ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หลุดจองขอเปิดขายตัว m1 ต่อครับ
  • เจ้าของติดปัญหาครับ สนใจติดต่อด่วนเลยครับ

http://pitbullzone.com/community/discussion/25797
    /image
    ไฟล์แนบ
    244485.JPG 83K
  • image
    ไฟล์แนบ
    244485.JPG 83K
  • image
    ไฟล์แนบ
    244486.JPG 76K
  • image
    ไฟล์แนบ
    245704.JPG 78K
  • ราคาเท่าไหร่ครับ ตัวผู้ ตัวเมีย .. :)
  • ตัวผู้ ทำวัคซีนให้แล้ว1เข็ม
    สนใจโทร 087-0446444
  • ขอบคุณคุณ Cappuccino มากค่ะ
    ชี้แจงตามนี้ก่อนนะคะ
    โดยสรุป ตอนนี้มีลูกสุนัขหลุดจองทั้งหมด 2 ตัวค่ะ
    ตัวแรก ตัวผู้ M1 ค่ะ
    image
    image
    image
    ตัวที่ 2 เป็น ตัวเมีย F1
    image
    image
    image

จริงๆ อยากได้ผู้ที่สามารถเลี้ยงได้ และพร้อมรับสุนัขค่ะ
    เพราะจองๆ กันไว้ ไม่มารับ (ทั้งๆที่ยังไม่เห็นสุนัขกันเลย) ถึงยึดเงินประกันก็คงไม่คุ้มทั้ง 2 ฝ่ายนะคะ

ถ้าสนใจและสามารถ รับสุนัขได้เลย ติดต่อมาเลยค่ะ 087-0446444/081-6633115
    *ที่เน้นว่ารับได้เลย เพราะเกรงว่าถ้าจองๆๆๆ กันต่อไปอีกก็จะต้องมาตั้งกระทู้ ไปเรื่อยๆๆๆๆ ค่ะ

ขอบคุณค่ะ:002:
    ไฟล์แนบ
    1.JPG 91K
    5.JPG 74K
    PB031501_resize.JPG 85K
    F1-1-7.JPG 86K
    F1-1-3.JPG 85K
    F1-1-2.JPG 82K
  • ชอบทั้ง 2 ตัวเลย (ทั้งลูกหมา ทั้งราคา) ในความคิดผมว่าทั้งหน้าตาและสีสวยกว่าตัวอื่นๆ ที่ออกไปอีกนะ แปลกจริงๆ ทำไมหลุดจอง
    :o060:
    สงสัยน้องน้ำจะทำพิษนะครับ
  • นิสสสสส...นึงค่ะ
    ตัวผู้ m1 นัดมารับพรุ่งนี้ไม่เกินเที่ยงนะคะ (เจ้าของชื่อคุณนัท) ท่านอื่นที่สนใจ m1 รบกวนติดต่ออีกทีพรุ่งนี้ติดต่ออีกครั้งหลังเที่ยงนะคะ
    *ปล.ที่ให้ติดต่อพรุ่งนี้หลังเที่ยงอีกครั้งเพราะเผื่อหลุดอีกค่ะ :028:

ขอบคุณทุกท่านและทุกสายอีกครั้งค่ะ :m91:
  • @the_door
    ขอบคุณค่ะ
    ตัวผู้ตามภาพเลย 555 ส่วนตัวเมียก็สีล้วนเลย

งง เหมือนกันค่ะ ไม่คิดว่า2ตัวนี้จะหลุดจองเหมือนกัน :-))
  • สรุปคือตอนนี้ตัวเมีย ยังว่างค่ะ
    ตัวผู้พรุ่งนี้จะอัพเดจให้อีกครั้งค่ะ

ขอบคุณค่ะ :062:
  • หากมีครอกหน้า หวังว่าคงมีโอกาสได้ชมอีกนะครับ :o001:
  • ยังเหลือตัวไหนครับ....ชอบๆๆ
  • F1. ตัวเมียครับ
  • Update.
    M1 ได้เจ้าของใหม่และมารับไปแล้วค่ะ ไม่มีหลุดอีกรอบแน่ค่ะ ขอบคุณอีกครั้งสำหรับทุกท่านที่ให้ความสนใจค่ะ

ขอบคุณอีกครั้งค่ะ :m18:

แต่ตอนนี้สาวน้อย F1 ยังไม่ได้บ้านและเจ้าของใหม่นะคะ ผู้ที่สนใจติดต่อเข้ามาได้ค่ะ :m08:
  • ปิดการขายค่ะ.
    ขอบคุณทุกท่านค่ะ
    :o068:
  • ครอกหน้าเมื่อไหร่อีกครับ ปลายปีหน้าเลยมั้ย
  • ชอบแดงๆๆเข้มๆๆล้วนๆๆครับ
  • 5555.
    จะมีคนอยากได้จริงหรือป่าวคะ. ถ้ามีคนสนใจเยอะจะทับอีกสักคลอก และว่าจะปิดอู่ละ
    ลองโหวดๆกันดูไหมคะ 5555
    ยังไงก็ขอบคุณ kunchamp , the_door ฯลฯ. มากค่ะที่ช่วยส่งเสียงมาเชียร์กัน ละที่ขาดไม่ได้เลยต้องขอขอบคุณคุณมาร์คที่ให้พื้นที่ดีๆแห่งนี้ในการลงขายค่ะ

"ขอบคุณค่ะ" :033:
  • คิดเรื่องธุรกิจซะขนาดนั้นจะหยุดจริงหรอครับ ขนาดคนพามาซื้อก็รู้จัก ยังโดนฟันเงินมัดจํา25% แถมยึดอาหารหมาที่ฝากซื้อไปอีก [f1] ไปอีกราคา1000บาท เป็นว่า มัดจํา 5000 มันโดนไป2500
    ไม่บอกมันตรงๆไปเลยล่ะครับ ยึดเงิน 50-100% ง่ายกว่า
    ไอน้องๆผมมันก็ เกรงใจเพื่อนมัน
    ดันโอนมัดจําหมาไปเต็มจํานวน ทั้งที่ก็ไม่รู้จักคนขาย ไอน้องผมมันลงเว๊ปขายต่อ ก็โทรมาบอกมัน ว่าลงทําไมไม่บอก ลูกหมามันทําราคาได้ มีคนมาให้ตั้ง7000-8000
    ไอน้องมันจะรู้อะไรล่ะครับ คุณนัดส่งหมาวันเสาร์ที่19 เย็น ที่ลาดพร้าว87 ไม่ใช่หรอครับ
    ไอที่น้องมันลงต่อมันวันที่ 16 นะครับ แล้วมันก็ โผสไปแล้ว ว่า วันเสาร์ ไม่มีใครมาเอา มันก็ปิดการขาย

http://pitbullzone.com/community/discussion/26102/ขออัพกระทู้แทน-พี่-beer_25-ตัว-m1-#Item_9

ผมไม่รู้จักคุณนะ ไม่มีส่วนได้ส่วนเสียกับน้องๆมัน แต่ผม เห็นว่า มัน ไม่ค่อยแฟร์
    ผมไม่ติดใจเรื่อง ยึดเงินมัดจํา 25% เงินมันอยู่กับคุณ คุณจะยึดมัน100% ก็ได้
    ถ้าน้องๆผมมันผิดจริง ก็ต้องขออภัยด้วยนะครับ ผมเป็นคนตรง ไม่ชอบคนเอาเปรียบใคร
  • ดีค่ะชอบคนตรง
    ขอถามหน่อย คนชื้อ-ขายดูกันตรงไหนคะ
    "คนขายมีความต้องการขาย ส่วนคนซื้อมีความต้องการซื้อ". ราคา เวลา รูปร่าง ความชอบ เป็นปัจจัยให้มีการซื้อ-ขาย เมื่อคุณตัดสินใจซื้อหรือขายข้อตกลง เป็นสิ่งสำคัญที่จะคุยกัน
    ถ้าเจอพวกคนกั๊ก ชอบก็โทรมาบอกจะเอาของเราโอนเลย ไม่สะดวกก็โทรมาบอกไม่เอา หรือหายไปเฉยๆ แบบนี้คุณว่ามันโอเคไหม...ถ้าเป็นคุณ??? โดยทั่วไปคนจอง ถึงวันนัดรับก็มารับ ถ้าฝ่ายจองไม่มาเอาคนขายเขาก็ยึดเงินจอง ใครเขาโทรไปให้มาเอาคืนกันคะ ไอ้เงินจองเนี่ย??? แต่นี่ทางเราทั้งโทรไป ตามและก็คืนให้.... ทั้งๆที่ฝ่ายคุณผิดคำพูดและไม่ใช่ว่าไม่คอย คอยมารับช้ากว่าตอนที่ติดต่อไปอีกอาทิตย์กว่า ..
    ถ้าคุณบอกว่า คุณเป็นคนตรง ไม่ติดใจถ้าน้องคุณผิด การที่คุณมาออกตัวในกระทู้ถึง 2 ครั้ง ดูเหมือนว่าความคิดคุณจะไม่ตรงกับการกระทำนะคะ
    คุณเป็นใคร...ไม่รู้แต่ถ้าไม่แน่ใจ หรือไม่ทราบที่มาที่ไป อย่าเขียนต่อเลย ขายสุนัขให้ได้ไปเลี้ยง คนที่พอใจก็ซื้อไปไม่พอใจ ไม่ซื้อก็ไม่ว่าค่ะ
    คิดแบบแฟร์ๆ ตามการซื้อ-ขาย เลย เข้าใจง่าย
    ตอนแรกว่าจะไม่ตอบคุณนะ แต่เห็นมีข้อความที่2 มาแปลว่าคงติดใจกันจริง
    คุณรู้จักคนที่แนะนำให้น้องคุณซื้อไหมคะ (โทรไปถามได้เลยถ้าอยากรู้จริง...หรือไม่ก็โทรมาเลย
    คนจริงเขาไม่พูดในสิ่งที่ไม่รู้หรือไม่แน่ใจกันหรอ ค่ะ
    คุณบอกว่าคุณตรงงั้นก็หวังว่าข้อความนี้น่าจะทำให้คุณสงบ หรือคิดบ้าง

ขอบคุณค่ะ
  • ตัวเมียน่ารักมาก ไม่ดื้อเลย แต่คนแถวบ้านเค้าถามกันใหญ่เลยว่าพันธุ์อะไร ทำไมมันย่นจัง 555 หมาน่ารักมากๆ ขอบคุณมากครับ
  • สวัสดีครับขอบคุณที่ตอบ ว่าจะไม่โผสแล้ว ขออีกนิด

ผมว่าคุณเข้าใจอะไรผิดไปนะครับ คุณอ่านที่ผมลงไว้และคิดตามไปด้วยนะครับ กับ ลิงด์ที่ผมลากไว้ ย้อนอ่านให้หมด และดูวันที่ลงไว้

จุดประสงค์ผมไม่ได้หมายถึง เรื่องเงินมัดจําที่ยึดไป ผมหมายถึง เรื่อง อาหารหมาที่น้องเค้าฝากซื้อ แล้วคุณไปยึดของเค้า คุณยึดเงินมัดน้องเค้า 1500 ไม่ใช่หรอครับ จาก 5000 [ก็ขอบคุณที่คุณไม่ยึด100%]

แล้ว อีก 1000 ค่าอะไรครับ

แล้วที่คุณบอก ว่าฝาก อาทิตกว่า เห็นน้องเค้าบอกว่า คุยกับคุณครั้งแรก วันอาทิตที่ 13พย 2011
    แล้วโอนตัง ให้วันที่ 14 พย 2011 จํานวน 5000

คุยแล้วคุณบอกว่า เข้า ลาดพร้าว87 วัน เสาร์ที่19 พย2011
    น้องมันก็บอกว่า จะจ้างคนไปเอา

หลังจากนั้น เห็นน้องมันขนซื้อกรงกับอุปกรณ์เข้าตึก ด้วยดวามคิดไม่ถึง ว่าตึกด้านล่างที่เช่า ทําธุรกิจสว่นตัวเจ้าของตึกไม่อนุญาตให้เลีย้งสุนัชได้ ถ้าเกิดให้เลี้ยง คนบนตึกจะหาว่าทําไมตรงนี้เลี้ยงได้ จึงมีปัญหาที่กล่าวไว้

น้องเค้าบอกสุนัชถูกรึแพง มันไม่อยู่ในดวามคิด คิดอย่างเดียวว่ามีสถานที่เลีย้งมันก็พอใจแล้ว

ที่ตัดสินใจซื้อ ก็เพื่อนแนะนํามาเท่านั้น

แล้วคุณก็เข้าใจผิดอย่างใหญ่หลวงเลยว่า **** น้องเค้าไม่เอา น้องเค้าบอกคุณไหมครับ ขอตังคืนผมไม่เลี้ยงแล้ว
    เค้าแค่บอกว่า ที่เลีย้งสุดท้ายก็เค้ามันไม่มีแล้ว ขอลงขาย ไว้ก่อน ถ้าหลัง วันเสาร์ที่ 14พย 2011 ยังไม่มีคนรับไป เค้าก็ปิดการขาย ****

น้องเค้าเอามา มาลงขายต่อยังไม่เข้าเนื้อแบบที่คุณ เอาไปเลยครับ
    จุดหมายที่ลงขายต่อ จุดหมายเดียวเท่านั้นคือ กลัวมันไม่มีสถานที่จะอยู่

http://pitbullzone.com/community/discussion/26102/ขออัพกระทู้แทน-พี่-beer_25-ตัว-m1-#Item_9

คุณได้อ่านไหมครับ ย้อนอ่านหน่อยนะ ดุวันที่ที่น้องเค้าลงไว้ด้วยครับ

คุณเล่นตัดบทน้องเค้า แบบนี้ ผมไม่เข้าใจ

• อ่านข้อดวาม หลังจากรูปสุนัชด้วยครับ

คุณได้อ่านไหม วันที่ลงวันพุธที่16 พย 2011 ก่อนนัดส่งลูกหมา 3วัน

>>>ขอขายถึงวันเสาร์19 ก่อนเที่ยงนะครับ ฝากที่พี่เค้าเกรงใจ หลังวันเสาร์ที่ 19 ถ้ายังไม่มีท่านไหนสนใจ
    ขอปิดการขายไว้เลยนะครับ ขอบคุณครับ ขอบคุณพี่เบียร์ด้วยครับ >>>>
  • ปล . ขออภัยท่านที่มาอ่านแล้วทําให้รู้สึกไม่ดีนะ
    ผมจะไม่โผสต่อเติมแล้ว ขออภัย พื้นที่เว๊ป
    สุขสันต์ ปีใหม่ ล่วงหน้าให้ทุกท่าน รวมเจ้าของลูกหมาด้วยนะครับ
  • หมาครอกนี้ผมชอบนะ แต่ถ้าจำไม่ผิดลงแรกๆ ตัวมันเล็กไปหน่อย ลงซักเดือนกว่าๆ น่าจะกำลัง ดี หากมีครอกหน้าแล้วผมยังไม่ได้หมา ก็ต้องไปขอดูซักหน่อย ผมว่าการดูตัวจริง ทั้งพ่อแม่หมาเป็นเรื่องที่ดีกว่าดูแค่รูปแล้วซื้อนะครับ อย่างน้อยจะได้เห็นนิสัยทั้งหมด และการเลี้ยงดูของเจ้าของด้วย
  • คุณเบียร์ เอาอีกสักครอกเลยครับ
  • เหลือตัวไหนราคาเท่าไร อยูุ่ที่ไหนบอกที ด่วนครับ