ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สมาชิกใหม่ครับ
  • สมาชิกใหม่แนะนำตัวครับ เจ้าของชื่อแจ๊ค อยู่ จ.มหาสารคาม น้องหมาชื่อ ข้าวเหนียว(ผู้) ข้าวปุ้น(เมีย) 3เดือน10วันงับ หูตัดไหมได้อาทิตย์หนึ่งแล้วแผลเริ่มหาย แม่สายรัสเซีย - พ่อบูลลี่สายมังก้า (เจ้าของที่ขายบอก) ส่วนผมคนซื้อมาเลี้ยง มือใหม่สุดๆ ขอคำแนะนำด้วยนะครับ และยินดีที่ได้รู้จักเพื่อนๆพี่ๆน้องๆในเวปpitbullzoneทุกท่าน
    image
    image
    image
    image
    image
  • เป็นสมาชิกบอร์ดนี้ใจต้องนิ่งหน่อยนะครับ ถ้าใจไม่นิ่งอาจจะทนได้ไม่นาน อิอิ :-D

แต่มั่นใจว่าที่นี่ จะให้อะไรมากกว่าที่คิดเยอะ ครับ
  • ยินดีต้อนรับ มาช่วยกันสร้างสังคมคนเลี้ยงหมาประเภทคุณภาพด้วยกันนะครับ
  • :063: สาระเพียบ

• 55555+ :-D ยินดีต้อนรับครับ
  • ยินดีที่ได้รุ้จักครับผม....ผมอยู่เชียงใหม่เน้อครับ(แรมโบ้น้อย) :045:
  • ฮ่าๆๆๆๆ กร๊ากกๆๆๆ ชอบคลิปนี้จริงๆครับ

บอกได้คำเดียวว่าโดน เปิดเลยครับ ท่านจะมีความรู้สึกเดียวกับผมครับ :-D
  • ถ้าเปลี่ยนในคลิปเป็นพี่มาร์คพูดจะดูขลังขึ้นอีกเยอะครับ :013:
  • มีคนบอกว่าหน้าคล้ายนะ อิอิ
  • ถ้าป๋ามาร์คดพูดต้องเปลี่ยนจากคีบบุหรี่เปลี่ยนมาเป็นคีบแก้วไวท์แทนใช่เปล่าครับ
    ~O)
  • พอเหอะ แค่นี้ก็แย่แล้ว เยาวชนไม่ควรเลียนแบบ ฮ่าๆๆ
  • บอทนี้แรงเสียดทานมันเยอะ
  • @omereturn ของพี่เถื่อนจริง
    ของผมลาวมาก 5555555

• แล้วถ้าผู้หญิงเถื่อนๆ มาอยู่ในนี้บ้างได้ป่ะ :m71: ล้อเล่น ชอบๆๆๆๆๆๆ
  • ถ้าทนแรงเสียดทานได้ก็ยินดีครับ มาช่วยผมสร้างสังคมคนเลี้ยงหมาประเภทคุณภาพกันดีกว่า :-D
  • พวกเราก็เถื่อนทุกคนเเหละครับ... เถื่อน เเต่ไม่ถ่อยครับ...เย้ๆ :-D
  • สังคมที่นี่เลี้ยงหมาดีมีคุณภาพ เปี่ยมด้วยความรักและมีความรับผิดชอบ เรื่องตัวตนแท้จริงคนที่รักสัตว์ย่อมมีจิตใจเอื้ออารีย์ เราคิดแบบนี้จริงๆ :(|)
  • ข้าวปุ้น&ข้าวเหนียว 4เดือนแล้วครับ ฝึกรับคำสั่งวันละ10นาที
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    image