ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

-------- PITBULL LOEI (จ.เลย)---------
  • นันไง ยกทีมนี้มาเล่น คิดเท่าไหร่อ่ะมะ เหล้ามีให้ดื่มเต็มที่ อาหารพร้อม ถ้าอยากช่วยกัน แบบฟรีๆๆ รึค่าน้ำมันรถ

ชักพัน ก็จัดมาน่ะ บรรยากาศเรากางเต้นนอน ปิ่งย่าง กันตลอดคืน ตามนี้น่ะ มะ อิอิ (หาของฟรี) อิอิ
  • เด๋ว หา ของ ก่อน ใกล้ วัน คอนเฟริม โอเคร มั้ย อู๋
  • ฟรีๆชอบ555
  • จัดไปมะ เดี๋ยวเราหาค่าน้ำมันไว้ให้
  • แบบ โฟค สบายๆ เนาะ
  • ดีคับทุกท่านนนนimageimage
  • พี่บอย มันสุดๆๆจริงๆๆครับ
  • ขอบเตียงมาไอ้น้องชายยยย
  • สวยคับ พี่
  • อยากไป เทียว ไวๆๆๆ จังเลย
  • ได้เลยเบ๊น....สเลี้ยงไว้ให้มันกินนมแม่ดีๆๆก่อน...
  • ฝากให้พี่เต้ชมผลงาน F5 ลูกไอ้แฟทบอย 10 เดือน
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG-20111124-00700.jpg 91K
    IMG-20111123-00636.jpg 134K
  • สวัสดีครับพี่น้องคร้าบ ทามมั่ยเงียบจังเลย....

อู๋เปงงัยมิตติ้งเราไปถึงไหนแล้ว
  • ยังเดินหน้าต่อไปครับพี่ป่าน เรื่องที่พักสถานที่เรียบร้อยแล้ว แต่เรื่องอาหารกำลังหาอยู่ พี่ป่านดูแลให้หน่อยได้มั้ย เเบบที่คุยกันไว้ มันมีไรบ้าง ผมจะได้เสริมเข้าไปอีกเอาแบบพุงกางไปเลย
  • หาเด็กไว้ให้ด้วย...
  • พี่ศักดิ์ มีแต่ของต่างชาติ ถ้าจะเอาของในต้องในเมือง อิอิ
  • ..เรื่องนั้นไม่ต้องห่วงครับ..อู๋มีสต๊อคไว้เยอะครับ..
  • >>> สวัสดีคราบ.. ได้ยินว่ามีต่างชาติด้วย มันแน่ๆงานนี้ :o003:
  • >>> เดินหน้าเต็มที่คราบ เพราะวันนั้นเราจะประกาศว่าเมืองเลยมีดีอะไรพี่น้อง.. :o028:
  • >>> อู๋-ป่าน-เบ้น เอาใจช่วยนะคราบสู้ๆ...... :o040:
  • >>> เด็กที่ไหนคราบพี่ศัก แค่เจ๊บุ๊คนเดียวก็ไม่รอดแล้วพี่..อิอิ............... :o025:
  • พี่เต้ ว่าไงครับ มากันกี่คนครับ

วันเสาร์นี้ผมจะไปลองนอน สถานที่เราก่อน เพื่อจะได้รู้ว่ามันขาดเหลือไรจะได้แก้ทัน

เอาไว้จะถ่ายรูปบรรยากาศมาให้ชมน่ะครับ ส่วนเรื่องแขกต่างชาติ เดี๋ยวต้องถามคนในพื้นที่นั้นอีกที จะได้จัดสัน

ไว้ให้ถูก ฮ่าๆๆๆๆ
  • สวัสดีคับพี่เต้

พี่ป่านอย่าลืมนัดเด้อพี่วันที่ 1
  • ทีมพี่ไปแน่นอนคับ อู๋

เจอกันแน่นอนคับ
  • เสาร์นี้ ถ้ามา ก้ โทรมานะ อยู่บ้าน นนี่ แหละ
  • จัดมาพี่บูม น้องจะดูแลพี่ชายคนนี้ให้ดีที่สุดครับ

มะ เราไปวันศุกร์ วันเสาร์ต่อด้วยงาน PX ที่รีสอร์ท เสี่ยไอ้ เดี๋ยวโทรหา เห็นบอกว่านัทจะไปร้องเพลงในงานนั้น

ด้วย
  • >>> ของพี่ไปที่แน่ๆ 4 คนคราบ เรื่องนั้นจัดไป ป๋าสั่งมา... :o028:
  • >>> บูมเอาต้า-น้องต้า แล้วก็ภรรเมียไปให้ได้นะ..... :o071:
  • >>> ขอบคุณคราบเต้ พี่ต้องบุกค่ายแล้วงานนี้...... :o001:
  • สวัสดีตอนเช้าๆคับ พี่น้องเมืองเลย
  • ขอบคุนมากๆคับ อู๋
  • มี ต้า ต้องมี เมีย ต้า ที่นั้นและทุกที่ไปคับ พี่เต้

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ (มันไปแน่นอนคับ)
  • เยี่ยมเลยครับ พี่เต้ พี่บูม ถือว่ามาพักผ่อนพี่ อยากให้ถึงวันนั้นเร็วจัง :) :)
  • พี่ก็อยากให้ถึงวันนั้นเร็วๆคับ อู๋

:021:
  • อู๋ รีสอร์ด ไอ้อ้วน อ่ะ หรอ

• ใช่มะ เค้าจัดงานรวมรถเวสป้ากันอยู่ที่นั้น คืนวันเสาร์ ที่จะถึงเนี้ย
  • อู๋ลูกหมาขายหมดหรือยังมีเพื่อนของพี่สนใจครับ พี่โต้
    2ตัวนะเบอร์พี่เคยลงไว้อยู่.............ด่วนนนนนน
  • พี่โต้ เหลือ 4 ตัวครับพี่ ไงก็เข้าไปดูตัวจริงเลยก็ได้ครับ
  • วันนี้เงียบจัง บ้านนี้
  • ขอฝากงานนี้ด้วยนะครับ ทุกท่าน ปอม 081-8905443image
    ไฟล์แนบ
    888.jpg 80K
  • ก็ยังมีคนแอบๆๆอยู่แถวๆๆนี้แระครับพี่บูม ผมไปดูลาดลาวสถานที่ของเรามาครับ พาแฟนสาวไปนอนมาแล้วหนึ่งคืน สองวัน รับรองอากาศดีมากๆๆๆๆ เดี๋ยวเอารูปลงให้ดูน่ะครับ วันนี้ขอตัวทำงานก่อน หนักมาสองวันเต็มๆๆ
  • หวัดดีคับทุกคน

หายไปนาน รายงานตัว

ภารกิจเยอะไปหน่อยมาแล้วคาป
    image
    ไฟล์แนบ
    _MG_6896j.jpg 299K
  • ภารกิจอันยิ่งใหญ่image
    ไฟล์แนบ
    _MG_6244.JPG 121K
  • สอบถามสมาชิกชาวพิทบลูจังหวัดร้อยเอ็ดครับ.. มีท่านไหนไห้หมากินหัวอาอาร R3 บ่างไหม.
  • แซมหายไปนานเลย ช่วงเนี้ยเข้าใจว่ามันเป็นฤดูเก็บเกี่ยวทุกคนหนีไปนอนนากันหมด
  • สวัสดีค่ะทุกๆคน

แซมภารกิจที่ไหนบ้างหรอ อิอิอิอิ
  • หวัดดีครับ..มารายงานตัวครับ

รายการอาหารวันที่ 24 ธันวาคม 54 ที่พวกเราชาวพิทบลูเลย - พิษณุโลก จะมารวมสังสรรค์กันจะมี

1. ต้มยำปลาน้ำโขง (จะเอาน้ำใสหรือน้ำข้นดีครับ)
    2. ยำรวม
    3. ออเดิร์ฟ
    4. ผัดผักรวมมิตร
    5. ไก่ตุ่นเห็ดหอม
    6. ผลไม้รวม
    7. ข้าวสวย

รายการ 1-5 สามารถเปลี่ยนแปลงได้ครับ

ถ้าใครจะแนะนำอะไรก็บอกมาได้ครับ จะได้เปลี่ยนแปลงทัน
    ชาวพิทบลูเลย อย่าลืมนัดวันที่ 17 ธันวาคม นี้นะครับ
  • พี่ป่าน เยี่ยมเลยครับ ส่วนเมนูปิ้งย่าง เอาไว้ไปคุยวันที่ 17 เลยครับ งานนี้ขอให้พี่น้องได้มีความสุขสนุกเฮฮากันทุกคนนะครับ ถือว่า เป็นวันส่งท้ายปีเก่าต้อนรับปีใหม่ ของเราชาวพิทบูลเลยครับ