ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ถ้าเกิดสนุขของเรากัดกันเอง เราจะแยกอย่างไรดีครับ ถ้าตัวนึงเป็นพิทบลู อีกตัวเป็นหมาทั่วไป ต้องเข้าไปดึกตัวใดตัวหนึ่งจากด้านหลังหรือปล่าว ทำไงเราจะไม่เสี่ยงจากการถูกกัด
  • ยกขาหลัง พิตบูล แล้วเอาไม้งัดปาก
  • คนเดียวอาจจะแยกยากหน่อยนะแต่ถ้าหมาอีกตัวมันไม่สู้ก็พอแยกได้ครับ เอาขาหนีบที่สะโพกหรือเอวเจ้าพิทบูลแล้วเอามือซ้ายดึงที่หนังคอมันเอามือขวาไขว้มาด้านซ้ายพร้อมด้วยไม้งัดปากแล้วสอดไม้งัดปากเข้าไประหว่างช่องว่างของฟันแล้วบิดข้อมือขึ้นไม้งัดจะทำให้ปากของหมาอ้าย่ำบิดข้อมือนะไม่ใช้งัดปากเดียวฟันล้วง....ที่สำคัญถามคำถามเนียมีไม้งัดปากรึยังครับถ้าไม่มีก็ลำบากหน่อยนะแล้วแต่จะหาอุปกรณ์เอาแต่คนที่มองคุณก็จะคิดว่ามันทำไรของมันเพราะกว่าจะแยกออกคงลำบากหน่อย
  • ไม่ต้องไปซื้อหลอกไม้งัดปากมีเศษไม้เก่าๆดูแบบในรูปที่เข้าลงขายแล้วทำเอาเองก็ได้แต่ขัดเสี้ยนไม้ให้เลียมแล้วกันเดียวไปทิมปากหมามันจะว่าเอานะ...อิๆ
  • ลักษณะการบิดข้อมือ เป็นแบบการขันไขควง หรือบิดคันเร่งมอไซป่าวครับ
  • ทำเองก็ได้คับ(ค่าไม้30บาทเอง)แต่ควรเป็นไม้เนื้อแข็ง
    หรือไม่ก็ชื้อกับพพี่คิมเขามีขายทุกอย่างคับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_0912_resize.JPG 55K
  • การแยกหมาไม่ใช่เรื่องยากครับ แต่ผมว่ามันเป็นเรื่องน่าเบื่อ แม่งโคตรเซ็งเลยว่ะพี่น้อง เย้!
    ไฟล์แนบ
    542.jpg 27K