ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHANTHABURI PITBULL CLUB - กลุ่มพิทบูลจันทบุรี
  • image

นึกว่าในรูป คือ อีริชชี่ 55555+
  • 55555555555555555555555+
  • รูปน่ารักอ่ะ นี่พิทบูลหรอพี่ อิอิอิ
  • สวัสดีจอมยุทย์ผู้รักสุนัขทุกท่าน คารวะ 1 จอก
  • ในรูปคือ สายพันธ์ บอสตันเทอร์เรียครับ จะคล้ายๆ เฟร้นบูลด้อกนะ เดี๋ยวเอารูปให้เปรียบเทียบ

image

image

บอสตันจะออกเป็นแนวใช้งานมากกว่าครับ ส่วนเฟร้นบูลด้อกจะไปในทางทอยมากกว่า แต่หน้าคล้ายกันเลยดูดิ เหอ ๆๆๆ

• สวัสดีครับเล็ก วันศุกร์ีนี้ ไปตั้งแคมป์รับลมหนาวที่สอยดาวกันมั้ยครับ
  • สวัสดีน้องๆคารวะ1ขวด :-))
  • พี่เป้าไปตั้งแคมป์ สอยดาว บ้านอั้มกันมั้ยครับพี่ เหล้าปั่นตลอดคืน 55555+
  • @ball_kating ก็ ช่วงเย็นๆ แหละครับพี่ ผม เอา หมาออก มาเล่นหน้า บ้านทุกวัน แต่ ช่วงนี้ไม่ค่อยเห็นเพราะ หมา อยู่ในสวนผมไม่อยู่ฝากพ่อไว้ น่ะครับ แต่ ตอนนี้ กลับ มาแล้ว ครับ ว่างๆ ก็แวะมาเลย ครับพี่ ว่างๆ เอาไป เดินเล่นใน ม.กันก็ได้ นะครับ^^
  • ผมว่าวันศุกร์นี้น่าจะokนะครับ ให้เจ้าบ้านเตรียมของกินไว้เลย จัดหนักครับงานนี้
  • ตี๋ เราต้องเตรียมครับ 55555 เดี๋ยวเราจัดบาบีคิวกันดีกว่าครับ

บ้านอั้มไม่ค่อยมีอะไรกินครับ เข้าครัวไปเจออาหารหมากับโครงไก่ ไข่แผงนึงก็ของหมา 555555
  • สวัสดีตอนเช้าครับพี่น้องชาว CPCทุกท่านช่วงนี้อากาศเริ่มหนาวอีกแล้วรักษาสุขภาพกันทั้งคนและน้องหมาด้วยนะครับ!!!image
    ไฟล์แนบ
    Ant05.jpg 90K
  • แล้วเราจะไปซื้อของตอนไหนอ่ะ มีไรบ้างบอกผมด้วยนะ จะได้แชร์กันซื้อ มันแน่งานนี้ แล้ววันเสาร์เร่จะกลับกันกี่โมงอ่ะถามดูก่อนครับ
  • สวัสดี คับ พี่ๆ สอยดาว ลมหนาวกำลังมาเลยคับ เย็นเยยือก จะกางเต็นบาบิคิว เอา ผ้า มาเยอะๆน่ะคับพี่ :-D
  • จัดเต็มไปเลยพรุ่งนี้!!!!!!!!!!!!!!!!

• พี่ปอหาไปไหน เล็กไปปะ ดมกาว
  • ไอ้ตี๋ เดียว กูเอา ผง ไป
  • ลืมบอกหมาออกลูกแล้วโว้ยยยยย
  • กลับมาละครับ อั้มเพิ่งมาเยี่ยมที่บ้าน เพิ่งจะกลับไปเมื่อกี้ครับผม ยังไงต้องขออภัยที่มาช้า

พรุ่งนี้คิดว่าจะไม่ได้ค้างครับตี๋แต่อาจจะกลับดึกหน่อย ซัก ตีหนึ่ง ตีสอง 55555+

ส่วนของที่เตรียมไป พี่ทำแกงไปหม้อนึงแล้วอ่ะครับ ใครจะทำอะไรไปก็ตามสบายนะครับ
  • ศุกร์นี้จัดขาไก่น้ำแดงให้ สูตร....... บอก &&&&&
  • อยากไปด้วยอ่ะimage
    image
    ไฟล์แนบ
    23112011(003).jpg 170K
    แดเ.bmp 82K
  • ตัวที่ตัดหูกี่เดือนแล้วครับ
  • ไอ้ปั๊มมึงจะเอาผงขาวไปหรอ กูขอด้วย พี่ปอแล้วจะเจอกันที่ไหนดี
  • ตี๋เจอที่ไหนว่ามา
  • ไปด้วยได้ป่าวรองปอ เดี๋ยวเอาใจกะำพุงไปนะๆๆๆๆๆๆๆ
    thajui pit สนับสนุน เม็ดมะม่วงสามรส สูตรเจ้กุ๊ก (ผบ.ทบ) image
    ไฟล์แนบ
    SCD41996145236688.jpg 105K
  • 5555 พี่อาร์ทนี่แป้งเองจ้า นี่ให้แม่ทำแกงไก่ไว้เอาไปเย็นนี้ อั้มหุงข้าวรอพร้อมหมักหมูทะเพิ่มอีก แล้วพี่ต้นมาไหม เหล้าปั่นรออยู่
  • ท่านโมทไปด้วยกันไหม ส่วนตี๋ ยังไงโทรมานะ
  • ไปกันไม่เห็นมีใครชวนเลย555 เอารูปมาฝากเยอะๆนะ รองอาร์ทว่าไป พุงอะเก็บไว้ที่บ้านบ้างก็ดีนะ :-)) :-))
  • ถึงโมทวันที่ไปปิ้งหมูพี่คิดว่าโมทจะไปด้วยนะแต่แล้วกลับไม่เห็น
  • ยังไปทันไม๊เนี่ย อยากกินเหล้าปั่นรับลมหนาว เซ็งจริงๆ
  • ในภาพของคุณอาร์ทเจ้าตัวนี้ไม่ใช่ธรรมดานะครับเนี่ย .... ว่าแต่ลมหนาวมาเมืองจันกันแล้วเหรอครับเนี่ย
  • ขอโทษครับพี่เป้า ผมติดธุระจริงๆ ไว้คราวหน้าไม่พลาดแน่
  • ตัวที่ตัดหู3เดือนกว่าครับ วันนี้ติดธุระขายพลอย พลาดอีกแล้วเซ็ง
  • เมาว่ะครับผม หลับตลอดทาง ขอขอบคุณพี่ปอพี่พาผมไป ขอขอบคุณอั้มที่ต้อนรับอย่างดี ขอขอบคุณเหล้าทุกหยดที่ทำให้ผมเมา และขอขอบคุณในน้ำใจของพิทบูลจันทบูลจริงๆ ขอขอบคุณพี่อาร์ทที่ให้ความรู้ในหลายๆด้านครับ
  • ชวนแล้วคร้าบพี่เป้า ข้อความด้านบน เหอๆๆๆ

พี่ต้น มาบ้านผมแทนแล้วกันเดี๋ยวปั่นให้เป็นลิตรเลย 555555

เพิ่งกลับถึงบ้านครับ ตาจะปิด ดริฟตลอดทางเลยวันนี้
  • เมาว่ะครับผม หลับตลอดทาง ขอขอบคุณพี่ปอพี่พาผมไป ขอขอบคุณอั้มที่ต้อนรับอย่างดี ขอขอบคุณเหล้าทุกหยดที่ทำให้ผมเมา และขอขอบคุณในน้ำใจของพิทบูลจันทบูลจริงๆ
  • หมาตายอีกแล้ว
  • วันนี้เฟร้นผมอาการหนักครับ 55555 โดนบีบคอ ดึงขา นั่งทับ ลากสายจูงลิ้นจุกปาก บอบช้ำไปท้างตัว 55555555555
  • บาปนะพี่ ทรมานหมา +5555555555
  • จะรอดซักตัวมั้ยpump
  • เด็ก ๆ ของ รองอาร์ท อะดิ โหดมากอ่ะ โมทย์
  • หวัดดีตอนเช้าครับทุกคน เมื่อคืนสำหรับผมถือว่าเป็นคืนที่วิเศษอีกคืนนึงในชีวิตครับ
    ขอบคุณทุกคนที่รักกัน ขอบคุณเจ้าบ้านที่น่ารัก ขอบคุณทุกอย่างที่กินเข้าไปแล้วทำให้ผมขี้แตก 2รอบ
    พี่เป้าโอกาศหน้ายังมีครับ
    ชะเมามาเมื่อไหร่โดนเยอะเลย สรุป ไป-กลับ 199.9 ก.ม.
    โมทย์ใจไม่ถึงอย่าอ้างเลย
    ไม่มีปัญหาครับตี๋แต่ว่างๆสอนลากหน่อยนะ
    ครับท่านตั้ม หมาthajui ทุกตัวธรรมดาไม่มีครับ มีแต่บ้าๆบ๊องๆครับ
    ต้องระวังหน่อยครับปั้ม ถ้าให้ดีแยกเลี้ยงเลยครับ
    บอกแล้วไง ปอว่าโกลเด้นยังหมอบเลย
    น้องโต้งผมไปไหนเนี่ย หรือว่า.......image
    ไฟล์แนบ
    SAM_3351_resize.JPG 113K
  • นี่เช้าแล้วเหรอครับพี่อาร์ท 5555

เม็ดมะม่วง ของ ผบ.ทบ. อร่อยมากครับพี่ เกลี้ยงเลยเมื่อคืนผมเก็บสแปร์ อิอิ
  • ผมทำงาน ได้ 100 เปอร์มาก ( แอบหลับ )
  • เมื่อคืนผมไม่ได้เมาด้วยเลยต้องขออภัย ผมไถ่โทษด้วยการเอาเหล้ามาปั่นกินเองที่บ้าน ตอนนี้เริ่ม "ตึง" แล้ว 5555555555555+
  • ฝากให้พี่ Kai_CHAN ครับ ผลิตภัณฑ์ สุดเทพ ของพี่ไก่ ครับ 555+

image

image

image

image
    ไฟล์แนบ
    xmen540.gif 67K
    xmen_direction.gif 34K
    xmen_direction2.gif 86K
    xmen_property.gif 51K