ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

♣♣♣ MARBORO SISTER.( D.9 ) ♣♣♣
  • ตามคำขอคับ. ยังไม่หายดีเท่าไร :-D imageimageimageimage
    ติ ชม ตามสบายนะคับ. ขอบคุณพื้นที่ดีๆๆแห่งนี้ด้วยนะคับ :063:
    ไฟล์แนบ
    IMG_4471.JPG 97K
    IMG_4446.JPG 94K
    IMG_4528.JPG 98K
    IMG_4503.JPG 94K
  • สวยงามมากคับพี่ พี่พอมีพ่อหมาสีดำที่จ่ายลูก
    หน้าสวยสวยไม่คับแม่หมาผมกำรังจะผมสได้คับ
  • เห็นหน้าแล้วนึกถึงพ่อมันเลยครับพี่หมู ฮ่าๆๆๆ ....
  • สงสัยต้องฆ่าด้วย "Rated R Super Star"ซะแล้วพี่หมู
    หมาเด็ดๆอย่างนี้ ของผมครบปีแล้วนะพี่เร็วมั้ยหล่ะimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_3233.JPG 145K
  • สวยคับพี่หมู .. ของดีมีตลอดเลยนะบ้านนี้ 55555
  • บ้านนี้มีแต่อาวุธสงครามอ่ะเสี่ยอ๊อฟ จัดหนักทูีกที ๕๕๕
    สวยงามมากครับพี่หมู สบายดีนะครับพี่
  • โอ้โฮ....สมคำร่ำลือจริงๆพี่ ชักอยากเห็นตัวจริงแล้วสิพี่อิอิอิอิอิอิอิอิ :063: =D>
  • imageพี่หมูจำหมาตัวหนี้ได้มั๊ย<
    ไฟล์แนบ
    243399[1].jpg 14K
  • มา มา มา มาอยู่กะพ่อมา อิอิอิอิอิอิอิอิ ไว้ๆ เลยเด้อพี่หมู :021:
  • งามครับ.. =D>
  • อยากได้ตัวนี้จังสวยไม่แพ้พี่MARBOROเลยครับพี่หมู ตัวเมียหรอเนี้ยไหล่หน้าอกหน้าใจมาเต็มจริงๆ
    :-D
  • ไม่เสียแรงเลยที่อดทนรอ :063: :063:
  • UZI สีดำมีตัวเดียวคับ ชื่อ MARBORO คับพี่น้องกับ D.9
    คับพี่ตั้ม ชุดนี้ดีทั้งชุดเลย.
    เผลอแป๊ปเดียวเองนะว่าน 1 ปีแล้ว ได้ตัวเมียเรดรึยังคับ ของหมวดก็แจ่มนะคับ.
    ตอนนี้เงียบเลยนะอ๊อฟ เมื่อไรจะมีดีๆๆออกมาให้ดูมั้งล่ะ.
    ขอบคุณคับเอก.
    KOY_o จำได้สิคับแหม แล้วเจอกันคับ.
    คุณ A ขอบคุณคับ.
    BUSPITT. ช้าไปแล้วคับโดนมือดีสอยไปแล้ว.
    ROMEO.นะโคราชนะระวังเถอะ อีกชุดนะ 20 ตัวแน่ๆๆ ( ให้เราเลี้ยงเสียตั้ง 8 เดือน )

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_4499.JPG 85K
  • พี่หมูนี่ขาซุ่มจริงๆ
  • 55555555555น่าพี่หมู แค่ 8 เดือนเอง อิอิอิอิอิอิอิอิอิอิ บนๆๆๆๆๆๆ :-)) :-)) :-))
  • พี่หมูคับmarboroเปิดผสมไม่คับ
    สีมันสวยมากคับ
  • สวยมากครับพี่หมู
  • พีหมูจัดรูปพ่อของ marbolo กะ d9 ให้หน่อยดิเเบบว่าอยากเห็นอะครับพี่อิอิอิอิอิ ;;)
  • :-)) :-)) :-)) สวยจริงๆ ครับพี่กล้าไปเอา เอ้ยไปดูมาแล้ว อิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิ :063: :063: :063: จริงไหมพี่หมู น้องก้อยกะน้องโอ อิอิออิอิอิอิอิ
  • ตัวเมียอย่างกะตัวผู้เลย ฝรั่งเค้าเรียกว่า SHE MALE
  • CPT GOTTILINE's BIG PAPI....MARLBOR AND D9 DADDY
    ไฟล์แนบ
    Papi.jpg 63K
  • BIG PAPI's OLDEST SONimage
    ไฟล์แนบ
    Tucky.jpg 48K
  • One more for Papiimage
    ไฟล์แนบ
    Papi.jpg 63K
  • โห สุดๆ :063:
  • สวยจังคับ
  • :017: DADDY. :017: image
    ไฟล์แนบ
    P1000220.JPG 99K
  • สำเนาถูกต้องครับพี่หมู
  • งัดออกมาโชร์แล้วนะไอ้สามสีเนี่ย
    ตัดหูที่ไหนครับพี่หนวด จะได้บอกพักพวกว่า อย่าได้ย่างกลายเข้าไป5555555
  • ขอบคุณมากครับลุงหนวด