ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

บ้านใครน้ำท่วม รับ 35,000 นะไม่ใช่ 5,000
  • ขอบคุณค่ะที่ให้ความรู้เพิ่มเติม ไม่ได้เข้าบอร์ดซะนาน คนตั้งกระทู้แนวนี้ยังคงถูกด่าเหมือนเดิม ถ้ามีข่าวสารอะไรที่ให้ประโยชน์แบบนี้จัดมาอีกนะคะ
    :065: ปาหนัน
  • รัฐบาลแบบนี้ สงสารประชาชนจังที่หลงไปเลือกเข้ามา :024:
  • Goo โชคดีที่ไม่กาเบอร์1 ไม่ต้องมาเสียใจทีหลัง ที่รัฐบาลมันไม่เป็นงานสักคน โดยเฉพาะ ผอ.ศูนย์ประสบภัยน้ำท่วม (ศปภ.) แม่งบริหารจัดการโครตเก่งเลย