ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

จับลูกน้องแปลงโฉม...ได้ดั่งใจ
  • สาวพอลล่า 3 เดือนครับ
    ก่อนimage
    หลังimage
    ออกมาได้ใจเลยไม่ตัดหูดีกว่า
    ไฟล์แนบ
    p1.JPG 108K
    p4.JPG 136K
  • วิธีแปลงโฉมทำยังไงครับ
  • คุณ nae1051 สนใจอ่ะครับพี่เก่ง ให้ผมถ่ายคลิปให้ไหมครับพี่เก่ง
    ฮ่า ๆๆๆๆๆๆ :-D
  • 1.จับหูพับครึ่งตามแนวนอน
    2.เมื่อพับครึ่งแล้วก็ให้สังเกตุจะมีที่พับไปข้างหลัง จากนั้นใช้สก๊อตเทปที่ใช้ติดผ้าก๊อตปิดแผลติดยึดหูที่พับไว้
    3.ใช้เทปข้างต้นติดหูยึดเข้ากับคอ(ให้พับหูมาด้านหลังอีกที) ประมาณ 3-4 วันครับ แต่ถ้าหมามีอายุขึ้นมาหน่อยก็อาจใช้เวลานานกว่านี้
    ไงจะถ่ายรูปให้ดูอีกทีครับ
    - ขอบใจน้องน้ำ ว่างก็มาถ่ายได้เลย มาช่วยพี่ถ่ายเจ้าบลูโด้ด้วยมันไม่ค่อยยอมให้ถ่าย จะวิ่งมาใส่กล้องอย่างเดียวเลย
  • 55555555555+ ครับ ๆ :065:

รู้สึกว่า หูของพอลล่า ก่อนและหลัง แตกต่างกันมากเลยครับ
  • เเนะนำนิดนะครับ... หมาบางตัวเเละหลายๆตัวก็ไม่ต้องเเต่งครับ..
    หมาผมหูพับไปข้างหน้าโตขึ้นหูตั้งเฉยเลย.
    อีกตัวหูพับไปข้างหน้า โตมาหูดันออกด้านข้างเหมือนกันครับ.
    เเต่หมาคุณ สวยมากเลย..หูจะเป็นไง ผมก็ว่าสวย ไม่ได้ชมนะพูดจริงๆ..ครับ
  • เเล้วว่างๆผมจะเอารูปมาให้ชมครับ..
  • 555 น่ารักจ้า
  • หูยาว..ยาวๅๆ--แบบนี้....ตัดเลย....ตัด...เลย...ฉับๆๆๆ....คริๆๆๆๆ :059:
  • ขอบคุณครับคุณ MakotoHIN29 จะรอชมนะครับ
  • เข้าใจทำนะอาจารย์เก่ง คิดได้ไงน่ะ ฮ่าๆๆๆสุดยอดครับ