ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

logo pitbull ลองทำดู
  • พอดีทำงาน ghaphic design ว่างๆก็เลยออกแบบโลโก้เล่นครับimage
    ไฟล์แนบ
    LOGO2.1 (Medium).jpg 54K
  • imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    LOGO1.jpg 264K
    LOGO2.jpg 267K
    LOGO3.jpg 246K
  • ทุกโลโก้เป็นลายเส้นหมด
  • อันนี้ก็ลองทำเล่นดูครับ

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • สวยครับสวยทุกรูปเลย
  • ชอบรูปล่างจัง...ดูดุดันดีครับ...
    รูปบนก็สวยเเบบ น่ารักๆ..
  • ผมขอก๊อบรูปได้ป่าวครับ. คุณ PitBullLive เอาไว้ดูเล่น..
    ขอถามนิดนึงครับ.. ทำเองใช่ป่าวครับ เเล้วทำยังไงครับ วาดรูปเอาหรอครับ หรือว่าใช้โปรเเกรมอะไรทำในคอมพิวเตอร์. ผมอยากทำเองบ้างอะครับ เเต่ไม่ค่อยมีความรู้เรื่องคอมพิวเตอร์เท่าไร..
  • ใช้โปรแกรม Adobe Illustrator CS3 กับ CorelDRAW 11 กับ CorelDRAW X5 ครับ
  • คุณ MakotoHIN29 ได้เลยครับ ยินดีครับ ก๊อปได้ครับ

ทำเองครับท่าน แต่ก็มีรูปหมาสวย ๆ เท่านั้นที่ไป Copy เขามาปรับแต่งครับ ส่วนโปรแกรมใช้ Illustrator

กับ Ps..ครับ ลองฝึึกทำดู เดียวก็แบบเป็นเองครับ ข้างล่างผมทำไว้นานแล้ว

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • ขอบคุณ คุณ boycamp_000 เเละคุณ PitBullLive มากนะครับ...
  • ผมชอบแบบเสื้อแบบที่ 3 มาก ถ้าไม่รังเกียจรบกวนทำเป็นขอนแก่นแทนสุรินทร์ได้ไหมครับ อิอิ
  • เดี๋ยวทำให้ครับ ค่ำๆนะครับ
  • ขอบคุณล่วงหน้ามากๆ เลยคร้าบ
  • จัดให้คุณ omereturn ครับimage
    ถ้าอยากได้ไฟล์ต้นฉบับที่นำไปปักเสื้อไดทิ้ง e-mail ไว้ครับเดี๋ยวผมส่งให้ ว่าจะออกแบบเพิ่มอีกครับ
    ไฟล์แนบ
    KHONKAEN.jpg 216K
  • image
    ไฟล์แนบ
    KHONKAEN.jpg 247K
  • omeremix@hotmail.com ครับ ขอบคุณมากๆ
    คนมีฝีมือด้านกราฟฟิคนี่มันดีแบบนี้นี่เอง :-D
  • ส่งให้แล้วนะครับ :)
  • ลายเส้นด้านข้างใช้โปรแกรมอะไรทำนะครับ
  • ขอบคุณอีกครังครับ สวยสวดยวด อิอิ
  • CorelDRAW X5 ครับ คุณ experimental
  • หวัดดีครับท่านตั๊ม สนใจเหมือนกันเหรอครับ...

พรุ่งนี้เดียวจัดต่อคับ...

• ฝีมือสุดยอดเลยครับอยากให้ออกแบบให้หน่อยครับ ppc. bullytakhli club.อีเมลผมครับpook99999@hotmailcom. image
    ไฟล์แนบ
    kimbo10[1].jpg 34K
  • ขอด้วยคนครับจริงๆอยากเอาหมาตัวเองแต่มันโพสท่าไม่เป็น (ขออนุญาติเจ้าของหมาด้วยนะครับ)

image(ตัดสินใจใช้รูปนี้แทนรูปเล็กเกิน)

image(รูปนี้ไม่รู้หมาของใครสวยดีเลยเอามาทำกลัวโดนว่าและพี่น้องที่จ.ตากว่าไม่ใช้หมาเราด้วยเลยใช้รูปแรกแทน)
    ไฟล์แนบ
    sample_pitbull11.jpg 18K
    sample_logo_2_resize1.jpg 240K
  • มีหลายรูปครับimage

image
    ไฟล์แนบ
    sample_pitbull2.jpg 62K
    sample_pitbull3.jpg 57K
  • สวยๆ ทั้งนั้น...
  • สวยๆๆๆทั้งนั่น ครับ

ทำเล่นเหมือนกันครับ image
    ไฟล์แนบ
    308493_229527413769405_100001364435740_585363_819117832_n[1].jpg 33K
  • สวยดีครับ ทำเสื้อขายหรือป่าวครับ จะได้จองสักตัว
  • น่ารักจังเลย
  • พอดีผมคนสุรินทร์อะครับ ถ้าทำออกมาแล้วผมขอจองด้วยนะครับ