ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายPitเฝ้าบ้านลูกสุนัขหลากหลายสี
  • ยินดีที่รู้จักครับ ผมอยู่หาดใหญ่ครับ..
  • เฝ้ารออย่างใจจด ใจจ่อ รอดู สุดหล่อ M1 :-D

0108 : ยินดีเช่นกันคับ ;-)
  • ผมก็รอดูสุดสวยf2จนเมื่อยตูดละ
  • คุณหงจะเอาลูกๆมากรุงเทพเมื่อไรอะคับพอดีผมจะเข้ากรุงเทพวันจันนี้อะคับอยากเห็นตัวจิงเหมือนกัน
  • เง้อออออ :o004: ขอโทษจริงๆ ค่ะ พอดีว่าไม่สบายเลยไม่ได้ตอบ
    @คุณ Xinal ถ้าจะพามากรุงเทพต้องรอให้เจ้าของกลับมาก่อนค่ะ หงส์ไม่มีเวลาเลี้ยงต้องให้แม่เค้าเลี้ยงไปก่อนค่ะ ถ้าอยากเห็นเจ้าตัวน้อยต้องไปลพบุรีอย่างเดียวเลยค่ะ

ปล. รอรูปอีกแปปนึงนะค่ะ พอดีคนถ่ายรูปงานเข้าเลยไม่มีเวลาส่งให้ต้องขอโทษจริงๆค่ะ ได้รูปวันไหนจะลงให้ทันทีเลยค่ะ ขอโทษอีกครั้งนะค่ะ
  • @น้อง Spesnaz M1 หล่ออยู่แล้ว แต่รอรูปแปปนะจ๊ะ
  • รูปมาแล้ว ตอนเย็นรอดูได้นะค่ะ ตอนนี้ทำงานอยู่ คอมที่นี่ลงรูปไม่ได้ ใครอยากดูเด๋วส่งให้ทาง email นะค่ะ
  • คุณ Blackspider ส่งรูปน้องหมาให้ทางเมล์แล้วนะค่ะ
  • รบกวนด้วยคับ อยากเห็นความเปลี่ยนแปลง arunrot.s@gmail.com ขอบคุณคับ :-D
  • เด็กๆน่ารักมากมาย
    แต่อยากได้รูปตัวเมียเพิ่มหลายๆมุมอะคับ แต่ถ้าไม่สะดวกไม่เป็นไรคับ ไม่รีบคับ เกรงใจคับ ว่างๆค่อยตอบก็ได้คับ พอดีผมว่างทั้งวันเลยตอบบ่อย 555
    ขอให้หายไวๆนะคับ
  • มาแล้วค่ะ รูปน้องหมา 1 เดือนimage
    ไฟล์แนบ
    100_1183.JPG 124K
  • ขอโชว์น้องหมาที่ยังไม่มีคนจองก่อนนะค่ะ
    ตัวแรก F1 image
    ไฟล์แนบ
    F1 9,000.JPG 253K
  • image
    ไฟล์แนบ
    F 9000.JPG 255K
  • M3imageimage
    ไฟล์แนบ
    M3 8,000.JPG 262K
    M 8,000.JPG 245K
  • M4 อ้วนเชียว
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    M4 7,000.JPG 261K
    M 7,000.JPG 201K
  • M5 น้องเล็กคร๊าบ :o001: image

image
    ไฟล์แนบ
    M5 7,000.JPG 235K
    100_1223.JPG 200K
  • ต่อไปเป็นน้องหมาที่มีคนจองแล้วค่ะ ขอโชว์ความน่ารักหน่อย :o040: imageimage
    ไฟล์แนบ
    M1 reserved.JPG 239K
    M1 9000.JPG 254K
  • imageimage
    ไฟล์แนบ
    F2 8,000.JPG 260K
    F 8,000.JPG 250K
  • imageimage
    ไฟล์แนบ
    M2 reserved.JPG 242K
    Male 8,000.JPG 268K
  • คุ้มค่าที่รอคอย น่ารักทุกตัวเลย><
  • :019:
    ตอนนี้น้องหมาพร้อมออกจากบ้านแล้ว ใครสนใจติดต่อได้ค่ะ
  • Update ราคาน้องหมาจ้า

M3 หน้าขาว ราคา 8,000 บาท
    M4, M5 ตัวสีน้ำตาล ใส่หน้ากาก สีน้ำตาล ราคา 7,000 บาท
    F1 สีดำ คอขาวใส่หน้ากากสีดำ ราคา 9,000 บาท
  • ตัวเมีย เหลือตัวเดียวใช่ป่าวค่ะ น่ารักมากๆๆค่ะ
  • ขอบคุณค่ะ
  • f2มาถึงกรุงเทพยังคับ พาตัวอื่นมากรุงเทพด้วยรึป่าวคับ เด็กๆซนมากๆแน่ๆเลย ตื่นเต้นมั่ก เจอกันพุ่งนี้คับคุณหง
  • เด็กๆมาพรุ่งนี้ค่ะ อาจจะพามาไว้ที่บ้าน 2-3 ตัว ค่ะ ต้องดูความพร้อมอีกที
    เจอกันพรุ่งนี้นะค่ะ
  • P'ohang,South Korea>>>หนาวแล้วนะครับไม่รู้ที่บ้านเราอากาศเป็นไง

เหอะๆ ได้เห็นลูกหมาของตัวเองซักที ผ่านไปครึ่งเดือนและเร็วจริง(ที่จริงก็ช้านะ พอดีเที่ยวนี้เรือเจอคลื่นหนักนิดหน่อย)

เอาเป็นว่าน้องหงลดราคาไปเลย ลูกค้าอยากได้เท่าไหร่ก็ว่าๆไป พี่สั่งลุย55

ที่จริงเป็นห่วงแม่อ่ะครับ ลูกหมาโตวันโตคืนกลัวแกเหนื่อย(มากก) แต่ยังไงก็ต้องเหนื่อยอยู่แล้ว

และอีกอย่างช่วงนี้กำลังโตดูแลหลายตัวคงไม่ดีพอแน่ ใครที่พร้อมก็มารับไปเลี้ยงทีนะครับ^^

กลับไปคงขายหมดแล้วน้า แต่คิดอีกทียังไม่มีโอกาสได้เล่นกับลูกหมาเลยอ่ะ T T
  • ผมจะไปรับน้องหมาวันนี้คับ ตื่นเต้นอะ ถ้าคิดถึงก็มาเยี่ยมเยียนกันได้ครับถ้าผ่านมาเพชรบุรี ยินดีต้อนรับคับ ขอให้หาบ้านให้น้องหมาได้หมดไวๆนะคับ^^
  • ขอบคุณนะค่ะ อย่าลืมอัพเดตรูปน้องหมาให้ดูเรื่อยๆนะค่ะ
  • ผมเจ้าของน้องหมาคอกนี้นะครับ อันดับแรกต้องขออภัยที่คุณแฟนที่ตั้งกะทู้ใหม่เกรงจะทำให้คนอื่นรำคาญ ต้องขอโทษมา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ

อันดับที่สอง ผู้ที่มีอุปการะคุณทุกท่าน ที่ต้องการจะซื้อลูกสุนัข ผมขอแนะนำให้มาดูลูกสุนัขด้วยตัวของท่านเองเพราะ 1 แน่นอนคุณจะได้เห็นทุกอย่างที่ในใจคุณอยากเห็นทุกแง่มุม 2 โครงสร้างของลูกสุนัขหลังจากที่ได้ดูจากพ่อและแม่สุนัขแล้ว ซึ่งข้อนี้มันอากแตกต่าง ไม่เหมือน หรือเหมือนพ่อและแม่ของมันซึ่งเป็นไปได้ทั้งหมด 3 ลักษณะนิสัยอันนี้ผมว่าสำคัญและมันจะบ่งบอกจนไปถึงมันโต อยากรู้ ขี้สงสัย ขี้กลัว ห้าว เรียบร้อยอะไรพวกนี้ เลือกที่เราชอบแบบที่เราต้องการ เพราะค่อนข้างเปลี่ยนยากถ้าไม่เอามันไปฝึก 4 ลูกสุนักสายเลือดดี แต่มาจากคนละขั่วสาย ความเป็นไปได้ของลูกสุนัขมี ล้านแปด ยกตัวอย่างนะครับ พ่อของ Balian 911 สีน้ำตาล Remy line โครงสร้างใหญ่สมส่วนไปหมด ถ่ายออกมาให้เห็นได้ในตัว m1 f1 ออกแนวสูงใหญ่หน่อย ส่วนพ่อของแม่หมา Roxy พ่อสีน้ำตาลเหมือนกัน แนว extream bully เคยลงปกหนังสือสัตว์เลี้ยงชื่อไรจำไม่ได้ เพราะตอนนั้นเพิ่งเริ่มเลี้ยงหมาพันธุ์นี้และไม่ได้ศึกษาหาข้อมูลเท่าไหร่ ถ่ายออกมาให้เห็นในตัว m4 m3 f2
    ส่วนที่เหลือครึ่งๆกลางๆ

ปล.ความตั้งใจของผู้ขาย หวังไว้ในตัวลูกหมาเท่าไหนบวกสภาพ ก็ตั้งราคาขายไปเท่านั้น ส่วนที่เหลือเป็นไง คงต้องดูกันจนพวกเค้าโตถึงจะรู้ แต่ที่สำคัญเลี้ยงด้วยความรักและรับผิดชอบครับ ตามคำแนะนำขอเจ้าของเว็ป อันนี้ผมว่าสำคัญที่สุดครับ

ปล.รูปของลูกหมามีผลเยอะจริงๆครับ ถ่ายออกมาดีก็ดีไป แต่จากที่ผมโทรไปสอบถามจากแม่และแฟน และรูปใหม่ที่แฟนถ่าย เน้นนะครับเป็นความคิดกับสิ่งที่ได้เห็นๆมาของผม
    ชอบแนว compact standard หน่อยก็ m1 m2 f1 m5

ส่วนสูงน้อยลงมาหน่อยก็ f2 m3 m4

แต่โดยส่วนตัวชอบตัว m3 เตี้ยกว่าเพื่อนเป็นนิ้วเห็นได้ชัด สตอปหน้าดีสุด หรือไม่ก็ m4

ส่วนกว้าง หัวโต กระดูก จะไปได้ขนาดไหน ไม่มีใครตอบได้แน่นอนครับ ^^ ลองดูครับ
  • Update น้องหมาที่เหลือค่ะ

M2 (หลุดจอง ค่ะ รูปอาจไม่ชัดมีโอกาสจะถ่ายให้ดูใหม่)
    M3 (โดนยุงทำร้ายนิดหน่อยแต่ใกล้หายแล้วค่ะ)รูปนี้จะชัดหน่อยเพราะถ่ายเองกับมือ
    imageimage

ไฟล์แนบ
    DSC01964.JPG 203K
    DSC01961.JPG 207K
  • รูป M2image

M4imageimage

M5imageimage

ด้านล่างเป็นลูกหมาที่มีคนมารับไปแล้ว (เอามา กทม.เลยได้ถ่ายเอง สวยจริงๆ)

F1imageimage

F2image
    ไฟล์แนบ
    M2.JPG 51K
    M4.JPG 17K
    M4_2.JPG 22K
    M5.JPG 31K
    M5_2.JPG 20K
    DSC01955.JPG 209K
    DSC01958.JPG 204K
    DSC01963.JPG 218K
  • มีรูปอัพเดตวันนี้ค่ะ

M2imageimage
    ไฟล์แนบ
    M2_2.JPG 82K
    M2_7.JPG 77K
  • M4imageimage
    ไฟล์แนบ
    M4_6.JPG 75K
    M4_5.JPG 67K
  • M5imageimage

ไฟล์แนบ
    M5_4.JPG 74K
    M5_3.JPG 64K
  • มีรูป M1 เท่ๆมาฝากค่ะ (มีเจ้าของแล้วค่ะ)imageimage
    ไฟล์แนบ
    M1.jpg 89K
    M1_4.jpg 73K
  • M1 น่ารักม๊ากๆๆ
  • ลูกหมาเหลือ 4 ตัว
    M2- ขาวดำ
    M3- ขาวเทา
    M4- น้ำตาล(อ่อน) ขาว
    M5- น้ำตาล(เข้ม) ขาว

ลูกหมาถ่ายพยาธิแล้วรอทำวัคซีนตอนครบ 2 เดือนค่ะ
  • f2ถ่ายพยาธิแล้วคับ พุงยุบไปเยอะเลย น้ำหนัก2โลครึ่ง 2วันแรกยังหงอยๆมุดไปใต้รถแล้วร้องหาเพื่อนตลอด วันนี้เริ่มซ่าละ
  • ยังไงก็ส่งรูปให้ดูบ่อยๆนะค่ะ
  • f2คับ อัพเดทเมื่อวานนี้ สงสัยบ้าเฮ่อไปหน่อlol
    imageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    CIMG0042.jpg 288K
    CIMG0063.jpg 279K
    CIMG0047.jpg 262K
    CIMG0037.jpg 275K
    CIMG0048.jpg 231K
  • นอนน่ารักเชียววว พอพา M1 ไปอยู่ใต้แล้ว ไม่รู้ว่าจะร้องหาพี่น้องรึเปล่า :030:
  • ตอนนี้ซ่าแล้วคับ ร้องหาของกินอย่างเดียว
  • กินมาอ้วนแย่แล้วมั้งค่ะ อย่าลืมพาไปทำวัคซีนนะค่ะ

ตอนนี้น้องหมามีเจ้าของทุกตัวแล้วนะค่ะ ขอบคุณพื้นที่ดีๆ นะค่ะ
  • ขายหมดแล้วหรอคับไวจิงๆ
  • สวยดีครับ :)>-
  • ตอนนี้เริ่มเข้ารูปเข้าทรงแล้วครับ อ่าหล่อกว่าพ่ออีกนะเนี้ย......ว่าแต่ผมยังไม่ได้ใบเลยนะคณหงษ์imageimage
    ไฟล์แนบ
    WP_000485.jpg 111K
    WP_000481.jpg 213K
  • ขอโทษที่ครับขึ้นหน้าใหม่ไม่รู้จริงๆครับขอโทษด้วยครับ :014:
  • ว้าวตัดหูแล้วหรอ
    ทำไมเร็วจัง
    ของผมว่าจะไปตัดอาทิตนี้ละ
  • ตัดหูเบอรอะไรอะคับ ตัดที่ไหนคับ