ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

:::^__^::: Ratchaburi Of PitZone :::^__^:::
  • แล้วเมื่อคืนแมนยูเป็นไงบ้างหรอ.....ไม่ได้ดูอ่ะ
    พี่บูนได้ดูป่ะ ???
    :o055:
  • สวัสดีครับพี่ๆทุกคน
    ผมต๋องน้องใหม่ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยน่ะครับ ^:)^
  • สวัสดีครับ tongfin ยินดีต้อนรับครับ

นางน้องจอย+อิสมบูรณ์ ชั้นทะเลาะทั้งผัวทั้งเมียมันนั้นละ ต้องบอกทะเลาะกับพ่อค้าแม่ค้า :016:
  • สวัสดีครับพี่ต็อบ ผมตามอ่านกระทู้มาหลายวันแล้วครับตั้งแต่หน้า1จนป่านนี้ยังอ่านไม่จบสักที่
    ผมมีความสุขมากเลยครับที่ได้อ่านแต่ก็ทุกข์ที่อ่านเท่าไรก็ไม่จบสักที
  • หวัดดี tongfin เช่นกันคับ....

แสดงว่าติดตามพอสมควรจริงๆ..เพราะรู้จักชื่อเฮียเหี้ยมซะด้วย555

แมนยูเท่าไหร่อ่ะบูน...บอกผลจอยไปซิ....อิ้ววววววว

ไอ้เอกอีก..รายงานผลแมนยูแทนบักบูนทีก้อได้นะะะะ...รายงานจังนะมรึงงงงงง :o028:
  • พี่สุผมก็รู้จักน่ะครับ สรรพคุณเยอะๆๆๆ

ส่วนพี่เอกคนบ้านเดี่ยวกับผมเลยครับ โพธาราม

ผมไปตามล่าประวัติพี่เอกมาแล้วครับ

สรุปว่าเป็นพี่ชายเพื่อนผมเองครับ ผมรุ่นน้องพี่เอก ตั้งแต่ เรียนปะถมที่โรงเรียนแย้มอ่ะครับ
  • หวัดดี tongfin คับ ผมบูนอยู่แถวบ้านสิงห์น่ะ :-D
    @ เออ ส่วนผลบอลนน่ะ 2-2 ครับ ที่ผลออกมาแบบนี้ก้อเพราะแมนยูอยากเข้ารอบเป็นที่2ของกลุ่มเพื่อ จะได้เจอคู่แข่งที่เก่งๆครับ อย่าง มาดริด บาซ่า ไง :-))
  • อืม... เสมอนี่เอง 55555
    น่าฉงฉานจังเยยเน้อะ
    ยังไงคืนนี้อย่าลืมเอาใจช่วยทีมน้องๆด้วยนะจ้าาาาา
    :o056:
  • สวัสดีครับคุณ บูน
    ผม ต๋อง อยู่คลองตาคต
    แมนยูผมไม่ได้ดู ดูแต่ฟุตซอล ไทยVSเวียดนาม อ่ะครับ 8-3
    เบอร์ 9 เพื่อนผมเองครับ ศุภวุฒิ เถื่อนกลาง เด็กโพธาอ่ะครับ
    (ขอโปรโมทเพื่อนผมนิดนึงน่ะครับ) :-)) :-)) =D> =D>
  • หวัดดีชาวโลกทั้งหลาย ๕๕๕ ซำบายกันดีป่าว ไม่เจอผมนานคิดถึงอ่ะดิ(ไม่มีคนให้ด่า) ๕๕๕
    หวัดดีน้องต๋องด้วยนะ ว่าแต่ว่าเป็นเพื่อนกับน้องพี่คนไหนหว่า?
  • สวัสดีครับพี่เอก
    ผม เพื่อนแอร์ อ่ะครับ
  • เอก ลูกๆเอ็งประกาศตามหาพ่ออยู่อะ มันจำหน้าไม่ได้แล้ววววว :032:
  • :063: :063: :063: :063: :063:
  • สวัสดีพี่ๆร่วมโลก ประเทศไทยจงเจริญimage
    ไฟล์แนบ
    236070.jpg 66K
  • ครั้งกระผมยังเยาว์วัย....จำได้มั้ย...แต่กระผมยังมีข้อสงสัย...ว่าใคร..เอากูมา...555

image

ย้อนระลึกถึงวันวาน
    ไฟล์แนบ
    183896.jpg 56K
  • หายไปนานเลยคุนหมี นึกว่าลืมราชบุรีไปแล้ว :-))
    คุนสุครับ ไปเอารูปหมาตัวนี้มาจากไหน ว่ะ รูปนี้มันเป็นรูปหมาเทพที่ไหนอ่ะ งามแท้ๆๆๆๆ :063: :063: :063:
  • หมาในรูปนี้ ชื่อไร แล้วใครเป็นเจ้าของหรอ....
    อยากรู้จัง อิอิอิ
    :m32:
  • เป็นกำลังใจให้ แมนยู ละกัน :006:
  • รอก่อนเต้อแมนยูมาเต็มเมื่อไหร่อย่ามาขอผสมละกัน ^^
  • พอดีไม่ได้เข้ามาเล่นเลยครับเพ่บูน image
    ไฟล์แนบ
    380146_223748714364731_197258387013764_529581_774555233_n.jpg 57K
  • ในรูปนี่ที่ไหนครับ.. เขาใหญาโบนันซ่า หรือว่า สวนผึ่ง บรรยากาศสวยมาก :)
  • สวนผึ้งพี่ ปีใหม่ไปกัน (ถ้าผมได้กลับบ้านนะ) ฮ๋าๆๆๆ ที่นี่เค้าเก็บค่าหัวคนละ ๔๐๐ บาท ทุกวันเสาร์ รับเสาร์ละ ๑๐๐๐ คน ไปเท่วกานพี่น้อง
  • จองให้พี่สุ 5 ที่ เพราะต้องใช้พื้นที่ในการกินเยอะ !!! :032:
  • เด่วจะมีคาราบาวมาเล่นคอนเสริต์ที่สวนผึ่งเล่น ตั่งแต่6โมงถึง6โมงเช้าเลย ค่าหัวยังไม่แน่ใจว่าคนล่ะ 1000 รึป่าวน่ะ มีหลายวงมาร่วมเล่นแจม คุ้มมากกกก
    :063:
  • อยากดูมากหรอบูนเด๋วซื้อแผ่นไปให้แกนั่งดูนอนดูที่บ้าน จะสบายกว่ามะ :012:
  • คุณยังจำภาพนี้ได้ไหม อยากทราบว่าพี่สุแกจะเตรียมตัววิ่งทำไมนิ

image

ไฟล์แนบ
    rp01.gif 293K
  • เค้าเรียกว่าต้องการบรรยกาศโว้ย.....
  • เห็นรูปนี้แล้วคิดถึงไอ้ จิ๊บ-จอยว่ะ :-))
  • ไอตัวซ้ายสุดลิงวะ
  • เห้ย....!ช้าก่อน..นั้นมันเพื่อนเรา 5555
  • คิงคองจูงหมาชัดๆ
  • ฮากันเข้าไป..ผมไม่พอใจ 555
  • ทุกอย่างที่ผมพิมพ์ไป บิ๊กสุแกอยู่เบื่องหลัง -..-
  • อยากไปเทววววววววววว
    ปีใหม่ พาเทพ ไปเทว นอนรับลมหนาวดีฝ่า
    อยากไปเทวววววววว มีใครสนใจปายบ้างป่าวววว
    555555
    :m58:
  • อ้อ....แล้วในรูปที่ พี่ต็อบ เอามาลงอ่ะ
    มีเทพ อยู่ตัวนึงด้วยน้าาาาาาาาาาาา
    :m81:
  • เห็นผมไม่สู้คนน่ีเอากันใหญ่เลยนะ กาก!!
    รูปนี้ดูก่ีทีก็ฮา
  • เห็นบรรยากาศคุณหมีมาโพสแล้ว อยากหาที่นั่งเย็นๆหน้าหนาวจิบเบียร์เหมือนกันนะครับ อิๆๆๆๆ

• ไปไหนจัดเลยดีกว่า 555+ แต่ต้องตกลงกับอิตาสมบูรณ์ก่อนนะว่าห้ามไปงอแง เพื่อนขอร้องงงง :013:
  • จัดเลยดีกว่า....งานอยู่ใกล้แค่นี้กระผมนั่นไม่มีงอแงอยู่แล้ว อิอิอิ
  • น้านนนนนน.... เดวนี้ พี่บูน เค้า พัด-ตะ-นา แล้ววุ้ย
    ทุกทีไปไหนต้องมี งอแง แต่ วันนี้ไม่มีแล้วววววว
    เยี่ยม!!! :063: ^___^
  • ให้มันจิงเต้อ กลุ่มเรามีไรก็ประจานให้ถึงที่สุดอยู่ละ

• มันเป็นซะอย่างนี้ไง เมื่อไหร่จะอ้วนละ :012:
  • สาธุ....ประตูล้มทับตาย สักทีเถ้อะ.... :-))
  • ที่ซื้อกันวันนั้นไงบูนมันเล่นวันเดียวพังเลย
  • เวงแก้ไงหว่าทำแล้วให้มันตง
  • กดขยายจอภาพจะตั้งนะครับบบบบบ
  • เปลี่ยนจากเชือก...เป็นลูกมะพร้าวดีกว่ามั้ย...อุสบอกถนัดกว่าคร้าบบบบบบ..555
  • จ๊ากกกก!!! สั่งคนทำเชือกอวนเรือให้ทำเชือกกัดให้อุสละ สั่งมา2เส้นแบบใหญ่ๆ ^^
  • เอามาสองเส้น นี่
    เส้นนึง มัดขาหน้า เส้นนึง มัดขาหลัง ป่าวววว
    55555 ( คิ้งหัน ) อิอิอิ
    :o028:
  • เอามาให้หล่อน 2 ผัวเมีย แทะเล่นย๊ะ ^^