไปหมดแล้วอีกฝั่งก็แล้วแต่เขา
    ส่วนผมก็ขอโทษแล้วกันในสิ่งที่ผมทำผิดไปโอเคมั้ย
    ต่อจากนี้ก็ตามสบายทุกท่าน
  • โอ้ย ตายๆๆๆๆๆๆๆๆ เล่นศัพซะย้อนยุคเลยพี่เรา อะอะอะอะอะอะ ข้าน้อยมิบังอาจศิษพี่ อิอิอิอิอิอิ พลังยุทข้าน้อยยังอ่อนนัก อิอิอิอิอิอิอิอิ
  • เงินกินกัน ความสัมพันธ์ยังเหมือนเดิม คำนี้น่าจะพอใช้ได้อยู่นะผมว่า
    ใจเย็นๆพี่น้องกันทั้งน้าน...ขอ...ให้...เหมือน...เดิม...(เป็นห่วง)คิดฮอดทุกคนเด้อ...คร๊าบ :o044:
  • ......มันพิการ น่ะนั่น อาร์ต......
  • imageimage นานๆมาอ่านนี้ กลายเป็นรายการปลดหนี้แล้วหรอพิตบลูอุบล #-O
    ไฟล์แนบ
    313283_2349524990966_1635347659_2279914_1344764558_n.jpg 40K
    293593_247252155324584_100001194050284_617415_226837908_n.jpg 33K
  • uppppppppppp..................
  • น้ำมันปลาแซลมอน สำหรับสุนัขพิทบลู เกรด Super Premium (1000 ml.) ราคา 600 บาท 082-0032391 yoyol
    และถ้าเป็นขวดเล้ก (230 ml.)เราคิดอยู่ที220 บาท
    - สูตรเข้มข้นอุดมไปด้วย Omega 3, 6 และวิตามินบำรุงขนและผิวหนัง
    - มี EPA และ DHA บำรุงสมองเสริมสร้างพัฒนาการให้กับลูกสัตว์และสัตว์โต
    - มีเบต้าแครอทีน(พบในน้ำมันปลาแซลมอนเท่านั้น) ช่วยบำรุงผิวหนังและขนของสัตว์เลี้ยงให้แข็งแรงเงางาม ไม่หลุดร่วงง่าย
    - ช่วยแก้ปัญหาขนหลุดร่วง เน้นบำรุงเส้นขนให้ขึ้นแน่น และยาวขึ้น
    - ช่วยรักษาอาการอักเสบของผิวหนัง ในกรณีที่สัตว์เลี้ยงเป็นโรคผิวหนัง
    - ขวดปั้มใช้งานง่าย สินค้าสำหรับสุนัขพิทบลูโดยเฉพาะ
    - รับประกันสินค้าคุณภาพโดยสถาบัน AAFCO สินค้านำเข้าจาก Iceland (มีชื่อเสียงที่สุดในเรื่องการจับปลาและสกัดน้ำมันจากปลาแซลมอน)
    กดหัวปั้มน้ำมันปลาแซลมอนผสมในอาหารให้สัตว์เลี้ยงรับประทาน
    ปริมาณที่ให้:
    น้ำหนัก 1-10 กก. 1 ช้อนชา/วัน
    น้ำหนัก 10-20 กก. 2 ช้อนชา/วัน
    น้ำหนัก 20-50 กก. 3 ช้อนชา/วัน
    น้ำหนัก 50 กก.ขึ้นไป 4 ช้อนชา/วัน
    ส่วนตรงนี้ใครไม่ได้ผลยินดีคืนเงิน รีบโทรมาเป๊นสมาชิกกันนะคะ 082-0032391 yoyol
    เลขที่บัญชี ธนาคาร กรุงศรี นายโยธิน ไม้แดง 480-1155-833image
    ไฟล์แนบ
    241188[1].jpg 137K
  • หวัดดีครับ เช้าวันนี้อากาศดีลมพัดเย็นสบายดีนะครับ ไม่รู้จังหวัดอื่นเป็นยังไงบ้าง