ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สนใจ F1 ช่วยบอกที่ช่วยทางด้านใหน
  • ผมอยู่พระปะแดง พระราม3 สนใจ จะหาชื้อได้ที่ใหนหรอคับ ให้หมากินจะช่วยเสริมอะไรหรอคับช่วย
    บอกผมที่คับ มันเป็นอาหราเม็ดเปล่าคับ ผมน้องใหม่ไม่รู้เรื่องอะคับ
  • มือใหม่ อ่านหัวข้อด้านข้างทางซ้ายเลยครับ "Mark Mafia" :008:
  • ผมก้ออยู่แถวพระประแดงครับหาซื้อได้ที่ ครุในร้าน โปโป้ เพ๊ทช๊อป และอีกร้านก้อ ซอยมิตรไมตรี ซอยประชาอุทิศ54 อะครับ
    (ที่ผมไปซื้อประจำนะ)
  • เอฟวัน ช่วยด้านความประหยัดครับ

อาหารนอกคุณภาพพอๆกัน 1,800-2,400 บาท แต่เอฟวัน เพียง 590-830 บาท :p
  • ใช้เลยคับ F1 ถูกและดีจริงๆคับ :063: :063: :063:
  • ขอบคุณคับ