ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• น้องโน๊ต ไมโลเสียแล้วนะแต่กำลังจะได้ตัวใหม่มาดามใจ
  • เป็นแม่ย่าแม่ยิง มาอยากตกปลาอะไรเนี่ยยยย :032:

อาหารมีละพี่อุ๋ย วันนั้นมันฉุกละหุก
  • ถึงพี่เล็ก...
    หมาถัง ของลวกเพี่ยแตน

image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    ถัง 1.jpg 158K
    ถัง 2.jpg 109K
    ถัง 3.jpg 148K
  • ลูกๆ เอวิต้าาาาาา

image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    เอวิต้า 1.jpg 86K
    เอวิต้า 2.jpg 102K
    เอวิต้า 3.jpg 86K
  • อะตั๋วน้อยๆ นี่บ่าแม่นบ่าถังล๊อลวกเพี่ยโน๊ต 55555
  • ก็ ลูกๆ เอวิต้างาย ( โฆษณาแฝงงงงงงงงงงงงง รู้จักมั๊ยฮึ ><!!! )
  • อ่ะ......กะ!! 55555
  • เอิ๊กๆๆๆๆๆๆๆๆ เผื่อมีใครสนใจ จะได้ถามลวกเพี่ยเลยงายเล่า ฮุ้ยยยย
  • เสียใจด้วยกับการจากไปของไมโลนะพี่เอ
    ได้ตัวใหม่มาละอัพโชว์ให้ดูด้วยนะพี่ ^^ เล่นของแรงเลยนะพี่เอ เอิ๊กๆๆๆๆๆ
  • แหล่มโป้ดดดด

• ม่วนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน

• บ่ะมีเบ็ดบอกเน้อ อ้ายมีเบ็ดฮื้อยืมเน้อ ก่ะว่ามาตกตี้เจียงใหม่ก่าปลาตั่วหย่ายยยยยยยยยยยเน้อ5555
  • เอิ๊กๆๆๆๆ ไว้ไปตกวันมีตติ้งบ๋ออ้ายเก่งงงงง
  • ใช่ๆ พี่ใหญ่ >_< เปลี่ยนจากเตะบอลไปตกปลากาน
  • แง๊กกกก.....พิมเผียดดดด. พี่ใหญ่ไหนมานิ ..... พี่เก่งตะหาก 555555555
  • พี่ไม่ใหญ่ครับ เอ้ยพี่ไม่ใช้พี่ใหญ่ครับ 555555555 พี่ไปตกทุกวันอาทิตย์อยู่แล้นครับแตน อิอิอิอิ
  • 55555555 อยากไปอะพี่ มิตติ้งเชียงใหม่ทราบวันแน่นอนอะยังคะ ^^
  • วันที่ 17 ธ.ค. นี้ รึปล่าวครับพี่เก่ง
  • เพิ่งไปจ่ายค่าเนทมา ... มาอ่านตามเก็บข้อมูลซะหน่อย
  • เฮ้ย..อยู่ๆ แตนอยากตกเบ็ดใครช่วยหน่อยโว้ย555
  • สรุปมีทติ้งวันที่เท่าไหร่เนี่ย จะได้เตรียมหมา
  • บร๊า......พี่อุ๋ย!!! ตกปลายะ ตกปลา 555555
  • เอ่อ ตกปลาพี่ ไม่ใช่ตกเบ็ด เดี๋ยวเค้าจะเข้าใจกันผิดนะพี่อุ๋ย เอิ๊กๆๆๆๆๆ
  • เฮ้อ/เกือบเข้าใจผิด
  • ลําปางนี่เค้าเล่นมุขใจหายใจควํ่าเหมือนกัน... :013:
  • พี่เล็ก.....บ้านอะพี่ แม่เค้าหาให้อะคะ ขอโทษโตยที่ไม่ได้โทรบอก มะวานก็ยุ่งทั้งวันเลยพี่ ^^ ขอบคุณจ๊าดนักเน้ออ้ายเล็ก
  • ไม่เป็นไรเอาใว้คราวหน้าถ้ามีบ้านสวยราคาไม่แพงจะโทรบอกเน้อ
  • เชียงใหม่มิตติ้งทุกเสาร์ที่2ของเดือนอยู่แล้นครับ มาเลยมิตติ้งวันเสาร์แล้ววันอาทิตย์ก็ไปตกปลากันครับจัดให้ เอาแบบตัวหย่ายยยยยยไปเลย5555

image
    ไฟล์แนบ
    252090.jpg 109K
  • ฝากเอาหมาไปฟิตกล้ามด้วยพี่ 555555
  • งั้นเชียงใหม่ มีตติ้งเสาร์นี้ละ แม่นก่อครับ

บีเจ ใช่ก่อแนะพี่เก่ง
  • เสาร์นี้ไปกทม. กันหรือเปล่าโน๊ต ลองถามดู
  • น้องโน๊ต รับมาเรียบร้อยครับ ชื่อzezaครับimage
    ไฟล์แนบ
    DSC01162.jpg 123K
  • โน๊ตติชมหน่อยครับimage ;-)
    ไฟล์แนบ
    DSC01154.jpg 142K
  • ตกลงลูกใครครับพี่เอ ^^ สูง ยาว ดีน่อพี่เอ อย่าลืมจับลากนะพี่ 5555+
  • ไม่รู้อ่ะพี่อุ๋ย ลงไปงานลากกันรึปล่าวไม่รู้ฮิ
  • สงสัยอี่เตี้ยของเสี่ย ส. แน่เลยคุณเอ ลูกทับทิมกับสตอมไงโน๊ต เลี้ยงมากับมือจำได้555
  • แตนหายไปไหนว่ะเนี่ย แอบไปตก...ปลารึเปล่าเนี่ย อิอิ ชวนไปตก ชม.ดีก่าเห็นมีเบ็ดให้ยืมหลายแท่ง..เอ้ย..อัน
  • เสาร์นี้ไปงานลากคร้าบลวกเพี้ยยยยย
  • อีเตี้ยตรงไหนว่ะพี่อุ๋ยยยยยยยยยยย ขายาวซะขนาดนั้น
  • จะหายปายหนายยยย....เสี่ยอุ๋ย นั่อเฝ้าบอร์ดลำปางวันค่ำคืนฮุ่งนิ!!! 5555555 รอดู เผื่อมีบ่าวน้อยโผล่มา เอิ๊กกกๆๆๆ
  • กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
  • รับมาแล้วมาเป็นละอ่อนน้อยลำปางอีก2วันจะshowตัวครับ
  • แอบไปรับมาตอนไหนนิพี่เล็ก รึว่างอลที่ผมจำพี่เล็กไมไ่ด้ ไปคนเดียวเลย เอิ๊กๆๆๆ
  • วันนี้พอดีมีธุระที่เชียงใหม่ขากลับทนความคิดถึงไม่ไหวเลยแวะรับตอนนี้มติในบ้านขอใช้ชื่อโมโม่แทนมูเซอร์แล้วครับ......คงต้องตามนั้น
  • วันนี้ลางาน.....จะไปตาก 55555 ไผไค่ไปพ้องงงง ^^
  • พี่อุ๋ย ลูก LM มั๊ง พี่อุ๋ย ถ้าลูกทับทิม มันจะน้อยขนาดนี้ก่ะพี่
  • มาแล้วติ-ชม ตามสบาย นะโน๊ต และให้ทายลูกใครครับimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSCF5320.jpg 254K
    DSCF5318.jpg 248K
    DSCF5322.jpg 270K
    DSCF5325.jpg 180K
    DSCF5339.jpg 292K
  • หมาสวยดีครับ หล่อเอาเรื่อง ... คอกนี้ต้องติดตาม
    ปล.ตัวเมียมีที่ผมตัวหนึ่ง เดียวหารูปสวยๆแล้วจะเอามาฝากครับ เหอ เหอ
  • เสาร์นี้มีใคร มางานลากมั้ง

image
    ไฟล์แนบ
    333074_211857005557191_100001986784149_455896_511831484_o.jpg 286K