ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • ดูท่าทีแล้ว...สกั๊ด คงไม่ได้กลับซุ้ม lamphun. แหง่ม ๆๆ 555
  • ป๊าดโท้ะลากทะลุป่าโข่เลยกะนิ555
  • ข้าพเจ้าหมายความว่า เมืองเหนือคนเลี้ยงพิทโคตรเยอะ แต่ไม่เห็นมีใครเอามาเล่นซักกะทีหนึ่ง บอกแค่ หมากิจกรรม มันกิจกรรมตรงใหนวะ ขอสนับสนุนแนวคิดเอ็ดดี้ อยากให้ทุกท่านมาเล่นลาก ทำกิจกรรมร่วมกัน ส่วนจะลากได้มาก น้อยแค่ใหน มันอยู่ที่เจ้าของจะตั้งเป้าหมายที่น้ำหนักเท่าไหร่ ข้าพเจ้าขอแค่กินตับตาเอ็ดก็พอ 555++
  • ดีนะผมเลี้ยงบูลลี่ รอดตัวไป อิๆ

คงเป็นเพราะสถานการณ์ที่ไม่ลงตัวครับเล็ก งานปรกติต้องเริ่มและจบตั้งแต่เดือนที่แล้ว
    สถานที่เชียงใหม่กับกทม.สลับสับเปลี่ยนไปมา ทําให้คนวางแผนเตรียมตัวได้ลําบาก
    แถมตอนนี้เชื่อว่ากรุงเทพบางส่วนยังวุ่นวาย หรือต้องฟื้นฟูอะไรหลายสิ่งหลายอย่าง
    ผู้หวังอยากเดินทางเลยน้อยลงแบบเห็นได้ชัด แต่เชื่อครับว่างานอีสานหรืองานลากต่อๆ ไป
    ปีหน้า นักกีฬาเมืองเหนือน่าจะเพียบ ยิ่งถ้าเชียงใหม่จัดนี่ ไม่ฟูลทีมก็ไม่รู้จะว่ายังไง ชิมิ ชิมิ...:015:

image
    ไฟล์แนบ
    199109.jpg 199K
  • เพิ่งสังเกตุ อาโนล์ดมันทะลุเข้าป่าจริงๆ ด้วยส.ส. 555

• แบบนี้ บ่ ต้องไปแอ่วสันป่าตองละน่อ 55555555
  • ไอ่..........ย่ะ..........สังเกตุขาหลังดันเกือบสุดเลยเน้อ เปิงเปิ้นว่าจับตาเซียนแต้ๆเฮ้ย งานนี้หมาขายาวต้องระวัง อิอิอิอิอิ
  • อยากเอาไปฝึกลากบ้างอะ
  • อยากผึก ต้องออกไปฝึกเลยครับ หนามยอกต้องเอาหนามบ่ง

หมาตัวอื่นนี่ไม่ค่อยสงสัย แต่อยากรู้จริงๆ ครับว่าหมาแดงเก่งไปถึงไหนแล้ว อัฟให้ดูหน่อย... :019:

image
    ไฟล์แนบ
    241440.jpg 92K
  • เริ่มฝึกยังไงครับ
  • อันนี้ต้องคอยกัปตันจอห์นพิทบูลนอร์ท มาให้คําตอบครับ... :015:
  • :-D รอๆอยากลากบ้าง
  • ถ้าบะได้หัน กั๊บ ต๋า ถ้าจะบะเจื้อบะเฮ้ย อาโน ไอ่กล้วยหอม 555555555555
    เสี่ย ส. ไอ่กล้วยหอมลากทะลุป่าโข่ละเน่อ ผมยังบะอยากจะเจื้อเลยอ้ายว่ามันทำได้ อ้ายเอ็ดนี่ร้ายกาจแต้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ 55555555555
  • coolper_sp นี่ดาราฮอลลี่วู๊ดหน้าใหม่หรือเปล่าครับ เมาแล้วไม่คุ้นเลย...555
  • สวัสดีครับพี่ๆทุกคน พี่ๆทุกคนสบายดีกันมั้ยครับ...(ผมหายไปนานเลยครับ)
  • dude หายไปเมินแต้ๆ
    ถ้าอ้ายเอ็ดบ่าร้ายแต้สมุนจะไปสันป่าตองได๋จะได5555
    ท่านต้น ทำเหมือนในคลิปเลย สั่งสายลากที่พี่ปุ๊ เอายางไส่ ไล่มันลากกกกก ถ้าท่านทำกล้ามมันจะงามหมอกไดนิimageimage
    ไฟล์แนบ
    234757.jpg 69K
    248567.jpg 49K
  • เดือนนี้วันพ่อแต่อย่าลืมรักแม่ให้มากๆๆนะคับเอาวีดีโอวันแม่มาฝาก...วันพ่อยังไม่ได้ทำครับ
    ขอนอกเรื่องหน่อยนะครับผม

:002:
  • ในวีดีโอมีรูปแม่ผม,น้องสาว,แฟนผม,แล้วก้อผมเองครับ........ :063:
  • คนโสดครับผมมมมมมมมม..........อยู่คนเีดี่ยวแล้วโวย!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
  • อะไรเมาของมึงไอ่เต็ก กูอยู่ของกูมึงอยู่ของมึง
  • แซวเล่นดีๆ เพราะอยากรู้ว่าเป็นใครคนใหม่ เข้ามาเล่นใหม่ในห้องนี้

ที่แท้ก็ไอ้นี่นี่เอง ไม่น่าเล้ย... :003:
  • เอ่อดีแล้วกูเอง รู้แล้วดิมึง

• คนแข่งเสร็จแล้ว เด๋วทำหมาต่อเลย :-))
  • :-)) ไปหารูปผมเจอด้วย
  • ก็เพิ่งรู้ตอนมีคนโทรมาบอก ถ้ารู้ว่าสันดานมันเป็นอย่างนี้คงไม่เสียเวลาไปทัก... :012:
  • อ้ายสมฯ zeza ล่อไก่แต่เช้าเลยพี่สุดๆๆๆๆๆ5555++++
  • เรียนคุณสมพงษ์ช่วยจัดรูปลูกชายตัวใหม่ของผมให้ดูหน่อยครับได้ชื่อแล้วครับ...มูเซอร์ จะได้หายคิดถึงซะทีขอรบกวนคุณส.หน่อยครับ
  • อัพเดทครับ......สักวันมีโอกาสจะขอไปเข้าร่วมมิตติ้งด้วยคนนะครับimageเจ้า Zumo กับอายุ 7 เดือนเต็มครับบ
    ไฟล์แนบ
    SAM_0008.JPG 111K
  • C4 NEW SHAPE
    ไฟล์แนบ
    BIG C4 RESIZE.jpg 130K
  • C4
    ไฟล์แนบ
    BIG C4 RESIZE.jpg 130K
  • here you go...!!!

image
    ไฟล์แนบ
    251837.jpg 130K
  • เชียงใหม่วันนี้น่าจะร้อนเป็นพิเศษ สายข่าวรายงานมา
  • เสี่ยสมพงษ์ครับ รบกวนโอนยอดเงินบัฟเคไนน์ก่อนสิ้นวันพุทธที่ 7 ธันวาคมนี้ที
    ยอดทั้งหมด ทั้งบัฟเคไนน์บอดี้บิวเดอร์กับลูปออร์พรัสที่งานพัทยา ผมคิดยอดสุดผิเศษ
    แค่ 11,000 บาท จําเป็นต้องปิดงบดุลรายรับรายจ่ายประจําปี คู่ไปกับสมุดคู่ฝากจริงๆ
    เพื่อสํานักงานผู้สอบบัญชี ของบริษัทที่ผมจ้าง จะได้ทํางานอย่างราบรื่นกับกรมสรรพากร

ธนาคารกสิกรมีโชคพลาซ่า เลขที่บัญชี 415-229-0301 ออมทรัพย์ แซ่เฮ้ง ขอบคุณครับ...
  • your welcome... :015:

C4 looking better, he's in good shape
  • ร้อนไม่ร้อนพี่สมพงษ์ยังไม่ตื่นเลยครับป๋า555 ตอนนี้ยังไม่ร้อนป๋าแต่อีก2เดือนร้อนแน่ๆครับ เสียดายไปเจอป๋าแต่ไม่มีเวลาได้คุยกันเพราะรีบไปรีบกลับคราวหน้าตอนเอาไปส่งให้ป๋า คงมีโอกาศได้ชนแก้วอุ้ยไม่ใช้ได้คุยกับป๋ามากกว่านี้นะครับป๋า อิอิอิ(ต้องไปส่งพี่จอนท์รีบไปหาภรรยาครับป๋า จริงป่าวพี่จอนท์555)
  • อ้ายลุ้กได้แล้วก่า เอาข้าวฮื้อหมาละอัดมันน้อยก่ะ55555555
  • อ้อตอนนี้ไอ่ริดดิกยังเดินโซ่เบาอยู่เลยเต็ก 555มันยังเด็กอยู่อีกเดือน2เดือนคอยเพิ่มกลัวมันเสียเด๊่ยวจะได้อยู่แต่step1น่ะดิ5555555555
  • ตัดหูมาแล้วครับแรมโบ้ แต่ยังไม่ได้ถอดไหมรอแผลแห้งกว่านี้ก่อนครับตอนนี้ได้ 9 วัน แล้วครับ

image
    :045:
    ไฟล์แนบ
    384463_196232373794826_100002241933009_419964_359015486_n.jpg 166K
  • ไม่รู้เป็นอะไร ถึงมีความหวังให้กับเจ้าริดดิกมากเป็นพิเศษ... อิๆ

ปลูกหญ้ามาเลย์ช่วงนี้ปลูกยาก หรือมีเทคนิคอะไรมั้ยครับเก่ง?
    ตอนนี้ราคาท้องตลาดอยู่ที่เท่าไหร่ กะว่าจะซื้อมาลงซักสองงาน
    ไว้บ้านตากอากาศ ให้เจ้าเบิร์กกับผมนอนกลิ้งเล่นเวลาเสร็จซ้อมลาก

image
    ไฟล์แนบ
    malay.jpg 216K
  • ไม่ยากหลอกเต็กปูแล้วรดน้ำเช้าเย็นก็พอแล้ว แหมมมมมมมมไอ่เบิร์กมันจะสบายไปถึงไหน
    ส่วนไอ่ริดดิกต้องค่อยๆนวดไปเต็กไม่อยากรุนแรงเสียแล้วไม่มีหมาเล่นแล้วล่ะนะ555555555
  • โห!! หมาในเมืองเค้านอนกลิ้งเกลือกหญ้ามาเลย์ หมาบ้านนอกนอนฟางข้าวกะใบยางเถอะนะลูกรัก!! 555++
  • Step 1 ต่อไปท่านพี่! 555++
  • ไหมอย่าให้เกิน 7 วันครับ เดี๋ยวจะเป็นหนองรีบตัดไหม แผลจะแห้งไวมากๆ และหายเร็วด้วย

อีกสองเดือนจะรอลุ้นว่ามันจะร้อนแค่ไหน กุมภาคงไม่ร้อนเท่าไร
  • หวัดดีครับ พี่น้องล้านนา

วันนี้เอาสาวน้อยมาฝาก ช่วยผ่อโตยว่าเลี้ยงมันดีก่ หรือว่าเสริมหยังแหมสักน้อย

imageimage
    ไฟล์แนบ
    041211-170151.jpg 186K
    041211-110653.jpg 161K
  • หญ้ามาเลย์มันนิ่ม นอนกลิ้งฟางข้าวกะใบยางหมามันก็คันหูสิครับยโสโนพิคเจ้อร์ 555

พาเจ้าเบิร์กไปทดลองรางครั้งแรกมา 15 นาทีแรกเรียกเท่าไหร่
    ก็ไม่ยอมมอง นั่งเฉ้ย พอเบียร์หมดไปสองขวด เริ่มช่วยกันกระตุ้นใหม่
    พริ้วทั้งคนทั้งหมา ลากได้สะใจ ถือว่าทําได้ดีมากเลยทีเดียว สําหรับครั้งแรก... :019:

image
    ไฟล์แนบ
    DSC08623.JPG 244K
  • ครับป๋ารออีก2เดือนรู้กันครับป๋าอิอิอิอิ
  • นั้นเห็นไหมไอ่เด็กยโสมันมาแล้วเห็นไหม
  • จ้าวเบิร์กโคตรเจ๋งพี่กระเตงไปซ้อมถึงอุดรโน่น!! ริดดิกอายเค้าไหมพี่เก่งลางอยู่ใกล้น้อยเดียว ฮิ้วๆๆๆๆ