ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ต้องการพิทบูลหน้าโหดไม่รับแขก
  • ต้องการ พิทบูล เรดโน๊ตหรือสีอื่น แต่ขอหน้าโหด ๆ ไม่รับแขก ขอโหดจริงๆ ขอรูปแระเบอร์ติดต่อนะครับเด๋วจติดต่อกลับ เรื่องราคา คุยได้ครับ [แต่ขอหน้าดุแต่นิสัยทางสายพ่อแระแม่ไม่ดุนะครับ]
  • Spec ที่ต้องการน่ารักจริงๆ 55555.......เป็นชื่อหัวข้อที่อ่านแล้วยิ้มเลยครับ ^^
  • หน้าโหดกว่าตัวนี้ คงหายากครับ... :015:

image

image

image
    ไฟล์แนบ
    DSC08458 (2).JPG 130K
    DSC09600.JPG 90K
    DSC03800.JPG 147K
  • ผมว่าพิทบูลหน้าตาเป็นธรรมชาติอยู่แล้ว เรื่องหน้าตาโหดนะ แล้วไปเพิ่มเติมก็ส่วนของการตัดหู ความย่น ยับ ของหน้าตา และการเลี้ยงดู ความอุดมสมบูรณ์ของรูปร่างประกอบ
  • เจ้าเบิร์กหน้าโหดดีจริงๆ....
    เจ้าของกระทู้อยากได้หน้าโหดๆไว้ขู่หรอครับ.... พิตบูลเเนวบูลลี่หน้าโหดทุกตัวครับ. ใครเห็นใครก็กลัว
    เเต่ถ้าอยากได้โหดที่นิสัย ก็สายกัดเลยครับ. อิอิ
    imageimage
    หมาพิตบูลเเค่เดินก็น่ากลัวเเล้วครับ.. ยิ่งเห่ายิ่งน่ากลัว....
    ไฟล์แนบ
    29%20bobo[1].jpg 64K
    1-281[1].jpg 88K
  • อ่อ จริงๆแล้วที่ต้องการเพราะเป็นความชอบส่วนตัวอะครับ ดูมีความเข้ม ขึม แต่ไม่ได้ต้องการเอาสุนัขไปขู่ใครครับผม แค่เป็นความหลงรักในจุดๆนั้น ยังไง พี่ๆเพื่อนๆ ช่วยเสนอมาหน่อยนะครับต้องการมากครับ ขอบคุณครับ
  • *ขอเป็นลูกสุนัขนะครับ
  • ผมว่าพอตัดหูแล้ว หน้ามันก็โหดเกือบทุกตัวอะครับ
    อยู่ที่ว่าโหดมากโหดน้อยเท่านั้นเอง
    ของผมหน้าไม่โหดเท่ารูปข้างบน
    คนแถวบ้านยังไม่กล้ามาเดินใกล้ๆบ้านผมเลย แค่ได้ยินว่าเลี้ยงพิทบลูเค้าก็กลัวกันแล้วครับ
  • บางตัวน่ารักแต่โหด บางตัวหน้าดุแต่ไม่โหด แต่ยี่ห้อพิทบูลคนส่วนใหญ่ชอบคิดว่าดุโหดแล้ว ยังไม่ทันได้เจอได้ศึกษาเลย
  • พิทบูลหน้าโหดขนาดไหน เจอท่านั่งไปไม่เป็นทุกราย อิอิ :033:
  • ตัวข้างบนไม่ได้ขายนะ เอามาโชว์เฉยๆ โชคดีหาลูกสุนัขครับ... :020:
  • เบิกโหด จริง ยอมรับ :015: