ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHANTHABURI PITBULL CLUB - กลุ่มพิทบูลจันทบุรี
  • สวัสดีคับทุกๆๆๆๆคน
  • สวัสดีครับโต้ง พร้อมจะลุยสอยดาวกันหรือยังอิอิ
  • วันไหนดีล่ะพี่!!!!!!!
  • เมื่อวานไปมาแล้วครับสอยดาว(แต่ไปงานแต่ง)+55555 อาทิตย์นี้เจอกันครับพี่น้อง
  • อย่าลิมนะครับพี่น้องอาทิตย์นี้ทุ่งนาเชยเหมือนเดิม \:D/
  • สงสัยอาทิตย์นี้บุศคงอดไปอีกแน่ๆเลยอ่ะพี่ปอก่ะพวกพี่ๆทุกคน ติดให้น้ำสวนแปลงใหญ่อีกแล้วอ่ะ :o005:
  • ทีมงานสวยดาวยินต้อนรับคับพี่ๆๆๆ

ตอนนี้อากาศกำลังหนาวได้ใจเลย....
  • ไม่เป็นไรหรอกครัยคุณบุศวันหน้ายังมี [-X
  • อั้มอาทิตย์นี้มาป่าว
  • แล้วเจอกันครับพี่น้อง
  • ขอบคุณหมูย่างทุกชิ้น 5555..........
  • ไม่ได้ไปอ่ะ เซ็งเปียด
  • รอไปออบิท
  • แล้วเจอกัน

• กลับมาถึงบ้านละครับ

ขอขอบคุณประธานเป้าสำหรับอาหารมื้อค่ำ ครับพี่

แนะนำสมาชิกใหม่กันหน่อยคร้าบบบ

น้อง i-pad ครับ น่าร๊าาาากกก น่ารัก

image

image
    ไฟล์แนบ
    65.jpg 189K
    67.jpg 255K
  • สำหรับ JJ อันนี้เป็นของ TT_Redpitbull ครับ

image

image
    ไฟล์แนบ
    66.jpg 215K
    68.jpg 230K

• เอ๊ว ๆๆ !!! ลงแล้ว ๆ
  • มีรูปผมติดไปด้วย!!! ^_^
  • เจ้าของ i-pad ดุกว่าพิทบูลอีก จิงๆนะ
  • เห็นฟาดทีนึงหมาหงอยเลยอะ 5555555
  • เชื่อผมหรือยัง หมาโดนขนาดนี้ แล้วพี่ปอคิดดูผมจะโดนขนาดไหน+5555
  • คุณบอล ครับ ผม อยู่ ที่ หอลูกพ่อ ใกล้ๆ กับ ครัว สุขสำราญครับ
  • ขอโทษทีคับพี่เป้าที่ไม่ได้ไป...

พอดีผมติดงานในสวน

แล้วก็มีเพื่อนเอาพิตบูลมาฝากไว้แล้วก็คอยผสม

เลยไม่ได้ไป เสียดายมากๆๆๆ :022:
  • อยากกินน้ำสีปั่นๆๆๆอีกอ่ะ
  • พี่ต้น รอบหน้านะพี่ เดี๋ยวผมปั่นให้ จัดเต็ม

ผมมีสูตรเยอะ เคยอยากเปิดร้านเหล้าปั่นอยู่ แต่ไม่มีโอกาส ฮา ๆๆๆ
  • เมื่อคืนกินสีฟ้ากับสีชมพูแล้ว เสียดายไม่ได้กินสีเขียว ไม่รู้จะหอมหวาน อ่ะป่าว อิอิ ว่าแต่เสี่ยปอมีสูตรสีเขียวแบบเมื่อคืนหรือป่าว5555
  • ฝากให้อั้มนะครับ สำหรับรักบี้กระเจี๊ยวแหลม

image

image

พ่อหมาเป็นลูกไทยแชมป์ไบเลย์ เป็นหลานอัพเปอร์แจค ส่วนแม่หมาเป็นลูกไทเกอร์ของคอกแม่สวยครับ

image
    ไฟล์แนบ
    9478.jpg 66K
    10-02-28-093243.jpg 53K
    10-02-28-093335.jpg 114K
  • เฮ้ยประทานหล่อว่ะ5555555 :-))
  • เมาครับวันนี้
  • พี่ต้น ปกติมันมีทุกสีนะครับ ตามน้ำผลไม้น่ะครับพี่ บางคนไม่ชอบเพราะมันกลบกลิ่นเหล้าหมดทำให้ไม่ได้รสชาติอะครับ แต่วัยรุ่นนักศึกษาชอบเพราะกินแล้วเมาแบบไม่มีกลิ่นเหล้า อะคร้าบบบบบบ

พี่เป้า คลิปเป็นไงบ้างครับ อิอิ กลับมานั่งแปลงไฟล์ลง เกือบชั่วโมง เหอๆๆๆๆ

ตี๋ จะเมาอีกแล้วเหรอวันนี้ 55555555
  • ติดลมเลยพี่ปอ เมาแบบทำงานไปเมาไป
  • สวัสดีครับปอ และพี่ๆทุกคนๆๆ
  • วันอาทิตย์ต้องปล่อยน้ำในสวน อยากไป..
  • หนึ่งว่างตอนไหนล่ะ ว่างๆจะไปหาครับ
  • jeak สมัยละอ่อน
  • jeak สมัยละอ่อน update
    image
    ไฟล์แนบ
    รูปถ่าย0159.jpg 100K
  • jeak สมัยละอ่อน 88888............
    image
    ไฟล์แนบ
    รูปถ่าย0159.jpg 100K
  • ว่างๆมา ค่อยมาเจอกันนะครับคุณบอล
  • เจี๊ยกนี่มันลิ้นจุกปากแต่เด็กๆ เลยนะครับเล็ก แต่ตอนนี้หน้าโหดแท้ 555555 วันหน้าถ้าผ่านบ้านผมอย่าลืมแวะมาเที่ยวบ้างนะครับ เครื่องดื่มเพียบ 55555
  • ผมไปด้วยขอของมึนเมาด่วนเลยครับพี่ปอจะลงแดงแล้ว ว่าแต่ว่าอยากไปบ้าวอั้มเร็วๆจัง
  • เล็กเรามาเมากันดีกว่า
  • พร้อมยังอ่ะตี๋ศุกร์นี้เลยเปล่า เหอๆๆๆๆๆ
  • ไปตอน5โมงได้ไหมครับพี่ปอรอปุ๊เลิกงานก่อน หุหุ เป็นตัวถ่วงอีกแล้วเราไปค้างคืนเลย ำี่ปอปั่นเหล้าให้กินด้วยผมจะออกค่าปีโป่เองก็ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ได้ครับ ตี๋ ไปกี่โมงก็ได้ ทุ่มนึงก็ได้ แต่ว่าค้างนะกลับเช้า ๆ เดี๋ยวพาไปแด๊นซ์ ฮา ๆๆๆๆๆๆ
  • ปอ ไปแด๊นซ์ไหนไปด้วยอยากเมา
  • ได้ๆมีสาวๆปะ ไปปะไอ้ปั๊ม สอยดาว
  • ไอ้ปั๊ม มึงดมตีนเป็ดรอไปก่อน เมาเหมือนกัน
  • พี่ปอ พี่ตี่ ไปสอยดาวทำเหล้าปั่นกินกันดีกว่ามั้ง!!!!

มันอร่อยดี :-D
  • ศุกร์นี้ ไปป่าวครับโต้ง
  • เรียนรู้ลักษณะนิสัยของหมาเรากันน่ะคับ......
    ไฟล์แนบ
    381828_2446634364169_1201210877_32411431_548795875_n.jpg 58K