ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

-------- PITBULL LOEI (จ.เลย)---------
  • อู๋เอารูปลงแด่
  • ดี ครับพี่ๆๆ ถูกคน ^ ^
  • ตอนไหน หมาที่จะซื้อ ตอนไหนจะออก นม อยากเลื้ยง แล้ว - -...
  • เอาไปแค่นี้ก่อนยังไม่มีเวลาย่อรูปimage
    ไฟล์แนบ
    งา.jpg 88K
    งา.jpg 88K
  • ต้อนรับสมาชิกใหม่ครับ น้องติ๊ก ขอให้มีความสุขกับการเลี้ยงพิทบูลครับ
  • ไม่ต้องห่วงคับติ๊กพี่จะเลี้ยงลูกมาเป็นอย่างดีเลยคับ
  • น้องหมาสวยมากคับพี่บอย :063: :063: :063:
  • มื้ออื่นพี่เข้าไปหาเด้อ.....เบ็นบวกอู๋ด้วย
  • หมา ของ ใครอะคับ สวยดี มันต้อง 20k ขึ้น ^ ^
  • รูปมาแล้วเรามาแนะนำตัวกันหน่อย เริ่มที่น้องตังครับ (ฉายาเมาลิ้นลัว)ข้างซ้ายมือน้องติ๊กครับimageต่อด้วยนายช่างปาน ไม่ว่างานไหนเค้ารับผิดชอบดีมากมาก่อนเพื่อนแต่นั้งจนเลิกงานทุกครั้งimageต่อพี่บอลครับimageต่อ หมอปืนครับพี่ชายสุดหล่อผมเอง ไม่ยอมแต่งงานกะว่าจะเอาพิทบูลเป็นลูกไปเลยimage
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 73K
    2.jpg 77K
    3.jpg 73K
    4.jpg 71K
  • พี่เจครับ (ผู้ที่มีความมุ่งมั้นที่จะให้หมาตัวเองเป็นสิงนักลากให้ได้ครับ imageอู๋ครับ (รักครอบครัวครับ)imageเพื่อนเบนซ์ครับ เป็นเพื่อนที่เดินมากับผมในเส้นทางนี้ตรอดเวลาครับimageพี่แคราบครับ (เจ้าชู้มาก ทำเป็นเอาหมามาอ้าง)image
    ไฟล์แนบ
    5.jpg 65K
    6.jpg 53K
    7.jpg 60K
    8.jpg 78K
  • ที่เด็ดเรามาแล้วครับ น้องเม ครับ image
    ตามมาด้วยเจ๊วันครับ หายไปนานimage
    ไฟล์แนบ
    9.jpg 61K
    0.jpg 67K
  • สิงนักลากครับimage
    ไฟล์แนบ
    11.jpg 74K
  • เอาไว้แค่นี้ก่อน ว่างแล้วimage
    ไฟล์แนบ
    มม.jpg 132K
  • แหม่..ถ้าจะไม่บรรยายมากกกก..ก็ได้นะ...อันของน้องเมน่ะเอาเยอะๆหน่อย 55
  • ดูรูปพี่แคร์แล้วคงจะฝอยคักจังน้อ5555
  • แหม่ๆมีการตั้งฉายากันด้วย

:o022:
  • พี่ ตังมา แรง :o026:
  • สวัสดีคับ พี่น้อง เมืองเลย

คึกคักกันขึ้นทุกวันเลยน่ะคับ อู๋ เบ้น

ดีคับ คนรุ่นใหม่อย่าง อู๋ กะ เบ้น เดินมาถึงวันนี้และกำลังไปได้ด้วยดี

พี่ดีใจด้วยคับ
  • คับพี่บูม
  • >>> ดีใจด้วยคนคราบพี่น้อง เดินหน้าต่อไปทาเคชิ.... :o046:
  • >>> วันลอยกระ ขอให้ทุกท่านมีความสุขนะคราบกับกิ๊กใหม่นะคราบ. ฮา.....ๆ :o028:
  • >>> หน้าช่างปานได้ใจจริงๆ มาพิโลกโทหาได้เลยนะคราบปาน.. :o024:
  • ฝากพี่ๆๆเพื่อนๆๆน้องๆๆครับ จะทำหมาลากให้ลากโซ่ ไปก่อนก็ได้ครับ เพราะยางรถมันหนักไป ทำให้หมาเดินก่อน แล้วข่อยๆๆเพิ่มน้ำหนักขึ้นเรื่อยๆๆ แต่เอาพอให้หมาเดินได้น่ะครับไม่หนักไปไม่เบาไป แต่ทีสำคัญ พยายามเรียกหมาให้มาหาเราให้ได้ (ห้ามใช้ของล่อเดี๋ยวหมาจะติดเป็นนิสัย)
  • >>> ในรูปคนอื่นก็เฉือยๆ แต่ชอบทีเด็ด น้องเมบาดใจมากมายผมจริงๆ .... :o040:
  • สวัสดีครับ พี่ชายเต้ พี่ชายบูม พวกผมมีความสุขกับตรงนี้ก็เพราะพี่ๆๆที่แนะนำแนวทางนี้แระครับ

ถ้าไม่เจอพวกพี่ พวกผมคง เอาหมาไปแลกคุถังกันไปนานแล้ว เลี้ยงพิทบูลมันสนุกแบบนี้นี้เอง

ชอบคนล่ะแบบคนล่ะสตาย แต่สุดท้ายคนเราก็ชอบคนสวยด้วยกันหมดทุกคนแระครับ 5555 (ออกนอกประเด็น

ไปเลยเรา )
  • >>> ยางรถมันหนักไปก็ เปลี่ยนมาใช้ยางในรถซิอู๋ ง่ายดี อิอิ.... :o023:
  • พี่แต่วันนั้นกะจะถ่ายเยอะๆๆหลายๆๆมุม แต่พี่แต่ดูหน้าตาจ๋อมสิ สายตาด้วย เอาเรื่องเลย ทุกวันนี้ก็ยังไม่จบเลย

เสียดายมากเอาไว้นัดกันใหม่จะเอาจ๋อมขังกรงไว้บ้าน 55555555555
  • >>> ฝากบอกน้องเมด้วย พี่ให้หมดทั้งหัวใจ จุ๊บ จุ๊บ......... :o027:
  • >>> กำน้องจ๋อมเลย จะโดนขังกรงซะแล้ว... :o028:
  • >>> อู๋ กรงพอหรอ ยังมีน้องตัง น้องจุ๋มและอีกมากที่ไม่ได้ออกนาม...(เผาก่อนจะได้ตัดคู่แข่ง)..ฮา..ๆ
  • :-)) =D> ฮ่าๆๆๆๆ
  • แปลกน่ะวันนี้ พี่เต้ มาแบบกระจายเลย

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • อู๋ระวังไว้ให้ดีนะคร้าบ...เรื่องน้องเมย์นะ 555
  • น้องที่ชื่อ เมย์

มีแฟนยังคับ ถ้ามีก็ขอโทษด้วยน่ะคับ

ถ้าไม่มีขอสมัครได้เปล่าคับ
  • เปิดผสมแล้วคับ
  • สวัสดีคับพี่เต้ น้องคิดถึงมากๆเลยพี่ หนาวๆแบบนี้น่าจะตีดำมี่กันนะพี่

ฝากบอกพี่แนนด้วยคับคิดถึงจิ้มจุ่มวันที่เรานั้งกินด้วกันจังพี่ อิอิ
  • ดีตอนเช้าๆเด้อ พี่น้อง

image
    ไฟล์แนบ
    113.jpg 101K
    636.jpg 92K
  • พี่บอย สายเลือดมันมีส่วนจริงๆๆครับ งามครับ =D> =D>
  • หวัดดี.มีของมาฝาก.image
    ไฟล์แนบ
    391518_274819442563023_100001049097584_908802_1424924193_n.jpg 55K
  • ขอบคุนมากๆคับ พี่สัก

เห็นแล้วอยากเข้าไปแทงให้แม่งตายห่ากันหมดเลย

เฉพาะไอ้ใส่กางเกงลายเสือน่ะ ไอ้นี้จะจัดใหเหนักเลยคับ
  • >>> นานๆจะเข้ามาซะทีขอซักนิดคราบบูม.... :o028:
  • >>> ได้เลยคราบเบ้นหนาวนี้จัดไป คิดเสมอน้องชาย.... :o027:
  • >>> ดู...ๆ พี่ศักจัดมาให้ อวกแทบแตก ฮา.....ๆ :o065:
  • >>> เห็นด้วยกับอู๋ สายเลือดมาดีจริงๆคราบพี่บอย... :o001:
  • สวัสดีตอนเช้าๆคับ พี่น้องเมืองเลย
  • พี่เต้ หนาวนี้ผมว่าจะชวนกันไปเที่ยว เมืองเลย

และก็ให้ทางทีมงานเมืองเลยจัดมิ้ตติ้ง ตอนรับเราดีป่ะคับ พี่เต้ อิอิอิ

วันนี้ผมไปคุยกับ ต้า มามันบอกว่าถ้า พี่เต้ ไปมันไปแน่นอนคับ (สงสัยคู่นี้ เป็น เกย์ แน่นอน)

ยังไงฝาก พี่น้องเมืองเลย นิดน่ะคับ (ตั้งใจไปมากน่ะ จะบอกให้ อิอิอิ)