ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

=แจกฟรี==แจกฟรี==แจกฟรี==แจกฟรี=
  • น้ำมันปลาแซลมอน สำหรับสุนัขเกรด Super Premium (1000 ml.) ราคา 600 บาท 082-0032391 yoyol
    และถ้าเป็นขวดเล้ก (230 ml.)เราคิดอยู่ที220 บาท
    - สูตรเข้มข้นอุดมไปด้วย Omega 3, 6 และวิตามินบำรุงขนและผิวหนัง
    - มี EPA และ DHA บำรุงสมองเสริมสร้างพัฒนาการให้กับลูกสัตว์และสัตว์โต
    - มีเบต้าแครอทีน(พบในน้ำมันปลาแซลมอนเท่านั้น) ช่วยบำรุงผิวหนังและขนของสัตว์เลี้ยงให้แข็งแรงเงางาม ไม่หลุดร่วงง่าย
    - ช่วยแก้ปัญหาขนหลุดร่วง เน้นบำรุงเส้นขนให้ขึ้นแน่น และยาวขึ้น
    - ช่วยรักษาอาการอักเสบของผิวหนัง ในกรณีที่สัตว์เลี้ยงเป็นโรคผิวหนัง
    - ขวดปั้มใช้งานง่าย สินค้าสำหรับสุนัขโดยเฉพาะ
    - รับประกันสินค้าคุณภาพโดยสถาบัน AAFCO สินค้านำเข้าจาก Iceland (มีชื่อเสียงที่สุดในเรื่องการจับปลาและสกัดน้ำมันจากปลาแซลมอน)
    กดหัวปั้มน้ำมันปลาแซลมอนผสมในอาหารให้สัตว์เลี้ยงรับประทาน
    ปริมาณที่ให้:
    น้ำหนัก 1-10 กก. 1 ช้อนชา/วัน
    น้ำหนัก 10-20 กก. 2 ช้อนชา/วัน
    น้ำหนัก 20-50 กก. 3 ช้อนชา/วัน
    น้ำหนัก 50 กก.ขึ้นไป 4 ช้อนชา/วัน
    ส่วนตรงนี้ใครไม่ได้ผลยินดีคืนเงิน รีบโทรมาเป๊นสมาชิกกันนะคะ 082-0032391 yoyol
    เลขที่บัญชี ธนาคาร กรุงศรี นายโยธิน ไม้แดง 480-1155-833
  • ถ้ามีผีนะ...โดนนนนนนน
  • ผมว่ารอบนี้หน้าจะโดนป๋าสอยแน่
  • ทำอะไร มันขายไม่ดีขนาดนั้นเลยหรอเลยต้องมาตั้งหัวกระทู้ไร้สาระแบบนี้ เหอะๆ
  • ความน่าเชื่อถือของผลิตภัณฑ์ หายหมดเลยครับ เล่นกับความรู้สึกของคนแบบนี้ :-(
  • ขนาดยังไม่ได้ใช้ ก็หลอกลวงผู้บริโภคซะแล้ว
  • ไม่น่าเลยจริงๆ
  • [-X น้ำมันปลาแซลมอลซะด้วย
  • แจกฟรี ผมว่าอีกสักพักจะโดน ด่าฟรี ตั้งกระทู้โคตร ล่อเป้า เลย
  • อะไรมันจะขนาดนั้นน้องเอ้ยยยยย :003:
  • ของดีๆ ทำซะเสียเลย
    [-X
  • การได้มีโอกาสทำธุรกิจและมีสินค้าเป็นของตนเอง ถึงแม้จะเล็กๆแต่มันก็น่าภูมิใจ
    หลายคนได้เพียงแค่คิดแต่ไม่มีโอกาส แต่บางคนมีโอกาสก็กลับทำลายโอกาสของตนเอง
    และกว่าจะเริ่มต้นทำอะไรได้มันก็แสนยาก แต่ต้องมาจบกันง่ายๆแบบนี้น่าเสียดายแทน :002:
  • ทำไมรีบแจกฟรีจัง ครั้งทื่แล้วยังลดราคาฉลองยอดขายทะลุหนึ่งหมื่นขวดอยู่เลยไม่ใช่หรอ
  • เคยถามเรื่อง อย ก็ไม่เคยตอบ ดีแล้วที่ไม่ซื้อ ถ้าแจกฟรีแบบนี้
    ก็ไม่รู้เหมือนกัน ว่าข้างในเป็นน้ำมันปลา จริงรึป่าว
  • อ่าได้เวลา ทามความเข้าใจนะคะ คือในส่วนของที่เราแจกฟรีลูกค้าบางคนอาจจะไม่ได้ลองใช ที่เราอัพเดทอยู่ทุกครังมันเป็นโปรตามเดือนบ้าง ถ้าคุณเข้าใจการทำงานเป็นเซล์คุณจะรู้ว่ามันหนักแค่ไหน แล้วไม่ต้องถามว่าทำไมต้องมาทำกระทู้ไรสาระที่นี่ เว้นแต่น้าผีที่ทำเรื่องไรสาระ ด่าคนไปวันๆ แต่คุณยกย่อง เราเชื่อแล้วว่าไครไร้สาระ ฝากถึงคุณมาร์ค เราเครารพพี่นะ การที่พี่มาบอกอย่างนี้เราพอเข้าใจ แต่ไม่ไช่ทางเราขายไม่ได้ ยังไงฝากขอโทษพี่ด้วย โอกาศมันมีให้กับทุกคล ขอโทษจริงๆ มาต่อกับคนตอบกระทู้ ไม่ไช่เราขายไม่ได้ เพียงเรานึกถึงลูกค้าใหม่ที่ยังไม่ได้ใช้ และเราถามว่าเราหลอกลวงตรงไหน คุณเคยสั่งเราแล้วหรอเราเคยคุยกันมั้ย ถึงมาหาว่าเราหลอกลวง พอคะเราไม่ได้ว่าทกคนแค่อยากให้ลูกค้าที่ใช้แล้วเปิดให้เค้ามาโพสแต่ข้อความดีๆ คำพูดดีๆ ให้ทางลูกค้าใหม่ได้รับแต่สิ่งดีดีดีดีดี
  • แจกฟรีตัวอย่างให้ทดลองใช้หรอคับ ถ้าสนต้องทำยีไงคับ
    ผมว่าถ้าอยากโฆษณา แต่กลัวกะทู้ตกเร็ว ลูกค้าใหม่ไม่เห็น ก็ทำแบนเนอ ลิ้งมาที่กะทู้สิคับ รึปักหมุด จ่ายค่าโฆษณา แต่ถ้าทำยังงี้อาจทำให้คนอื่นเค้ารำคาญได้นะคับ หวังดีคับ
  • หลักการตลาดครับ ไม่เห็นว่าจะผิดอะไร ก็เหมือนพวก แชมพู ครีมอาบน้ำ ฯลฯ ที่มายืนแจกตามหน้าห้าง หน้ามหาลัย ฯ ไม่ต่างกันครับ case นี้ เค้าก็เห็นว่าที่นี่ เป็นศูนย์รวมของคนเลี้ยงหมา โปรโมทตรงนี้ ก็ตรงเป้าหมายพอดี ถ้าของเค้าดีจริง ยังไงเค้าก็ต้องทำได้ครับ สินค้ามันจะพิสูจน์ตัวมันเอง
  • ขอโทษนะน้อง พี่เองก็แอบเอาใจช่วยมาโดยตลอด อยากเห็นสมาชิกเราทุกคนประสบความสำเร็จ

แต่วิธีการที่น้องทำมันเข้าข่ายหลอกลวงเต็มๆครับ น้องขึ้นหัวข้อว่าแจกฟรี แต่พอคนคลิกเข้ามากลายเป็นขาย
    มันหมายความว่าอย่างไรครับ ถ้าจะแจกของตัวอย่างก็ว่ามาเลยว่าเงื่อนไขเป็นอย่างไร เช่น

แจกสินค้าตัวอย่างฟรี สำหรับ 100 คนแรกที่โทรติดต่อมา หรืออะไรก็ว่าไป แต่ไม่มีแม่แต่นิดเดียวเลยที่สื่อให้เห็นว่ามีการแจกฟรี ตามหัวข้อที่ลงไว้ มีแต่การเสนอขายสินค้าครับ
  • ถ้าเป็นในพันทิพคงโดนแบนไอดีไปแล้วคับ
  • แล้วถามหน่อยเรื่อง อย ทำไมคุณไม่เคยชี้แจงเลย หรือจะบอกว่ายังไม่ผ่าน อย
    แล้วถ้ายังไม่ผ่าน คุณนำมาขายได้อย่างไรครับ
  • อ่านคำชี้แจงแล้วยิ่งงงครับ ช่วยเขียนแบบภาษาไทยชัดๆ เข้าใจง่ายๆ หน่อยได้ไหมครับ ว่าสรุปอะไรแจกฟรี? แล้วแจกฟรียังไง? อ้อ...ผมอ่านหัวข้อกับความคิดเห็นแรกของ จขกท.แล้ว ก็ยังไม่เห็นมันจะเกี่ยวกันยังไงเลยครับ ขออธิบายชัดๆ ด้วยภาษาไทยที่ถูกต้องหน่อยนะครับ เชื่อว่าหากเงื่อนไขต่างๆ ชัดเจนและของดีจริง คงมีหลายคนอยากทดลองหรือเป็นลูกค้า
    :o034:
  • อะไรครับที่แจกฟรี หรือตั้งใจมาแค่หลอก อ่านไม่เข้าใจตรงไหนที่แจกฟรี
  • ข้ความด้านบนไม่ต้องอ่านคะ เราขอโทษทุกคนด้วย แค่ให้อ่านรายระเอียดคะ ลองโทรมาขอใช้บริการด้วย ขอโทษที่ไม่ได้ลบในส่วนของราคาออกคะ
  • ขอบคุณพี่มารค์มากคะ งี้ค่อยมีกำลังใจหน่อยคะ ขอโทษทุกคลคะ :013:
  • งงกับคำพูด ฮ่าๆๆ เขียนไม่ค่อยจะรู้เรื่อง
  • ไม่ชี้แจงเรื่อง อย. นี่ถือว่ายอมรับได้หรือเปล่าว่าสินค้าไม่มี อย. ไม่งั้นโดนฟ้องตายเลยนะครับ
  • ไม่ น่ามี อย นะครับ เหมือนเขาจะไม่ตอบในส่วนนี้แบบชัดเจนเท่าไหร่
  • พี่เป็นคนที่ชอบเห็นคนอื่นประสบกับความสำเร็จ ทุกความเห็นที่แสดงในบอร์ดนี้ ล้วนอยากให้มันดีขึ้นแทบทั้งนั้น หากพี่อยากทำลายน้องมันง่ายมาก แต่มันไม่เคยมีความคิดนั้นอยู่ในหัวก็ได้แต่แอบลุ้นอยู่เงียบๆ

พี่ติดตามมานานแล้ว อยากจะเตือนก็หลายครั้ง แต่ก็ไม่มีโอกาส และบางคนเตือนได้ บางคนก็เตือนไม่ได้เสียด้วย สิ่งที่น้องทำหลายอย่าง ถ้าเป็นพี่ี พี่จะไม่ทำ เพราะมันทำลายภาพพจน์ให้ดูแย่ลงมากกว่าการโปรโมทให้ดีขึ้น เช่นการโพ๊สมั่วไปหมด จนทำให้ภาพพจน์สินค้าเราเสียหายโดยไม่รู้ตัว วิธีการเช่นนั้นหากให้คนภายนอกแสดงความเห็นพี่ว่าด้านลบน่าจะมากกว่าด้านบวกครับ เพราะน้องยังแยกไม่ออกระหว่าง การทำประชาสัมพันธ์กับการสร้างการรบกวน น้องลองไปทบทวนดูว่า ที่ผ่านมาน้องทำอะไรกันแน่

ด้วยความปราถนาดีครับ
  • yoyol กรกฎาคม 1 Permalink ทางเรายินดีที่ตอบคำถามทุกคน ในส่วนของรูปนั้นดูที่กระทู้ได้เลยคะ /ขวดเล็กนั้น300 ml.-250ส่วน1000ml.-600 บาท ในส่วนของลูกหมาเรารับประกันนานสุดคะ ขวดเล็กก็ได้ มี อย. กำกับด้วยหรือเปล่า หราส่วนตรงนี้ไม่มีแต่จดทะเบียนการค้า รับประกันทุกหยด คะ ขอบคุนทุกการติชม
    ......................................................................................

คุณเอาสินค้าไม่มี อย มาขายแล้วพูดมาได้ว่ารับประกันทุกหยด ถ้าหมาของผู้ใช้เป็นอะไร
    คุณจะรับผิดชอบอย่างไรครับ ไม่ว่าจะทำอาหารหมาหรืออะไรก็ตาม ถ้าไม่ผ่าน อย คงไม่มีใครเอามาขายหรอก
    แต่ที่คุณกำลังทำอยู่นี่มันเข้าข่ายหลอกลวงแล้วนะครับ อย ไม่มี รับประกันทุกหยด
    โฆษณาเกินจริง ข้างในเป็นอะไรก็ไม่บอกส่วนผสมมา ฉลากข้างขวดก็ไม่มี แบบนี้ใครจะกล้าซื้อของคุณครับ
    ผมว่าคุณควรทำให้มันโปร่งใสกว่านี้หน่อยนะครับ อย่าคิดแค่โฆษณา หลอกให้คนซื้อเอากำไรแค่รายขวด
    ถ้าสินค้าคุณดีจริงคงมีคนติดใจแล้วแหละครับ

ขออภัยถ้าหากตรงเกินไป
  • โอ้ว เละเลย *-*