ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

7 WEEK PUPPY REDzRAMA3'S LOBO x BETTY BOOP
  • Update 7 Week ลูกหมาชุดนี้เป็นหมามีกระบอกปากครับไม่ยับ ไม่ย่น ไม่บี้..หน้าตึงๆหมดปัญหาเรื่องระบบทางเดินหายใจ ทำกิจกรรมได้ไนระดับเอามันส์ๆ ว่ายน้ำ ลากยาง สปริงโพล ให้มันพอได้มีกล้ามสวยๆ
    ตัวจะสั้น ขาสั้น การทำกิจกรรมโหดๆหนักๆอาจไม่เหมาะเท่าไร ถ้าเอาไปลงแข่งก็จะทำให้เสียเปรียบให้กับหมาที่ช่วงยาวๆ สนใจตัวไหน โทรมาคุยเป็นตัวๆไปนะครับ

ลูกหมา ราคาเริ่มที่7หมื่น แต่จะจบที่ราคา ที่บวกขึ้น รึ ลดลง ก็อยู่ที่ตัวท่านเองว่าเปิดใจแค่ไหน

โทรมาอย่าเพิ่งถามราคานะครับ คุณบอกก่อนว่าคุณสนใจตัวไหนก่อน แล้วเราคุยกันก่อนครับ คนที่เคยซื้อหมาจากผมไปจะทราบดีครับ ผมอาจถามกลับไปเยอะหน่อย (อย่าหาว่ากวนตรีนกันเลย)
    089-811-2085

Photobucket
    Photobucket
    Photobucket
  • เปิดราคาได้แรงจิง 7 week7หมื่น คงต้องรีบซื้อไม่งั้นอาทิตหน้าขึ้นราคาเป็น8หมื่นอ๊ะป่าว
  • สุดท้ายถึงแม้ว่า ......หมาเลือกคนไม่ได้ แต่พวกมันล้วนพอใจที่จะอยู่กับคนที่เลือกมัน
    ดังนั้นเราต้องการให้แน่ใจในหลายๆเรื่อง...ความเข้าใจในหมาแดงพระราม3 หมาแดง ทั้งความพร้อมในการดูแล ฯลฯ ..มากมาย108เรื่อง
    Photobucket
    ไฟล์แนบ
    mc_visa_logo.jpg 17K
  • Photobucket

xinal ถ้าคนอย่างคุณโทรมา แล้วบอกว่าเป็นคุณxinal จริงๆ ให้7แสนผมก็ไม่ขายครับ

เพราะคุณมันไม่ใช่คน(จริง)ที่จะเหมาะกับหมาแดงพระราม3 ขอบคุณมากครับ คุณxinal ที่ให้ความสนใจ
  • ว้าวววว :021:
  • ส่วนตัวชอบ LOVO :063: :063: :063:
    ขอเชียร์ตัวนี้แหละกัน
  • อย่างงาม !! LOBOOOOOO
  • ตัวเมีย SIGMA นี่สวยทีเดียวนะครับท่านกะหล่ำ ....
  • ชอบของแปลกนัง Leiga จัง ท่าจะบึกบั้ก!!
  • ซิกม่าหรือซีม่านะพี่หล่ำ 555++
  • lovo อย่างเท่ครับ
  • มันไม่ใช่แค่เตี้ย ผมว่ามันจะกร่างด้วยครับ :006:
  • วะว้าววๆๆ :063:
  • แหมพูดเล่นทำเป็นซีเรียสไปได้ ผมว่าลูกค้าคุณหลายคนคงรู้กันอยู่แล้วละว่าราคามาพร้อมกับคุณภาพ แต่ต่อให้ขาย700ผมก็คงไม่ซื้อหรอกเพราะผมไม่อยากได้หมาแดง แต่ผมก็ชอบตัวสีขาวนะ แต่ยังไงผมก็เห็นด้วยและขอสนับสนุนให้คนขายทุกคนเลือกลูกค้าอย่างละเอียดและความพร้อมที่จะเลี้ยงเหมือนที่นี่ ถ้าผมเข้ามารบกวนการค้าขายของคุณก็ขอโทษด้วยคับ
  • สวยมากครับ
  • เอาน่าขำๆนิดหน่อยว่ากันไป..ชอบกล้ามเนื้อมันชัดเจนอะตามมาเชียร์image
    ไฟล์แนบ
    RB-7-Week-7.jpg 186K
  • lovoสวยมาก
  • ขอบคุณ xinal ที่เข้าใจครับ ขอโทษคุณ xinal ที่ผมซีเรียสไปหน่อย คงเป็นเพราะผมยังโพสไม่เสร็จ เลยรู้สึกว่ากำลังถูกกวนจริงๆ แซวได้ครับถ้ารู้จักกันจริงๆไม่โกรธกันครับผม ยังไงก็ยินดีที่ได้รุจักครับ...
  • เจอคนจิงคุยกัน รู้สึกดีจิงๆครับ ไม่ต้องมีผีก็คุยกันตรงๆได้ สุดยอดครับ
  • ใครสนใจหมาแดงสไตล์นี้ ลองโทรไปคุยกับคุณพี่กะหล่ำดูครับ =D>
  • ผมว่าตัวไหนแจร่ม ถามหล่ำอะ ชัวร์สุด

ตัวเมียผมว่าRICOH มาสุดๆๆ กระดูกคนละเบอร์กะสาวๆร่วมครอก
  • รับบัตรเครดิสด้วย สุดยอด เรดบูลลี่ของจริง แดงจริง ล่ำจริง โลโบ
  • ชุดนี้คุณภาพสุดๆโลโบตัวจริงสวยมากๆ ลำ่สุดๆๆ
  • LOVO จัดว่าจบอะ เท่มากกกกกกกกกกกกกก

พอดีพึ่งไปเที่ยวกลับมานะพี่ยังไงเดี๋ยวพรุ่งนี้โทรไปหาเน้อ ว่ายังไง เดี๋ยวหาว่าชิ่ง 5 5 5 :o022: image
    ไฟล์แนบ
    aw8.jpg 48K
  • ใช้บัตรลดช่องว่างระหว่างเราสองคนลดได้มั้ยพี่หล่ำ5555
  • ขอดูคลิปโลโบหน่อยครับประกอบการตัดสินใจ
  • ชอบๆๆๆมากกก
  • อยากให้มีบรีดเดอร์คุณภาพแบบคุณเยอะ ๆ ครับ เราได้หมาที่มีคุณภาพ แต่ที่สำคัญได้คนเลี้ยงที่มีคุณภาพกว่า :006:
  • ขำครับ คนแซวกับคนถูกแซว เจ๋งทั้งคู่ลูกผู้ชายต้องคุยกันแบบนี้ ชอบ ชอบ
    ส่วนตัวชอบหมาแดงมานาน แต่ยังเลี้ยงหมาอื่นอยู่ เลยยังไม่ได้เลี้ยงซักที
    ไว้พร้อมจะมาอุดหนุนนะครับ เจ๋งมากเลยท่าน ว่าแต่ท่านเหมาะกับพันธุ์นี้มากเลยครับ55555