ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

1วัน กับสื่งดีๆ ของ SCUBAPIT X RAMA III
  • ความเดือดร้อนมีอยู่มากมายจริงๆครับ ช่วยหมดเลยคงรับไม่ไหว..
    ผู้ชาย/วันรุ่น/คนแข็งแรง ก็เกาะหน้า ปีนข้าง ห้อยหลังกันไป..
    Photobucket
    Photobucket
    Photobucket
  • แถมให้ครับ ผมเคยได้ยินแต่ ผู้หญิงยิงเรือ อ่ะนี่ ผู้หญิง(น่ารัก)นั่งเรือ.... คร้าบบบบบ
    Photobucket
    Photobucket
  • สุดท้ายขอมอบรอยยิ้มเล็กๆ ของผู้ประสบภัย ให้กับผู้ช่วยเหลือผู้ประสบภัย/ผู้ประสบภัย และ ผู้ที่กำลังจะเปลี่ยนสถานะเป็นผู้ประสบภัย สู้ๆนะครับ...
    Photobucket
  • ^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^ ข้าน้อยขอคาระวะั ^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^
    ....................................สิ่งที่คนเลี้ยงพิทบูลควรมี...........................(น้ำใจ)
  • กระกล่ำแล้วอาทิตย์นี้ไปไหนอีก
  • รูปที่กะหล่ำลงคืนเบื้องหลังก่อนที่เจ้าเขียวจะสิ้นลมครับimage
    เห็นผู้เดือนร้อน ใหญ่กว่า ก็ไม่กลัวครับimage
    image
    ไฟล์แนบ
    P1090265.jpg 108K
    P1090270.jpg 104K
    P1090273.jpg 161K
  • เจ้ายักษ์เขียวทำงานหนักมาก จนในที่สุดก็มาได้แค่นี้ เลยขอลาพักร้อนก่อนimage
    ไฟล์แนบ
    P1090292.jpg 87K
  • ต้องขอขอบคุณ "เฮียใหญ่" น้ำใจสมชื่อจริงๆ ที่สนับสนุนทุกสิ่งทุกอย่างที่เกิดขึ้นทุกๆภาระกิจ
    ขอบคุณ "พี่หนุ่มพิทเดียร์" ช่วยเงินมา 5,000 บาท ช่วยเจ้ายักษ์เขียวฟื้นคืนชีพ และเป็นค่าใช่จ่ายในภาระกิจต่อไปimage
    ไฟล์แนบ
    P1090297.jpg 103K
  • เห็นแต่ล่ะภาพแล้วน้ำตาจะไหลครับ ปลื้มจริงๆๆน้ำใจคนไทยเราครับ =D> =D> =D>
  • ดูกี่ทีก็ปลื้มมากๆ สุดยอดมากๆ :063: :063: :063:
  • อยากไปช่วยด้วยคนครับ แต่ไม่มีคนดูร้านให้ เอาปัจจัยไปก่อนละกัน ถ้ายังทำงานกันอยู่ คงต้องช่วยกันอีกครับ

พวกคุณหัวใจหล่อมากกกกกกกกกก เย้!image
    ไฟล์แนบ
    332857.jpg 60K
  • ติดดิน...แต่...กินใจ
    สุดยอดเลยลูกพี่... =D>
  • ก่อนหน้านี้เวลาดูข่าว ผมจะหงุดหงิดตัวเอง ที่เห็นพวกดารา นักแสดงออกไปช่วยพี่น้องที่ประสบวิกฤติน้ำท่วม แต่ตัวเองไม่สามารถทำอะไรได้ มากไปกว่าร่วมบริจาคเงินทอง คือ ฟิวส์แบบอยากช่วยด้วยแรงด้วยอะ เข้าใจมั้ย ก็ได้แต่รู้สึกว่าใช่..ซี้ พวกเอ็งเป็นดารานี่ ถึงมีคนยื่นมือเอาอุปกรณ์ทั้งเรือ ทั้งรถ เส้นทางการเดินทางให้เข้าไปถึงตัวผู้ประสบภัยโดยตรง ไอ่เราจะทำได้ไงวะ แต่เอาเข้าจริงๆลองดูครับ เพื่อนมีรถ เรามีเรือ อีกคนรู้ช่องทาง ลองๆหาๆกันดู พวกเพื่อนๆก็มีหัวใจหล่อๆเช่นกัน ผมเชื่อในตัวพี่น้องทุกคน..... :063: image
    ไฟล์แนบ
    IMG_2570_resize.jpg 140K
  • สุดๆแล้ว...หลังน้ำลดค่อยบิ้วท์ใหม่..
  • พวกมึงสุดยอดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด กูรักพวกมึง พวกมึงคือ "พิทบูลพระราม3" พิทบูลคน คนหัวใจพิทบูล เย้!image
    ไฟล์แนบ
    MT-2009-0.jpg 142K
  • ขอเป็นกำลังใจให้พี่ๆพระราม3 นะครับ น้ำเยอะไม่เป็นไรแต่อย่าให้น้ำใจพวกพี่ๆๆลดไปกับน้ำนะครับ
    ขอให้ฝ่าวิกฤตครั้งนี้ไปให้ได้นะครับผม...หมาก้อเทพ...คนเลี้ยงก้อเทพอีก..สวดยอด.. :063:
  • การมีจิตอาสา บางคนก็โชว์เทพเพื่อเอาหน้า บางคนทำไปเพราะมีจิตสาธารณะจริงๆ
    แต่เชื่อผมเถอะพิตบูลแมนในบอร์ดนี้ ส่วนมากมีจิตสาธารณะและใจเกินร้อยทุกคนครับ :063:
  • ยอดเยี่ยมค่ะ ชอบมากๆ อารมณ์ดีจิตใจดี
  • เป็นกำลังใจให้ครับ สู้ๆ ครับ พระราม 3 มีรัยให้ช่วยบอกได้ครับ
  • เป็นกำลังใจให้ครับ พิทบลูพระราม3 :062:
  • คลองสามวา น้ำท่วมยังไม่ลดเลย อยากได้ความช่วยเหลือบ้าง ขอไวน์แดงสักโหลสองโหล จะเอาไว้ดื่มยามเหงา อิอิ
  • รับผ้าห่มด้วยไหมครับป๋า อากาศกำลังหนาวเลยยยย
  • ที่บ้านมีแล้ว รอรับมอบตอนไปโคราชได้ป่าว ฮา.....
  • ว่างเสมอขอให้มาครับป๋ากร๊ากๆๆๆๆๆคราวที่แล้วพลาดเองนะป๋า
  • ได้ข่าวว่า ที่ซุ้มพระราม3 มีคนมาช่วยขนของไปเกือบหมด
    ขอเป็นกำลังใจให้เฮียใหญ่ด้วย สู้ๆๆครับเฮีย
    แต่สมาชิกพระราม3 ทุกท่านช่วยเหลือกันดีๆมากๆ
    เฮียใหญ่แกชมตลอด สุดยอด
  • ให้ใจไปเต็มๆเลยครับ ขนาดไก่ชีวิตเล็กๆพวกท่านก็ไม่ปล่อยให้ตาย
    สุดยอดครับ