ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• hei guys im henra from indonesia,hi mark how are you doing?im planning to visit bkk next week,will there be any pitbull event?or beagle event?i hope you guys can help me,see you :) cheers
  • Hi Henra,

It's a summer time in Thailand, then It's not the right time for Pitbull event
    Coz the weather very hot. So I have no idea for Dogs events at this time

Regards,
  • :025:งงครับอ่านไม่ออก:025:
  • 5555+ อินเตอร์สุดๆ อิอิ

โธ่..พี่เบน ถามโมนี่ พี่มาร์คเค้าบอกว่า ผมอ่ะ เร่าเร้อนสุดๆเลยเวลานี้ 555+
  • คุณโมแปลผิดแล้ว พี่มาร์คเค้าบอกว่า ช่วงนี้ อากาศที่เมืองไทยมันร้อนไม่มีความคิดเรืองพิทบูล สดใจแต่จะไปลงอ่างอาบน้ำอย่างเดียวเลย ถามผมดิภาษาอังกฤษแข็งแรงมาก
    ล้อเล่นนะป๋า
  • ผมว่าน่าจะเเปลว่า ตอนนี้อากาศร้อนในไทย มันจึงไม่ใช่เวลา กิจกรรมของพิทบูล เพราะอากาศมันร้อนมากๆ
    ดังนั้น จึงไม่มีความคิดเกี่ยวกับกิจกรรมสำหรับพิทบูล หุหุ
    น่าจะถูก นะครับ อิอิ
  • ยังโม บังอาจแซวเดี๋ยวสวย รู้ได้งัยว่าพี่ร้อนสุดๆ ณ เวลานี้ ฮ่าๆๆๆ

แปล
    ผมบอกว่าตอนนี้ประเทศไทยเป็นช่วงฤดูร้อน จึงไม่เหมาะสำหรับการจัดกิจกรรมเพื่อพิทบูล เพราะอากาศที่ร้อนมาก ดังนั้นจึงไม่มีความเห็นเรื่องกิจกรรมครับ
  • นึกว่าร้อนๆแล้ว พี่มาร์ค จะอยากลงอ่าง 555+
  • แหม.... นู๋ก็แกล้งแหย่ไปงั้นแหละคร๊า.... ต้องอุตส่ามาแปลให้ดูด้วยอ่ะ 555+ กัวคนเค้าเข้าใจผิดล่ะซี๊

เร่าร้อนหรือไม่ ไม่รู้ แต่เราแอบมีคลิปลับ 55+ พี่มาร์คเต้นอาโกโก้ 55555555++
  • พี่ครับผมขอโทษ ผมแปลผิด นึกว่าภาษาอังกฤษผมแข็งแรงมาก ผิดไปแล้วครับ
  • thank you so much mark cheers :)