ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • BJ แอ่วเหนือถาวร หรือ ชั่วคราวครับพี่ สมพงษ์

• โทษนะครับ บีเจ พิทบูล ป๋ามาร์ค ขายให้กลุ่มพิทบูลล้านนาเหรอครับหรือว่าป๋าแกฝากเลี้ยงคับ
    :045:
  • เฮาลองเอา บีเจ ผสมกับหมาล้านนาผ่อบ๋ อิอิ
  • BJ มาแอ่วรับลมหนาวเมืองเหนือบะดายเน้อหมาเทพคงประเมินค่าหามิได้ แต่เป็นหมาที่ทำให้สิงห์นักลากหลายต่อหลายท่านมีความภูมิใจในตัวมัน ชอบอะ...ต้องมีสักวัน นะท่านเจอเก็น+เจอกันอิอิ เร็วๆนี้.image
    ไฟล์แนบ
    DSC04590.jpg 153K
  • อยากเจอต้องมาเจอซิครับ เอาบิ๊กซีมาลาก ณ ขอนแก่น-สารคาม ก.พ. ด้วย ท่าน lamphun!!
  • อย่าหลอกให้พูม่า กะ คีแกน เจอร์เก้น บ้าอยู่ 3 ตัว ไม่ได้นะคร๊าบบบบ ก.พ. ไม่มีตัวอื่นมาเพิ่ม...มีเคืองวะ!! 555++
  • เดี๋ยวจะไปซิ่งชมหมาล้านนาซะหน่อยimage
    ไฟล์แนบ
    3.jpg 46K
  • มารายงานอีกตัว ปีหน้าการันตีกระทิงน้อยลงแข่งขันอย่างน้อยสองสนาม

ถ้าเจ้านายไม่ไปฮอล์แลนด์ก่อนนะ... อิๆ

image
    ไฟล์แนบ
    DSC02497.JPG 160K
  • ลืมอาโนลแล้วกะเสี่ยเล็กได้ยินข่าวว่าจะกินตับ big c ต้วยเน้อ เห้อๆๆๆๆ
  • เอา bj ไปขยายพันธ์รึเปล่าครับพี่สมพงศ์
  • เจ้าเบิกฟิตดีๆน่ะพี่ เดียวผมจะท้ารบกับเจ้าแอ๊กเกอร์ ของผม อิๆๆๆๆๆๆๆๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    252402.JPG 171K
  • โอ้ว!! อาโนลทำไมตระกะจัง เป็นญาติกับชูชกหรือเปล่าวะ ระวังท้องแตกตายละ แพ้ภัยตัวเอง!! 555++
  • ดูแล้วเจ้าตัวนี้น่าจะจี้ดนะครับหนึ่ง เจ้าเบิร์กฟิตหนักสุดๆ แล้ว เพื่อเตรียมศึก
    สงครามหมาแดง แต่ถ้าเจ้าบลูแอ๊กเกอร์อยากรู้ว่านรกเป็นยังไง จัดให้ได้ครับ... 555

image
    ไฟล์แนบ
    DSC03484.JPG 156K
  • ขอให้พี่น้องชาวล้านนาทุกท่าน เดินทางโดยสวัสดิภาพทั้งไปและกลับครับ...

image
    ไฟล์แนบ
    IMG-8756.jpg 41K
  • เก็บภาพมาฝากต้วยเน้อ ... ใจอยากไป แต่ติดภาระกิจนิดหน่อย เหอ เหอ
  • หอบเอาใจ ไปช่วยครับ

ว่าแล้ว มิตติ้งวันไหนครับ พี่น้องล้านนา
  • มีเวลา่าก่าน้องหนึ่งคร๊าบบบบบบบบบ นึกว่าเอาเวลาไปทำลูกอย่างเดียว555555555
  • มิตติ้งเราวันที่17เน้อครับปี้น้อง
  • ไม่มีเวลาหรอกพี่เก่ง ขู่ไว้ก่อน55555
  • ประหารหูเรียบร้อยแล้วครับ imageimage
    และบรรยากาศหลังจากฟื้นimage
    ไฟล์แนบ
    252617.jpg 71K
    252662.jpg 110K
    dog.jpg 79K
  • ลูกหมาแจ่มมากครับ Incredible_Hulk
    ตัวนี้ลูก RedBoy ใช่ไหมครับ
  • เห็นน้ำแบบนี้อยากให้ที่บ้านมีแบบนี้บ้างครับ... :045:
  • ช่วงนี้อยู่บ้านเกาะหนึ่ง
  • วันนี้มันหยังมาเงียบบบบบบบบบบบบบ
  • เมาเบียร์กั๋นหมดแหละก้า...
  • เออ..............เอ้ยยยยยยยยย
  • อยากไปทะเลจังเลย ...
    ชอบสาวในนาทีที่ 7.40 เหอ เหอ

• มิตติ้งวันตี้ 17 ... มีงานลากเอาม๋วนก้าหมู่เฮาอยู่ก้ออ้ายเก่ง
  • มีก่ายางจะเอาไปฮื้อลากเอาก่ครับ55555555
  • อยู่บ้านครับพี่เก่ง แต่ 13-17 ไม่อยู่น่ะครับ
  • นําภาพบางส่วนมาฝากครับ...

image

image

image

image
    ไฟล์แนบ
    DSC02543.JPG 124K
    DSC02549.JPG 127K
    DSC02552.JPG 109K
    DSC02562.JPG 118K
  • image

image

image

image
    ไฟล์แนบ
    DSC02565.JPG 115K
    DSC02569.JPG 111K
    DSC02583.JPG 137K
    DSC02585.JPG 135K
  • เจ้าพ่อวงการบูลลี่ มิสเตอร์วิลสัน...

image

image
    ไฟล์แนบ
    DSC02541.JPG 136K
    DSC02564.JPG 133K
  • ภาพนี้เมาแล้วหาท่านปอมกับพี่เต้ไม่เจอ... :003:

image

image

image
    ไฟล์แนบ
    DSC02553.JPG 137K
    DSC02579.JPG 169K
    DSC02581.JPG 159K
  • รอภาพตั้งนานพี่เต๊ก ...
    เห็นแล้วอยากไป แต่จะเอาตัวไหนไปลากกับเค้าว่ะเนี้ยเรา เหอ เหอ
  • ดูเค้าลากกันเมื่อวานนี้ เห็นแล้วต้องรีบทําการบ้านให้กระทิงน้อยอีกเยอะ ฝีมือทั้งนั้นเลยครับเปรม หมาแดงที่นี่ลากจนนํ้าหนักหมดเกลี้ยง จนต้องเอาถุงอาหารสุนัขมาใส่แทน... :012:

image
    ไฟล์แนบ
    DSC02570.JPG 131K
  • รวมภาพตั้งแต่เด็กจนถึงปัจจุบันครับ
    image
    :-D
    ไฟล์แนบ
    รวมภาพแรมโบ้1-tile.jpg 83K
  • ไอเดียดีนะครับ puwadont
    เดียวลองทำเก็บเอาไว้มั้งดีกว่า เหอ เหอ
  • ขอโทษทีครับ ลืมบอกไปนี่คือลูกของ บิ๊กซีกะแอลเอ็มครับ ผลงานของพี่สมพงศ์ที่มาอยู่โคราชครับพี่ตั้ม
  • เสียดายไม่ได้ไป ฮือฮือฮือ
  • ขอบคุณมากครับคุณ Podtheanswer รองทำเก็บไว้สิครับไม่ยากใช่โปรแกรม PhotoScape...
    :045:
  • อันนี้พึ่งทำรูปมาใหม่ล่าสุดครับฝากให้เพื่อนๆพี่..ดูกันครับผม
    image
    :-D
    ไฟล์แนบ
    page.jpg 102K
  • ีมีที่กว้างยังนี้หมาออกกำลังได้สบายเลยน่ะครับ
  • สนามหน้าเขาจะมาแข่งเจียงใหม่กั๋นเน้อปีน้อง image
    ไฟล์แนบ
    253139.jpg 127K
  • วันที่ 17 มีทติ้งที่ไหนกันคร้าบพี่น้อง
  • ในเดอะมอล์มันฮ้อนก่าอ้ายหยังมาหน้าแดง55555555
  • ครับพี่เก่งบ้านผมอยู่ใกล้ทุ่งนาตอนนี้ผมให้แรมโบ้วิ่งบนคันนาให้เขาวิ่งตามแล้วก้อขว้างของให้เขาไปเก็บครับพี่
    แถวบ้านมีบริเวณเยอะครับวิ่งจนเจ้าของเหนื่อยเลยว่างั้น
    :027:
  • ว่าแต่ไปลากถึง กทม. ผลงานเป็นจะใดผ่องครับ
  • อยากรู้ก่มามิตติ้งเอาก่าครับเซฟ