ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

~~~~~~~~~~~ Dogs Produced by PITBULLPOWER ~~~~~~~~~~~
  • Blood for Blood Last pick from Chill Chill & Mummy

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_3735.JPG 188K
    IMG_3735.JPG 188K
  • 12 Month

image
    image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    PB130050w.jpg 255K
    ok.JPG 258K
    PB130027.jpg 281K
    PB130047u.jpg 269K
    PB130036h.jpg 259K
  • โอ้วววว ตัวหางๆ เหรอครับเนี่ยยยย สวยคร้าบบบบ
  • บะบะบะบะบะ มาดีจริงๆ ตัวนี้ :063: :063:
  • สวยมากครับพี่ :063:
  • โซลิต หรือเปล่าครับ
  • สวยดีครับ
  • สีสวยดีครับ....งามมากๆ
  • เจ๋งจริงๆ สายเลือด+ฝีมือการเลี้ยง ทำให้มาได้ขนาดนี้ :063:
  • ของคุณมากครับคุณ catpit
    ของคุณมากครับพี่ชาญ
    ของคุณมากครับคุณ superkim
    ของคุณมากครับคุณ pixy_04 ไม่โซลิตครับ
    ของคุณมากครับพี่โชค
    ของคุณมากครับคุณ suthontr
    ขอบคุณมากครับพี่โต Perfect ของพี่งามสุดยอดครับ
    และขอขอบคุณทุกๆท่านที่คลิ๊กเข้ามาชมครับ :)

image
    ไฟล์แนบ
    Blood for Blood.jpg 145K
  • งามมากครับ แบบว่าโดนอ่ะ
  • รูปร่างกระทัดรัด หรอย ดีคร๊าบ :063:
  • งามคับ พี่คิง
  • มันออกมาจากสายเลือดจริงๆ ตอนเด็กเชื่อไม่ได้ต้องดูที่สายเลือด
    ชอบคอกนี้มากๆเลยครับเอาไว้ต้องได้มีโอกาสจะขอรับทายาทค่ายนี้มาอุปการะซักตัว
    ชอบมากครับ
  • อยากไดัตัวเมียของค่ายนี้จังเลย บรีดแล้วบอกดว้ยนะครับimage
    ไฟล์แนบ
    rt.JPG 125K
  • ตอนแรกนึกว่าไอ้โจ้ :017:
    สุดๆครับค่ายนี้
  • หมาสวยหรือไม่สวยมันต้องดูตอนโตครับ มีลูกหมาหลายตัวที่เล็กๆลงโพ๊สแทบจะทุกวัน แต่โตมาแล้วไม่เคยลงอีกเลย ฮ่าๆๆ

เหตุผลน่าจะแค่สามเหตผลคือ หายเห่อ เบื่อ และขี้เหร่จัด
  • อะไรก็เกิดขึ้นได้ สำหรับหมาแดงค่ายนี้ สายเลือดดี น้ำเลี้ยงถึง มีชัยไปกว่าครึ่ง สวยครับคิง
  • พี่มาร์คพูดถูกใจ ใครไม่เป็นแบบนี้อัพบ่อยๆนะครับ 5555

แต่สำหรับผมนะ หมาสวยวัดกันที่เจ้าของครับพี่

สวยแค่ไหนในสายตาใคร ไม่เท่าสวยในสายตาเจ้าของมันครับ :-D
  • ถ้าช่วงนี้ไม่ต้องดูแลลูกอ่อนนะ และพี่น้องในกลุ่มไม่ติดน้ำท่วมนะ จะจัดชุดใหญ่ซะหน่อย 555

• ตัวนี้ตอนเด็กอัพบ่อย แต่หลังเริ่มหาย ไม่ได้เบื่อนะพี่ 5555

image
    ไฟล์แนบ
    IRON_53วัน(10).jpg 162K
  • แต่เลี้ยงหมา เพื่อความสนุกหาเพื่อนคลายเหงา เวลาอาจเป็นอุปสรรค

เพราะหลายคนต้องทำมาหากิน จึงอาจไม่ค่อยมีเวลา :-D

อ่ะอัพหน่อยถ่ายเมื่อต้นเดือน นี่ก็ Produced by PITBULLPOWER Iron 18 เดือนและ :)

image
    ไฟล์แนบ
    IRON_53วัน(10).jpg 162K
    IMG_8450.jpg 256K
  • ใช่แล้วท่าน เห็นด้วยครับ หมาทุกตัวสวยในสายตาเจ้าของเสมอ
    แต่หมามีคุณค่ามันขึ้นว่าอยุ่ในมือใครมากกว่า เย้ๆๆๆ
  • ผมชอบหมาของกลุ่ม Pitbullpower และ ราม3 จังถ้ามีโอกาศหรือมีความพร้อมที่จะเลี้ยงหมาตัวที่ 2 ในใจผม ผมว่าจะเลี้ยงหมาแดงและผมก็จะมองหาซื้อหมาแดงจาก 2 คอกนี้เป็นหลักครับ (ความเห็นส่วนตัวน่ะครับ) หมาคุณสวยครับ ผมชอบ
  • เออวะ โตขึ้นมันดูดีกว่าตอนเล็กๆจริงๆ ยังนึกภาพตอนเห็นมันวิ่งมันกินกับพี่น้องมัน ได้เลย ดูแล้วนึกในใจมันจะไหวไหมนะตัวนี้ 555
    แต่ตอนนี้ มันคนละเรื่องเลย เออวะ หมาแดง นี้แม่งมันส์แบบนี้เอง :013:
  • ของคุณมากครับพี่โก๋ ผมก็ชอบ 501ของพี่ครับ
    ของคุณมากครับพี่ตี้ เห็นหมาพี่ได้ทำกิจกรรมกับเจ้าของแล้วมีความสุขจริงๆครับ
    ของคุณมากครับน้องชาย แดงๆของบูมก็งามๆครับ
    ขอบคุณมากครับคุณ drumzero ยินดีครับ บ้านของเรามีแต่มิตรภาพ
    ขอบคุณมากครับคุณ redtimer ยินดีครับ แล้วจะแจ้งให้ทราบ ตัวในรูปยู่ยี่ดีจังเลยครับ
    ขอบคุณมากครับพี่โต้ง ต้องตาของพี่จ่ายลูกได้ดีเยี่ยมเลยครับ อยากรู้จังโปรแกรมหน้าขึ้นกับใคร
    ขอบคุณมากครับพี่มาร์ค เห็นด้วยครับพี่ ให้เลี้ยงด้วยรักและรับผิดชอบต่อสังคมก็จะไม่เกิดเหตุการณ์อย่างที่พี่ว่า
    ขอบคุณมากครับพี่ต้น พี่รู้จริงย่อมเข้าใจกันครับ
    ขอบคุณมากครับคุณ rocky_123 ยินดีครับ บ้านของเรามีแต่มิตรภาพ

''ผมได้เพื่อนแท้เพราะเลี้ยงหมามาเป็นสิบๆคน แต่เสียเพื่อนเพราะหมาแค่คนเดียวผมว่าคุ้มแล้วครับ'' :)

มีมิตรแท้สัก 1 คน ดีกว่ามีหมาสวย 100 ตัว เลี้ยงหมาอย่าให้หมากินสมองนะครับพี่น้อง
    หมาไม่กี่ปีมันก็ตายจาก แต่คนนี่สิอยู่กันยันลูกบวช
    Credit JACK_PITBULLPOWER

image
    ไฟล์แนบ
    Blood for Blood41.JPG 234K
  • จะคอยติดตามผลงานนะท่าน ขอให้ประสบความสำเร็จครับ
  • ขอบคุณมากครับพี่ :)

Chill Chill
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0235ok.JPG 253K
    IMG_0240ok.JPG 270K
  • ยังมีใจให้เจ้าชิวอยู่เสมอรอโอกาสอิอิครับท่านคิงส์image
    ไฟล์แนบ
    DSC04218.jpg 88K
  • ขอบคุณมากครับพี่สมพงษ์ ยินดีเลยครับ :)

image
    ไฟล์แนบ
    248598.jpg 112K
  • เอาไป5 ดาว :063: