ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายลูกเรส+ก็อต หนองบัวลำภู
  • ขายลูกสุนัขเกิดวันที่22ตค54พ่อแรมโบ้เรสบูลลี่ แม่ไลออนกอตติ 100
    ลูกสุนัข4ตัวเพศเมียทั้งหมด อยู่หนองบัวลำภู สนใจสอบถามได้ครับ
    ขอเปิดราคาพร้อมส่ง 12.000 บ. 088-0590490-088-3094757 ประการimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    เสือ1.JPG 143K
    เสือ2.JPG 197K
    เสือ3.JPG 172K
    แดง1.JPG 104K
    แดง2.JPG 126K
    แดง3.JPG 113K
    ขาว1.JPG 145K
    แดง4.JPG 207K
    ขาว2.JPG 148K
    ขาว3.JPG 102K
    ขาว4.JPG 96K
    ดำ1.JPG 81K
    ดำ2.JPG 93K
    SDC14628.JPG 182K
    แรมโบ้1.JPG 206K
    SDC14425.JPG 187K
  • สนใจสอบถามและต่อรองราคาได้ครับ
  • ตัวสีแดงสวยคับ
  • สวยดี เลี้ยงด้วยอะไรครับ แน่นดีจัง
  • ขอบคุณพี่สุนทร นะครับที่มารับน้องหมาไปแล้ววันนี้ 1 ตัว น้ำตาลคอขาว(อุดรธานี)
  • imageimage
    ไฟล์แนบ
    SDC14878.JPG 192K
    SDC14879.JPG 135K
  • มีใบอะไรรึป่าวคับ
  • พ่อสุนัขมีใบครับแต่ยังไม่ทันได้ใบครับเจ้าของเดิมก็ขาดการติดต่อ
    ติดต่อไม่ได้เลยอดกันเป็นเเถวครับ ส่วนแม่พันธุ์ ไม่มีใบครับ มีแต่ที่มาครับ
    รักชอบก็ดูที่เนื้อผ้าครับ ส่วนน้องหมาลายเสือขอเก็บไว้เลี้ยงเองนะครับ
    ก็น่าจะเหลือ 2 ตัว ครับตัวสีแดงมีคนเกิ่นไว้แล้วรอแต่เงินวางมัดจำครับพร้อมส่งทันทีครับ
    แล้วสีคลีมขามอีกตัวยังไม่มีคนจองครับ
  • ตัวที่เหลือครับ ตัวสีขาวคลีมสองรูปล่างยังไม่มีคนจองนะครับ
    ส่วนตัวสีแดงสองรูปบนรอเงินวางมัดจำครับถ้าโอนมาก็บินไปเมืองกาญครับ
    สนใจมารับเองลดค่าน้ำมันให้ครับ
    ไฟล์แนบ
    SDC14878.JPG 192K
    แดง2.JPG 126K
    ดำ1.JPG 81K
    ดำ2.JPG 93K
  • พรุ่งนี้สายๆโอนนะครับ ยังไงก็มาอยู่เมืองแน่นอน ตามที่คุยนะครับ
  • ขอบคุณครับตกลงกับแฟนแล้วครับว่าโอนเงินมา ตอนเย็นเดินทางทันทีครับ
    ถึงก็วันศุกร์สายๆแน่นอนครับ เพราะว่าแฟนทำอยู่ อตก การค้าภายในนะครับ
    วันใหนเปิดผมคงเดินทางคนเดียวแน่เลยครับเลยต้องรีบๆไปครับ ขอบคุณล่วงหน้านะครับ
  • ตอนนี้ได้รับมัดจำแล้วครับ ตกลงเดินทางตอนเย็นครับ
    ด้วยรถเก่าๆคู่ใจกับลูกเมียครับ 555 ขอบคุณครับ
    เหลือตัวสุดท้ายแล้วนะครับ สนใจด่วนนะครับ เราพร้อมจะไปทุกๆที่ ที่มีทางimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    SDC14335.JPG 246K
    SDC14293.JPG 276K
    SDC14276.JPG 204K
  • สุดยอดครับ ลูกหมาสวยมาก :063:
  • สุนัขสวย ถ่ายรูปออกมาได้สวยด้วยครับ
  • ตอนนี้ส่งมอบน้องหมาเรียบร้อยแล้วครับ 10 โมงเช้า เจ้าของใหม่น่ารักมากเลยครับ
    ใจดีทั้งสองคนเลยครับ น้องหมาต้องอยู่ดีมีความสุขแน่ๆเลยครับ มิตรภาพที่ยาวใกลครับ
    ขอบคุณมากครับ ตอนนี้พึ่งจะถึงอุทัยธานีครับ จะนอนค้างที่นี่คืนนึงครับ พรุ่งนี้จะเดินทางกลับครับ
  • เหลือตัวสุดท้ายครับ ลายเสือว่าจะเก็บไว้เองครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    ดำ1.JPG 81K
    ดำ2.JPG 93K
  • เสียดายที่ไม่ว่างได้คุยด้วยนะครับ ส่งกันถึงที่เลยจริงๆครับ จากหนองบัวลำภูมาเมืองกาญก็ไม่ใกล้นะครับข้ามประเทศกันเลย ลูกหมาสวยมากครับ พาเข้าบ้านก็เริ่มมีปัญหา 555+ แมวที่เลี้ยงไว้ในบ้านมันงอน ไม่กินอาหาร ไว้อัพรูปให้ดูพัฒนาการเรื่อยๆนะครับ ตั้งชื่อแล้ว ชื่อน้ำแข็ง
  • ขอบคุณนะครับ สำหรับมิตรภาพที่ดีๆจากแดนใกลครับ เดี๋ยวจะหาของที่สั่งให้นะครับ
    แล้วจะรีบส่งไปให้นะครับ ใกล้ ใกลไม่ไช่ปัญหานะครับ ไปได้หมดครับ ทุกๆที่ที่มีทางครับ
    ผมลืมชื่อนะครับพี่ทั้งสอง ชื่อไรครับ prakan316@windowslive.com
    กลับถึงหนองบัวลำภูแล้วครับ วันที่23 เวลา 20.30 น.ครับ ภารกิจเรียบร้อยดีครับ
    ขากลับผ่านชัยภูมิ แวะหาคุณเอส ภูเขียวแป๊บนึง น้องหมาน่ารักแข็งแรงทุกตัวเลยครับ
  • รูปล่าสุดวันนี้ 42 วัน ใหญ่หนามากครับ ตัวสุดท้ายครับ
    สนใจสอบถามต่อรองได้ครับ imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    1.JPG 107K
    2.JPG 272K
    4.JPG 137K
    3.JPG 193K
  • 1500 กม ก็ไปมาแล้วครับ ทำในสิ่งที่รักคืออิสระ รักในสิ่งที่ทำคือความสุขครับ(และขอรับผิดชอบต่อสังคมด้วยนะครับ) ใครไม่พร้อมที่จะมารับเอง เราจะไปส่งครับ ทุกๆที่ที่มีทาง ต้องมีเราและพิทบูล
    ขอคุณพี่มาร์คและเวปดีๆแห่งนี้ครับ
  • PRAKAN คุณสุดยอด :063:
  • ต้อนรับปีใหม่ ครับตัวสุดท้าย 9000 บาทพร้อมส่ง รัศมี 120 กิโลเมตร ครับ ฟรี
    จากนี้ถึง 17 ธค 54 นี้เท่านั้นครับ หลังจากนั้นจะเก็บไว้เองครับ
    แล้วค่อยดูการเจิญเติบโตกันครับ สนใจอยู่ใกล้มาดูด้วยตนเองได้ครับ
    ขอบคุณทุกคำติชมนะครับ
  • สวยครับ
  • ขอปิดการขายครับตัวนี้น่าจะไปอยู่ระยองฮิ
    ขอบคุณเฮียและเวปดีๆครับ
  • ลายเสือน่ารักมากเลยคะ อ้วนตุ๊บ เลย มาอัพเดทให้ดูตอนโตด้วยนะคะ :013: