ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

วันหยุดกับหมาที่บ้าน

• ผิดถูกขออภัย เพิ่งเคยลองตั้งครั้งแรก
    หมาอายุ 1ปี3เดือน
    ไฟล์แนบ
    11.jpg 154K
  • image
    ไฟล์แนบ
    15.jpg 199K
  • imageimage
    ไฟล์แนบ
    12.jpg 175K
    13.jpg 154K
  • ดีใจที่ได้เห็นกระทู้แบบนี้ครับ สนับสนุนให้เจ้าของพิตบูลทุกท่าน นำสุนัขมาทำกิจกรรม
    แต่ต่อต้านการพยายามอัดอาหารหมาให้อ้วน เพื่อจะหลอกตัวเองว่ามันคือหมา บูลลี่ :p
  • :063: เยียมๆครับป๋า เอาไป 10 กระโหลกเลย :063:
    ผมก็ถ่ายคลิปที่บ้านใว้คลิปนึง ประมาณของเจ้าของกระทู้นี้แหละแต่ลง youtube ไม่ได้ เซ้งเลย
  • ไม่มีปัญญาอัดให้หมาอ้วนเพราะเอาเงินไปกินเหล้าหมดแล้วมากกว่า
  • คำถามน่าเบื่อที่เจอทุกวัน พี่ครับทำอย่างไรให้หมา ล่ำๆ ครับ
  • แล้วคำถามที่ว่า

หมาผมสวยมั้ย

ทำไงให้หมาผมอ้วน

หมาผมเป็นไงบ้าง

ก็บ่อยมากเหมือนกัน
  • ผมว่ามันชักจะอ้วนไปครับ ที่บ้านให้กินทั้งวัน ตกเย็นถ้าฝนไม่ตกก็พาเดินวันละประมาณ4กม.
    วันหยุดว่างๆก็พาไปว่ายน้ำบ้างให้เล่นสปริงโพลบ้าง เรื่องอัดอาหารนี่เหมือนพี่เอกว่าครับ ตังค์เอาไปกินเหล้าหมด :-))
  • เยี่ยมเลยคับ
  • นาน นาน จะเห็นพิตบลูตัวเมียลายเสือจี๊ดๆ แบบนี้ ขอชมจากใจครับ หน้าอกใหญ่มากๆ แรงขับสุดๆลองเอาใส่ชุดลากแล้วอย่าลืมเอา คลิปมาแบ่งกันดูบ้างน่ะครับ
  • อยากทราบวิธีฝึกหมากัดสปริงโพลมากครับ รบกวนหน่อยครับ ขอบคุนครับ
  • ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาชมครับ สำหรับเรื่องให้ลากนี่เคยลองให้ลากยางรถยนต์เล่นในบริเวณบ้านบ้างครับ
    แต่มันชอบกัดสายลากเลยไม่ค่อยให้ลากเท่าไหร่ ที่บ้านเป็นสวนด้วยเลยไม่ค่อยมีที่โล่งๆสำหรับลาก จะเอาไปลากนอกบ้านก็จะโดนหาว่าทรมานสัตว์เอานะครับ
  • ขอบพระคุนอย่างสูงครับ
  • แจมด้วยครับ กว่าจะหาทางแปลงไฟล์และลงYoutube ได้
  • ถามหน่อยครับพี่ อยากรู้ว่าด้านบนพี่แขวนกับอะไรครับใช่สปริงหรือเปล่าถ้าใช่มันคือสปริงอะไรครับ
    หาซื้อได้ที่ไหน ขอดูรูปได้ป่ะครับ ผมเคยเห็นในรูปที่เค้าใช้มันเป็นสปริงแต่ไม่รู้ว่าหาซื้อได้จากที่ไหนครับ
    ผมใช้ยางในรถมอไซค์ นานๆมันชอบขาดนะครับ
  • ร้อนนักก็ว่ายน้ำ

• image

สปิงนี้เพื่อนผมให้มาครับ ลองโทรไปสอบถามพี่ อ๊อด (คิมเพ๊ตช๊อบ) ดูครับหน้าจะมี
  • ขอบคุณครับพี่
  • แบบนี้เรียกว่าเลี้ยงแล้วมีความสุข ชื่นชมครับ