ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

น้ำลด "หมาแดง" ผุด...
  • น้ำลด "หมาแดง" ผุด.....................

(ขออนุญาติ พี่มาพี่มาร์คครับ)

แมมมอต+ลีน่า

image

ลีน่า

image

featuring

image

ผลลับ

image

ขอบคุณสำหรับพื้นดีๆ ครับ

• ว้าว! หมาแดงดีๆมาอีกแล้วครับท่าน :063:
  • 555 แมมมอธ แจ่มค่ะ มีลูกแมมมอธ + น้องนิว เหมือนกันค่ะ......ตอนนี้ 2 ขวบกว่าแร้วๆๆๆ.......
  • จัดภาพหล่อแบบชัด ๆ ให้ (ก่อนน้ำท่วม) :013: image
    ไฟล์แนบ
    MMMM.jpg 107K
  • จัดมาแล้วหรอว่ะโบ๊ต ว่างๆจะเข้าไปดู
  • เพื่อน ๆ ท่านใดที่ชอบสายเลือด TIGER แบบเข้มข้น สไตล์ ใหญ่ หนา แน่น จิตประสาทดีเยี่ยม ทำกิจกรรมได้ทุกรูปแบบ จี๊ดแบบมีสาระและควบคุมได้ ชุดนี้จะเป็น (4xTIGER) ลองติดตามดูนะครับที่คุณโบ๊ท โทร 0879954555 :013:
  • นี้ก็ลูกชาย แมมมอธ คับ ดีเซล (หมาแดง เมืองสองแคว คับ)

imageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0496.JPG 103K
    DSC_0379.JPG 115K
  • ไม่เห็นมานานแล้ว สวยมากคุณ BOOM ถอดแบบพ่อมาเลย ครับ :063: :063: :065: :013:
  • นี่ก็ลูก แมมมอธ+น้องนิว ค่ะ image
    ไฟล์แนบ
    DSC04449.JPG 84K
  • หน้าตาดูเป็นมิตรดีนะครับคุณ wareerat ลำตัวหนาขึ้นและสีเข้มขึ้นกว่าเดิมครับ :063: :063: :015:
  • แหล่มครับ
  • เรียกหนูว่า ใหม่ ก็ได้นะคะ พี่กระทิง.........ไอ้โตมันกะลังเป็นหนุ่ม กลัดมัน ...........หนูหายไปนาน ดีใจจังพี่จำหมาหนูได้ !!!! :o040: :o040: