ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ใครเลี้ยงอยู่แถว ม.บูรพา บ้าง
  • คือผมเพิ่งซื้อมาครับอายุได้เดือนนึงละ อยากหาเพื่อนที่อยู่ใกล้ๆครับ ใครอยู่ใกล้ๆบอกหน่อยนะครับอยากมีเพื่อนที่เลี้ยงพันธ์เดียวกัน
  • บางแสน เยอะ นะ ค่ายๆใหญ่ๆ ก็ มีอยู่เยอะ เลย ครับ
  • ของผม 2เดือนกว่า อยู่แสนสุขรีสอร์ทข้างๆสนามฟุตบอลครับ 086-8414174
  • ผมอยู่ซอยลีลาอ่ะครับใกล้มอเลย ไว้ว่างๆจะพามันไปเดินเล่นในมอซะหน่อยหาเพื่อนให้มัน
  • แล้วบางแสนเอาสุนัขลงเล่นน้ำไดไหมคับ...ผมวิ่งจากบางนาไปก้ไม่ไกล อยากไปเล่นน้ำ555
  • ได้ ครับ ผม ไม่มีใครว่าเลย แต่ ระ วัง หมา จรจัด แถวนั้น จะ เข้ามารบกวน กิจกรรม ของคุณ ช่วงเย็นๆ เลย เดอะ ไทด์ไปไหน่อย ก็ แจ๋วครับ
  • ผมก็อยู่แถวๆซอยลีลาครับ ของผมก็ 3เดือนกว่าๆแล้วครับ ดื้อเกินช่วงนี้
    แล้วเรื่องเล่นน้ำผมก็ไม่แน่ใจนะครับ แต่ลองเอาไปก็เล่นได้นะครับ แต่รุ่นพี่เขาแนะนำว่าควรดูแลเค้า
    ด้วย เพราะถ้าเกิดอะไรขึ้นเราจะได้ช่วยทันท่วงทีอะครับ(คนมักจะมอกพิทบูลในแง่ลบตลอดชอบคิดว่ามันดุ)
  • งั้นพรุ่งนี้เอาไปว่ายน้ำกันไหมครับ อิ อิ อยากเจอเพื่อนๆที่เลี้ยงด้วยจะได้มีเพื่อนคุย
  • คงได้เห็น พากันไป เดินเล่น กันบ่อยๆ นะ ครับ ผม นานๆไป ที อยู่ ในเมือง ช่วงนี้ไม่ค่อยมีเวลา ครับติดเรียนที่ ต่างจังหวัด โพสรูปเด็กๆ ไว้ให้ ดู กันมั่ง สิครับimage
    ไฟล์แนบ
    maly e-kai1.jpg 296K
  • ใครมาก็บอกนะครับ อยากเจอเพื่อนจริงๆ
  • ผมอยู่หลังวังมุขครับ ว่างๆมาเจอได้ครับ หมาผมชื่อ ลูกพี่กะลินคอร์น ผมจะพาไปวอคกิ้งแหลมแท่นทุกวันศุกร์อ่ะครับ ขายของอยู่ อยู่แถวๆชาชัก ไปเจอได้ครับ ถ้าไปจะได้ยินมันเห่า เหอะๆๆ เจอกันครับ ...
  • ลงรูปไว้ กันมั่งสิครับ อยากเห็นทาง ม.บู บ้าง ครับ เด๋ว ว่างๆ ก็ อยากพา ไอ2 ตัวไป เดินด้วยครับ
  • image
    ไฟล์แนบ
    IMAG0159-1.jpg 28K
  • ตัวเล็ก สีสวย น่ารักจังเลย ครับ^^
  • ขอบคุณครับ
  • รูปหมาๆผม !!!

images by free.in.th

• พี่asscess เคยเห็นครับไว้วันศุกร์ เสาร์นี้จะพาไปว้อกกิ้งนะครับ แล้วเจอกัน อิ อิ
  • วันศุกร์มีงานไหมคับตอนมืดๆ หรือมีแต่วันเสาร์ ที่แหล่มแท่นอ่ะคับ
  • สวยๆ กัน ทั้งนั้นเลย
  • วันศุกร์ก็มีครับ มีทุกศุกร์-เสาร์เลยครับ ที่แหลมแท่น
  • คร๊าฟฟ ไว้เจอกันครับ ศุกร์นี้หมาผมไปช้าหน่อยครับเผอิญมีเรียนวันศุกร์ตอนเย็นครับ เลิกทุ่มนึง ไว้เจอกันครับ มาทักกันได้ครับ แหะๆๆ !!!