ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • จ้าวเบิร์กขโมยซีนหมาแดงซะแว้วววว ฮิ้วๆๆๆๆ
  • กระทิงน้อยตัวนี้ไม่มีอะไรต้องเสีย สนามแข่งม้ามึดสีบลูย่อมเป็นรอง
    แต่ขอบอกว่า หมาแดงตัวไหนอ่อนซ้อม หรือมาด้วยความประมาท
    เบิร์กจะนําความอับอาย พร้อมสะกดคําว่าพ่ายแพ้ให้กับท่าน ฮิ้วววๆๆๆๆๆ...

• น้องไจแอนท์ 7 เดือนละคร๊าบimage
    ไฟล์แนบ
    47.jpg 96K
  • เจียงใหม่ร่วมตัวเมื่อไหร่คร้าบ..หาเรื่องไปเที่ยวดีก่า อิ อิ
  • หวัดดีคับ ผมอ๋องคับ เพิ่งย้ายมาอยู่เชียงใหม่ ฝากเนื้อตัวกะหมาน้อยด้วยนะคับ
    2เดือนกว่าๆแล้วคับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคับ
  • บักนอร์ทเป็นหนุ่มเต็มตัวแล้ว อยากมีเมีย5555555image
    ไฟล์แนบ
    381033_2211311933401_1565580986_31746067_1695362699_n.jpg 104K
  • หวัดดีครับคุณอ๋อง
    ต๋อมมาเอาของได๋ละเน้อ
    ครับพี่เล็ก
    tex sms ชื่อเข้าเบอร์ด้วย ค้างแต่ค่าบัพ วันนี้น้องจะมาจ่ายหือ
    เอ ระวังป๋อเมียยิงเน้อimageimage
    ไฟล์แนบ
    251492.jpg 92K
    DSC04588.jpg 109K
  • ของพี่เล็ก เจ้าตั๋วน้อยรอพี่น่าดูimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC04626.jpg 87K
    DSC04628.jpg 115K
    DSC04641.jpg 107K
  • นายต๋อมแต๋มimage
    ไฟล์แนบ
    DSC04597.jpg 121K
  • ของไอ้แตม์สุดloveขจั๋ยๆๆๆบะเอาจะเอาหือคนอื่นละเน้อก๋าว่าสั่งอ้ายtexเอาใหม่image
    ไฟล์แนบ
    DSC04648.jpg 49K
  • โทษทีนะ ท่าน tex เดี่ยวให้แม่บ้านออกไปจัดก๋านหื้อเน้อครับimage
    ไฟล์แนบ
    DSC04647.jpg 24K
  • ขอบคุณมากครับอ้าย สิ้นปีแล้วบริษัทต้องแสดงให้เห็นถึง ที่มาของรายได้รายจ่ายจริงๆ
    บัฟเคไนน์กระปุกใหญ่ที่ผมตอนนี้หมดแล้วนะ เหลือแต่กระปุกเล็ก เรือนําคาร์โก้จะมาถึง
    เมืองไทยอีกทีก็ราวๆ เดือนกุมภาปีหน้า พร้อมกับเหล้านอก ไว้เมางานลากเชียงใหม่กัน...:028:

image
    ไฟล์แนบ
    imperial_bosko_bully_muscle_dog_vitamins_buff_k9_results.jpg 104K
  • โอ้ว!!! หมาแดงฟีเวอร์ฮิตกระจายทั่วเชียงใหม่ลําพูนลําปางไม่พอ

แฟชั่นปลอกคอสีแดงยังอินเทรนด์อีก...555
  • ได้รับเงินที่โอนเข้ามาแล้วนะครับส.ส. ขอบคุณที่อุดหนุนอีกครั้งครับ... :015:

image
    ไฟล์แนบ
    Orca_produced_2_lg.jpg 76K
  • อ้ายเอารูปนี้มาลงเหมือนคนอดหลับเลยอ่ะอ้าย ฮ่าฮ่าฮ่า

image
    ไฟล์แนบ
    252090.jpg 109K
  • หมาอย่างหล่อ แต่เจือกจูงปรังปรุงด่วนเน้ออ้ายเก่ง เหอ เหอ
  • ไม่เป็นไรถ่ายกะหมาเทพ ยังงัยกะหล่ออิอิอิ
    ท่านพูม่าพรุ่งนี้ บ่ายว่าง เช้าๆตัดกล้วยส่งแม่ก้าก่อน55imageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC04632.jpg 195K
    DSC04633.jpg 164K
  • แหมะ............พอมาอยู่ซุ้มละปูนเปลี่ยนปลอกคอแดงเลยต่ะอ้าย อิอิอิอิ
  • หยะไดได้ครับเปรมบ่ะได้คิดว่าจะได้จูงหมาเทพน่ะกะครับ555555555
  • ตัดกล้วยแล้วเอาไว้ฮื้อหวีเน้ออ้ายนกผมกล้วยหมดบ่ะมีกล้วยกิ๋น แล้วจะเข้าไปเอาเน้อ
  • ลูกน้องตี้จ้วยเก็บกล้วยนี้งามมมมมต่ะ ฮิฮิฮิ
  • เอ...............หนุ่มโสดมาแล้วหยังมาเงียบหาาาาาาาาาาาา
  • อ้ายสมพงษ์ครับวันพูกเข้าไปแอ่วหาครับละกะรวดเมาสักกำ
  • ป๊าด... BJ มาแอ่วเมืองเหนือก้านิ
    มาหลบอยู่ซุ้มหละปูนต้วย >> ต้องหาเวลาไปแอ่วบ้านอ้ายสมซะแล้ว เหอ เหอ
  • อาจาร์ย เซพ ถ้าบะทำลากจะไปตวยเอาปิ๊กละเน้อ (ข้อแม้มีอยู่เน้อครับ)55image
    ไฟล์แนบ
    251966.jpg 186K
  • เหตุเกิดเมื่อวาน ... ก่อนพาไอ้ซ่าเข้ากรงนอน
    ฝูงหมาแดงพากันวิ่งไล่หนู หนูวิ่งเข้าที่แคบ ไอ้ซ่าวิ่งชน ... ตามภาพเลยครับ
    โทรตามหมอทั้งคืน กว่าจะได้นอนกันก็ตี 1 เย็บไป 8 เข็ม

ปล. เลือดออกเยอะมาก แต่ไอ้ซ่าไม่ร้องสักเอ๊ง

image
    image
    image
    image
    image
  • อาการวันนี้ ... กลับมาเหมือนเดิมแล้วครับ
    วิ่งทั้งวัน สภาพล่าสุดก่อนพาเข้านอน หมดแรงข้าวต้มทั้งสองตัว เหอ เหอ

image
    image
  • lamphun. หมาหล่อ...แต่สภาพแวดล้อมเปลี่ยนไป
    ปล. ห้ามเอาหมาเทพ...มาเฝ้าสวนกล้วยนะจ๊ะ...ขอร้อง
  • โห้ เปรม ยิ่งโตยิ่งระวัง
    หมากิจกรรมครับท่าน ต้องให้มันช่วยทำงานลากรถขนกล้วย 555
  • ตอนนี้เพิ่มความระวังเป้นพิเศษแหละครับ
    กลับเข้าบ้านดึกไปหน่อย งานตี้สวนลำไยนักขนาด
    บ่ทิ้งเอาไว้บ้านแหละ เอาไปสวนต้วยตึงสองตั๋วเลย
  • ว่าแต่งานมิตติ้งใหญ่ของภาคเหนือเฮาจัดกั๋นอยู่ก้อครับ
    นัดรวมตั๋วกัน เจียงใหม่ หละปูน ลำปาง สักรอบถ้าจะเหมาะ
  • ภาคเหนือหมาหัวแตกเพิ่มขึ้นอีกตัว ยินดีต้อนรับเข้าสู่สมาคมหมาหัวบากครับเปรม... :013:

image
    ไฟล์แนบ
    DSC09041.JPG 288K
  • บีเจขึ้นเหนือ แสดงว่าแม็ทช์ในฝันจะกลายเป็นความจริงแล้ว... :020:

image
    ไฟล์แนบ
    P1170584_resize_resize3.jpg 146K
  • โกไลแอ็ทเมืองไทย( เจ้าเบิร์ก ) ได้ข่าวไปซ้อมใหญ่ไกลถึงเมืองอุดร...งานที่งามวงษ์วาน..ไปโชว์ฟอร์มหน่อยนะครับ 555
  • ฉลามเชียงใหม่ปล่อยวางบัลลังก์ทางด้านนํ้า เพื่อมาเอาดีเกมส์ลากที่ท้าทายโดยเฉพาะครับพี่สันต์ 555

ซ้อมรางแรกไปได้สวยกว่าที่คิด แต่งามวงษ์วานนี่ยังไม่แน่ใจว่าจะทันมั้ย สองจิตสองใจอยู่เลยครับ...

image
    ไฟล์แนบ
    DSC00311.JPG 138K
  • หวัดดีครับขอแนนะนำตัวพร้อมสมาชิกใหม่ครับ ชื่อ เอบ้านสันครับน้องหมาชื่อ zeza ฝากเนื้อฝากตัวครับimage
    ไฟล์แนบ
    DSC01159.jpg 151K
  • บ้านนอกอากาศหนาวดูแลมันหน่อยครับimage
    ไฟล์แนบ
    DSC01052.jpg 134K
  • พาออกมาวิ่งครับimage
    ไฟล์แนบ
    DSC01162.jpg 123K
  • เจ้าzezaวิ่งซะเจ้าของเหนื่อยimage
    ไฟล์แนบ
    DSC01154.jpg 142K
  • ทรวดทรงองค์เอว ติชมได้ครับ ขอขอบคุณ อ้ายสมพงษ์ละปูนครับ ปล.ขะจัยเซาะหาเพื่อนหื้อมันไวๆเน้อขอบคุณครับ ;-)
  • ฝากดูแล ห้ามทำหัวแตกกลับมาเน้อ และก็อย่าให้หุ่นเสียกลับมาด้วย

ท่านเต็ก ไอ้เจอร์เก้นนี่ไม่เคยอยู่ในสายตา ส่วนเจ้าเบิร์กนี้ก็พร้อมเสมอ ลากสามขาก็สู้ครับ
  • เดวเอาลากเลยครับอ้าย แต่มันไค้อิดเร็วไปน้อย

image
    ไฟล์แนบ
    041211-110653.jpg 161K
  • เสาร์นี้ เชียงใหม่ ลงไปงานลากป่ะครับ แล้วมีตติ้งมีเหมือนเดิมป่าวครับผม
  • หวัดดีครับพี่ล้านนาพี่ๆซื้อชุดลากกันที่ไหนครับบอกหน่อยครับอยากจะซื้อมั่งหมาของพี่ๆงามทุกตัวเลยสุดยอด
    @เจ้าบีเจของป๋ามาร์คมาอยู่ที่เชียงใหม่แล้วเหรอครับ ผมจะลาออกจากห้องโขทัยแล้วไม่มีใครคุยใครโพลสเลยเซ้ง
  • คุณ tubthai น้องหมาชื่อ อี่เตี้ย ของอ้าย ส. แม่นเกาะหล่า
  • ท่านโขทัย ชุดลาก พี่ปุ๊ โทรสั่งส่งถึงบ้าน081-2091623
  • ท่าน Puma_ 2010 หมางามๆ ที่ซุ้มลำพูนถูกใช้งานผิดประเภทตลอด 555++
  • พี่หนึ่ง...รายงานผลน่ะคะ.....imageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_3022.JPG 171K
    IMG_3023.JPG 176K
  • ลูกๆๆ...imageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_1221.jpg 240K
    IMG_1225.jpg 206K
  • ตํานานห้าตันนี่ เจอร์เก้นเค้าจองไว้แล้วครับพี่ Mark ผมไปขโมยซีนยโสโน

พิคเจอร์ไม่ได้ แต่ถ้าบีเจเหลือสองขาเมื่อไหร่ กระทิงน้อยพร้อมทันทีครับ...555