ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สมาชิกชาวพิทบลูจังหวัดร้อยเอ็ด
  • ตอนนี้ผมอยากดวนสุรากับพี่น้องชาวพิท101 และก็เสวนาเรื่องหมาๆกัน555+ หมายถึงพิทบลูลูกรักของเรานะครับ คึดฮอดเด้อ รักษาสุขภาพนำเป็นหว่ง
  • น้องข้นเอาน้องเขามาร่วมงานเราได้หรือเปล่า
  • จัดหนักๆเลยนะพี่ต้น...ตอนนี้ฝนตกทั้งวันโคตรเซงเรย..
    อากาศแปลี่ยงแปลงบ่อย...ถ้าไม่สบายห้ามเอามาเป็นข้ออ้างนะคับพี่ต้น.. :-D
  • ๋ีJuice...Bloodline....So Cool..
  • ดีคับชาวพิตบูล 101
  • ซ่อมคอมเสร็จแล้วคร๊าบ...จิ๊กจกเข้าไป พลีชีพตัวเบอเริ่มเลย อ๊วกแทบแตก555
    โทรศัพท์ก็โดนน้ำเข้า งานก็ไม่เดิน แต่ตอนนี้ดวกๆ...แล้วครับ
    พี่น้องคร๊าบ ท่านใดว่างมาหาลือกันที่บ้านข้าพเจ้า วันนี้บ่าย3โมงเด้อ เพื่อจัดหาอุปกรณ์ไปงานโคราชเด้อพี่น้อง
    น้องบอล ตอนเย็นมาได้มาเด้อ...
    -สวัสดีครับท่านDiamond อยู่ที่ไหนล่ะครับท่าน
  • เจอกันที่โคราชครับท่านโต ผมน่าไปถึงประมาณสี่โมงเย็น รักนะจุ๊กกรู
  • เจอกันครับพี่โต น้องข้น น้องอาร์ม และพี่น้อง101ล้างคอเตรียมไว้แล้วนะครับ
  • เีสียดาย มากกกกกกกกกกกกกกติดเลี้ยงลูก Hana ครับลูกพี่

น้องข้นใช้ Tamron 70-200 เก็บบรรยากาศมาให้พี่เฉยชมหน่อยเด้อ เอาแบบฉากหลังละลายให้เละเลยนะ

เดินทางโดยสวัสดิภาพกันทุกท่านนะครับ

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • สมาชิกเราีมีกี่คนครับ แล้วปัยรวมตัวกันที่ไหนคับ
  • พีคับไปโคราชกันวันไหนคับ
  • บ้านนี้เป็นยังไงกันบ้างน้อ สบายดีกันนะครับบบบบบบบ image
    ไฟล์แนบ
    191298.jpg 39K
  • ท่านโตเบี้ยวอีกแล้วครับท่าน ... อิอิ น้องๆอุบลถามหาเยอะเลยอยากให้เป็นหัวโจกพาม่วน
  • งานแรกนี้ล่ะครับท่านประธาน แต่ถ้ามาสายก็ซ้อด...แจ้งตลอดเด้อคร๊าบ555 คิดถึงพี่น้องทุกคนครับ
    สมาชิกไม่พร้อม หนีไปคนเดียวผมทำไม่ได้คร๊าบ...ท่านฮือๆ...เลยฝากปัจจัยเล็กๆน้อยๆ ฝากเสี่ยหนึ่งกับเสี่ยบอลไปแทน ช่วยน้ำท่วมอ่ะครับ โอกาสหน้า ท่านประธานเหสุดหล่อของผม มาคนเดียวได้เปล่าล่ะครับท่าน
    ท้าล่วงหน้าไปเลยอิๆๆ
    -Diamond พวกเรารวมตัวกันที่ร้านโบดี้ทาวด์ตรงข้ามไอซ์พอนเน่ครับ ร้านผมเอง สมาชิกที่สะดวกมาได้ทุกวันครับ มีไรให้รับใช้ก็บอกเลยครับ ยินดี(ยกเว้นเรื่องเงินครับอิๆ)
  • จัดเลยซิ ท่านโต 101

Secret Meeting เอาที่ร้อยเอ็ดก็ได้

5555
  • พี่โตไม่ไปไม่งั้นมันส์แน่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ55555555image
    ไฟล์แนบ
    100_3156_resize.JPG 250K
  • ดูขาเจ้าแก๊งส์เตอร์กับแขนผม หมา 15 เดือนเห็นแล้วปวดหัว5555image
    ไฟล์แนบ
    DSC00629_resize1.jpg 188K
  • ท่านโตก็ท้าผมซะแพ้ตั้งแต่ยกแรกเลยทำงั้นมีหวังอดเข้ากลุ่มแหงๆ ไม่ได้กลัวนะแตไม่พร้อมรับคำท้า(ไว้เมียไปราชการต่างประเทศก่อนนะ 555)
  • ผมก็ทำท่าท้า ท่านประธานสุดหล่อของผมไปอย่างงั้นนั้นแหล่ะครับอิๆๆ แต่ขาใหญ่ที่บ้านผม เค้าลางานไว้แล้ว...ตั้ง2วัน ถึงวันไม่ได้ไป โอ๊ะๆๆ ยังกับช้างตกมันเลยคร๊าบ...555 กว่าจะเคียร์ได้ อู๊ย...แท๊บตาย
    -สวยเหมือนที่พี่บอกอ่ะเปล่าน้องหนึ่ง ขนาดอายุยังไม่เต็มนะเนี๊ย งามจริงๆ
    -พี่โตศรี อยากจัดอยู่ครับท่าน แต่งานช่วงนี้มันยุ่งจริงๆ ทั้งงานส่วนตัวและงานส่วนรวม มีโอกาสได้มันส์แน่ๆครับ
    -วันนี้ได้ลิ้มรส ปลาชะโดตัวจริงเสียงจริงจากโปรข้นแล้วนะคร๊าบ...บอกคำเดียวว่า...สุดยอด
    -ผมสงสารจริงๆเลยครับ พี่น้องเราที่โดนน้ำท่วม เป็นกำลังใจให้ผ่านพ้นวิกฤตอันโหดร้ายนี้เร็วๆด้วยนะครับ
  • ตัวที่หนึ่งจับตัวจริงสวยมาก ไม่มีที่ติเลยจริงๆ คงต้องรอเก็บเงินเป็นปีถ้าอยากได้ลูกมัน เฮ้อ.. เมียไม้ให้ตังค์
  • โห ระดับพี่เหแล้ว อย่ามาพูดเลย ไม่เชื่อ อิอิอิอิอิอิอิอิ
  • งั้นตาชาญก็เอาลูกของโคนันทึ่จะออกเร็ว ๆ นี้ให้พี่เหซิ...ดีไหม

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • พี่โต แรงนะ อิอิอิอิอิอิอิอิ เล่นซะผมนั้งตกเก้าอี้เลย อิอิอิอิอิ 55555555555555555 :O สำหรับระดับพี่เห นี้ต้องคูณอย่างเดียวเลยพี่โต อิอิอิอิอิอิ เดียวบวกพี่โตไปด้วยคนเลย อิอิอิอิอิอิอิ
  • รีบออกตัวเลยสะชาญ ขอบคุณท่านโตศรีด้วยที่เชียร์
  • เมื่อวันก่อน THE JACK MAFIA LAOS มาเยี่ยมที่ร้อยเอ็ดคับพี่น้องคับ..
    ได้ลูกๆของพี่ข้นไปหนึ่งตัว อย่างสวยเรย..
    และอยากบอกว่า...กะตุด..ของพี่เค้าแรงจิง..โคตรขังเรยอ่า..
    ยังไงพี่บอลต้องรีบกลับมานะคับ..จัดหนักๆ %%-
  • 5555555555 เจอกันวันศุกร์ครับอาร์ม ตามคำเรียกร้อง ว่าแต่ไหทองคำยังอยู่ป่าวอ่ะ

• ซำบายดี คึดฮอดเด้อครับพี่น้องชาวพิท วันไหนว่างๆ ขอเชิญมาก๊งเหล้าด้วยกันนะครับ ช่วงนี้หน้าหนาวแล้ว รักษาสุขภาพด้วยละกัน ถ้าใครไม่มีหมอนข้าง ก็มาเอาอยู่อุบลนะครับ หมอนข้างหนีน้ำมาจาก กทม. เพียบเลย555+ราตรีสวัสดิ์พี่น้องชาวพิท พวกคุณคือ ครอบครับของชาวอุบล รักนะฉึกๆ
  • -น่าจะยังอยู่นะครับพี่บอล..
    ต้องขอโทษด้วยนะพี่พอดีวันนี้อาร์มต้องไปปัจฉิมนิเทศที่ขอนแก่นอ่ะพี่บอล..เซงเรย
    -คิดฮอดคือกัน..อยากไปใจจะขาดแร้วคับพี่ต้น..ที่ร้อยเอ็ดตอนกลางวันโคตรร้อน..ตอนกลางคืนก้อเริ่มหนาวแล้วคับ..เวลาผมนอนที่บ้านอ่าต้องใช่หมอนข้างสองอันนะพี่ต้น..มันถึงจะนอนหลับ..อิอิ :013:
  • หวัดดีครับ ชาวร้อยเอ็ด ผมหนีน้ำท่วมจากยุดยา มาที่ จตุรพักตร พร้อม เด็กในบ้านสองตัว ลำบากลำบน
    มีใครช่วยรับฝากเลี้ยงหมัยครับ ผมผูกไว้ที่บ้านแม่ยาย สงสารมันเหมือนกัน กัดเชือกขาดไปวันละเส้น
    ถ้าอยู่ใกล้ ๆ จตุร ก็แวะมาได้นะครับ อยู่ที่บ้านอิง่อง ...086555766
  • ไม่ได้เข้ามาซะนาน สบายดีกันบ่อคร๊าบ...งานสังคมช่วงนี้เบาไปเยอะแล้ว ค่อยสบายหน่อย555
    -คุณMustafa พาน้องหมามาเที่ยวในเมืองตอนไหน โทรหาพวกเราได้ครับ เพื่อจะหาทางช่วยได้อีกทาง
    087-8594324 โตครับ
    -น้องข้น ช่วงนี้Hotมั๊กมากเลยน้า...แซบอีหลีเจ้ากระสูบตัวงาม(เก็บแต้มกันอีกมั้ยเรา ว่างแล้วคร๊าบ555)
  • ไปไหนบอกด้วยนะพี่โต อยากเอากระบี่ออกจากฝัก มันจะขึ้นสนิมหมดละ
  • หวัดดีครับพี่ยศ ช่วงนี้น้องข้น เค้าเฝ้าหอหญิงเค้าอยู่ กิจการกำลังไปได้สวยครับ
    เรื่องความสวยไม่ต้องห่วง น้องข้นเค้าคัดน่าตาก่อนเป็นอันดับแรกอิๆ ถ้าว่างมานั้งเล่นด้วยกันนะครับ
    เพื่อเจอหมายเด็ด ที่หอหญิงน้องข้นคร๊าบ...555 :032:
  • ม้าาาาาววววแล้ววววววนอนก่อนนนนนนะะะะะะะะะะะะคร๊าาาาาาบบบบบบบบ(ไม่รู้เมาอะไร55555555555555555555555555555555555555555555555555)image
    ไฟล์แนบ
    carabao-msqAVg050941-02510.jpg 41K
  • ค่ำคืนนี้...ยังมีดวงดาว...เจิดจร้า...
    อิๆๆ ผ่านมาทางนี้เมื่อไร....อย่าลืมเข้ามาทักทายบ้าง....5555555 :o024:
  • พี่ไก่ครับอยากเห็นรูปวันงานครับรูปที่มีแต่พวกหน้าโหดๆๆๆๆๆๆๆ555555555
    image
    ไฟล์แนบ
    100_3332r.jpg 176K
  • พี่ไก่คงไม่กล้าลงหรอกพี่ว่านะหนึ่ง เดี๋ยวเค้าคิดว่า งานรวมญาติแก๊งยากูซ่าเมืองไทย555 :m75:
  • พี่โตครับเมื่อคืนน้องบอลทำผมเมาอีกแล้วววววว5555
  • จัดไปครับผม
    ไฟล์แนบ
    IMG_6957.jpg 274K
  • มาคนแรกกลับแก้งค์สุดท้ายนี่สิของจริงคร้าบบimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_6957.jpg 274K
    IMG_6832.JPG 261K
  • หนุ่มโสดแถวนี้มีมั้ยน่าสาวๆเค้าฝากถามมาimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_6947.jpg 253K
  • อันนี้วันเบาๆของชาว pitbull club101 ครับผมimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_2309.jpg 174K
    IMG_2320.jpg 160K
    IMG_2316.jpg 224K
    IMG_2285.jpg 238K
  • น้องข้นแอ็คตลอดทุกแฟรมเลยนะ ฮ่าๆๆๆๆ ทำเอาซะประธานโตของเราหลบหล่อไปเลย
  • ยินดีด้วยนะครับสำหรับคู่บ่าวสาว..

ในงาน..ชอบหนวดและเครา ท่านโต 101 มียาปลูกไหมพี่ท่าน...

น้องข้น ในน้ำสองคนอะถ้า 10 ปีที่แ่ล้ว เป็นโจรอ้วนผอมเลยนะเนี้ย...

• ร้อยเอ็ดมีคนเลี้ยงbulldogมั้ยคะ
  • วันหลังยืมกล้องเทพมาถ่ายรูปธัญญ่าหน่อยนะครับพี่ไก่ อยู่บ้านมีแต่ Kodak...5555image
    ไฟล์แนบ
    100_3331r.jpg 182K
  • จัดไปครับหนึ่งแต่ค่าตัวแพงเด้อไหวป่าว
  • สวัดดีครับพี่โตและเพื่อนพี่น้องทุกคนพอดีเพิ่งเข้ามาครับ ฝากบอกพี่บอลด้วยไหทองคำอยู่ที่ผมครับ เบสท์ครับ
  • ไม่ได้เข้ามาซะนาน...ไปช่วยกันทำ เสาดอกเหมยให้คณะสิงโตลูกร้อยเอ็ดอยู่คร๊าบ...
    พี่น้องท่านใดว่าง มาเด้อ...ที่มูลนิธิ มาช่วยกันคนละไม้คนล่ะมือ เอาบุญๆ555 :015:
  • ผลงานล่าสุดครับ ที่ปากทางเข้าบ้านimageimage
    ชุมจริงๆแต่ก็เขี้ยวน่าดู สนใจใหมครับ :o043:
    ไฟล์แนบ
    20112011867.jpg 6K
    20112011868.jpg 288K
  • น้องสามใส่เครื่องแบบซะเท่เลยนะ จำไม่ได้เลย