ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เชิญชมหมาpitที่อุบล...หมาตัวน้อยๆ
  • ไมโลเจ้าเดิม...อิอิ
    ไฟล์แนบ
    1123.jpg 76K
  • พ่อ+แม่+ลูกpit ที่บ้าน...ลายเสือตัวแม่ ไมโลตัวพ่อ ตัวสีขาวๆปนสีครีมๆลูกมานนน
    ไฟล์แนบ
    2210.jpg 65K
  • อ้อลืมบอก หมาตัวขาวๆ ลูกมานครับ 8เดือนเต็มๆ
    นี่ภาพ เด็กๆ ชุดใหม่...ดูเปรียบเทียบขนาดตัว+กระป๋องเบียร์แล้วกานนะคับ
    ไฟล์แนบ
    3310.jpg 75K
  • ทั้งชุดนี้มี 11 ตัวครับ แต่ถ่ายมาไม่ได้หมดนะ มานจับมาถ่ายรวมๆกานย๊ากกก
    ไฟล์แนบ
    446.jpg 79K
  • อีกมุมละกันครับพ้ม
    ไฟล์แนบ
    553.jpg 70K
  • ท่าโพสแบบไม่ต้องจับ
    ไฟล์แนบ
    663.jpg 55K
  • หนูปุกปุย ( ลูกเมียน้อย ) ได้อยู่ในกรง...ก็มันกัดกับหมา ตัวแม่ของเด็กๆครอกนี้ครับ ต้องแยก
    ไฟล์แนบ
    888.jpg 72K
  • ต่อๆ
    ไฟล์แนบ
    9992.jpg 76K
  • สีดำนี่ตัวผู้เน๊ออ
    ไฟล์แนบ
    7777.jpg 78K
  • เอ้า...สุดท้าย...ของวันนี้ ตัวผู้ 3 ตัวเมีย 8 อายุ 1 เดือน แบ่งขายครับแต่ยังไม่รู้จะบอกราคายังไง ยังไงขอรอตอนผมฉีดวัคซีน+ อายุซักราวๆ 2เดือนกว่าๆ พอให้มันแข็งแรงๆๆ ที่ท่านๆ นำไปจากผมแล้ว มี% รอดตายให้ได้มากๆเท่าที่ผมทำได้...ตอนนี้แค่ค่านมก็ 130 บาทได้ 1ถุง แล้ว 1 ถุงได้อยู่เพียง 2 วัน...ขอบคุณนะครับที่เข้ามาชมแล้วผมจะมาแจ้งราคาอีกทีครับ ในอีก 1เดือนเศษๆให้หลังฮิฮิฮิ เอ้า จบด้วยภาพนี้ ห๊าววววววววววววววววววววววววววววว
    ไฟล์แนบ
    1000.jpg 70K
  • เอ้าลืมบอกครับ หมาผมเป็นสายผสมนะครับ ( สายใช้งาน ) คือ สายโช + สายกัดตั้งแต่รุ่นปู่ ย่า ตา ยาย ของพวกเขาแล้วครับ
  • - - น่าเอ็นดูเชี่ยงนี้
  • เท่ น่ารักทุกตัวเลยคับ:o001::o001::o006::o006::o006:
  • อยู่อุบลฯเหมือนกันอยากทราบว่าเจ้าของกระทู้อยู่ไหนครับ/ผมอยู่หลัง ร.ร. อนุบาลอุบลฯสนใจอยากไปชมเด็กที่บ้าน ณัฐ 0816000899
  • น่ารักจังเลย
  • สนจัยครบ ส่งได้มั้ย เเละ ราคาเท่าไรคับ ตืดต่อกลับด้วยนะคับ ท่าขาย 0890491667 บาส คับ
  • *********เอ้า...สุดท้าย...ของวันนี้ ตัวผู้ 3 ตัวเมีย 8 อายุ 1 เดือน แบ่งขายครับแต่ยังไม่รู้จะบอกราคายังไง ยังไงขอรอตอนผมฉีดวัคซีน+ อายุซักราวๆ 2เดือนกว่าๆ พอให้มันแข็งแรงๆๆ ที่ท่านๆ นำไปจากผมแล้ว มี% รอดตายให้ได้มากๆเท่าที่ผมทำได้...ตอนนี้แค่ค่านมก็ 130 บาทได้ 1ถุง แล้ว 1 ถุงได้อยู่เพียง 2 วัน...ขอบคุณนะครับที่เข้ามาชมแล้วผมจะมาแจ้งราคาอีกทีครับ ในอีก 1เดือนเศษๆให้หลังฮิฮิฮิ เอ้า จบด้วยภาพนี้ ห๊าววววววววววววววววววววววววววววว************ oooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooอ้างอิงจากข้อความข้างต้นครับ...ผมก็ยังไม่รู้ราคาเลยครับ และผมเกรงใจมากๆที่จะบอก หรือ รับปาก อะไรไปในตอนนี้... ผมก็เพียงแค่คันไม้คันมืออยากถ่ายรู้เด็กๆมาลงในเวบเท่านั้นเองครับ.... ยังไม่ได้คิดไรมากมาย.... ขอเวลาผมหน่อยนะครับ อีก 1เดือนเศษๆ เพื่อที่จะได้ทำวัคซีน + ให้อาหารมันให้มันแข็งแรงๆครับ เพราะที่ผมดูๆเท่าที่เห็นขายในอุบล ตามแหล่งขายหมา มักจะไม่มีการให้วัคซีนก่อนขาย และมักจะขายในช่วงอายุเพียง 30-40 วัน ผมไม่บอกนะครับว่าที่ไหน...เอาเป็นว่าเป็นแหล่งใหญ่ละครับในอุบล... แล้ว หมาที่จำหน่ายไปนั่น กว่า 20-30% มักจะตายใน 2สัปดาหลังจากนั้น หรือ มากกว่าเพราะหมาไม่แข็งแรงพอ...ผมจะไม่ทำอย่างงั้นเด็ดขาด ครับเพราะผมสงสารหมา... ก็ด้วยเหตุนี้ไงครับที่ไม่ลงราคาเพราะไม่รู้ว่าอีก 1เดือนเศษๆข้างหน้าลูกหมาจะสมบูรสักแค่ไหน ไม่รู้จะตั้งราคาไงครับ... คงพอเข้าใจผมนะครับ...บ้านผมแถวๆ Big-c 8รับ ซอย อุบลมอเตอไบ เข้าไปในซอย 400 เมตรครับหน้าบ้านเลย ก็ บ้านผมติดๆกับ แมนชั่น วิรุโณทัย ( ไม่รู้เขียนถูกไหม )... เมลผมครับ audigyaod@hotmailดอทคอม
  • ขอไม่บอกเบอร์โทรนะครับ เพราะงวดก่อนนี่ โทรจีบผม ( ขอซื้อลูกหมา )จนผมไม่ค่อยได้ทำอะไรเลยครับ ผมก็ละลำบากใจไม่รู้จะบอกราคาเท่าๆรดี... ไม่อยากให้อดีตซ้ำรอยครับ เพิ่มเติมข้อมูลนิดครับ...ลูกชุดก่อนผมเก็บไว้ 1 ตัวคือตัว สีออกนวลๆ น่ะครับ ตอนนั้นรู้สึกว่ามันจะดูโตๆเด่นๆในคอกแล้วนะครับ คอกก่อนมี 5-6ตัวมั้ง แต่คอกนี้มี 11 ตัว แทนที่จะมีขนาดตัวเล็กๆแต่มันกลับใหญ่โตกว่าชุดก่อนมากๆเมื่อพอเทียบๆกันแล้วตัวก่อนที่ผมเก็บไว้น่ะประมาณตัวเล็กๆ หรือ กลางๆ ของตัวในคอกนี้เลยครับ แบบ งง-*- ที่น่าแปลกคือตัวผู้แทนที่มันจะตัวใหญ่กว่าตัวเมีย แต่ไม่ คอกนี้ตัวเมียเป็นนางพญาแทน มันมีตัวบ้าๆ ที่โต + กินแบบไม่แบ่งใครเลย 1 ตัว -*- แล้วก็ครั้งก่อน มีคนซื้อไปแล้ว ตัวลายเสือแล้ววันต่อมา เขาเอามาคืน + ขอตังคืน กำไข่ ผมก็ถามว่าทำไมขอคืนครับ คุณลูกค้าบอกว่า ไม่ชอบ ไม่สวย ลายเสือ น่ากลัว กำไข่( แล้วตอนซื้อ ไปปไม่บ่นละ x!@@@!! ) เอาฟระกล้ามาขอ ผมก็กล้าให้คืน ตัง--*-... งวดนี้ผมไม่เอาแบบชุดก่อนแล้วนะครับ นี่คือประสบการครั้งแรกเล่าสู่กันฟังละคร๊าบบบ อยากเล่าเป็นข้อคิดอีกเรื่องครับใครขี้เกียดอ่านผ่านไปปเลยนะครับพ้ม...เริ่มนะ หมาตัวพ่อ ( ไมโล ) ผมซื้อมาเพียง 2000 บาทแต่ไม่มีวัคซีน + เหมือนหมาวัดที่ตัวผอมๆขี้โรคๆ มากๆ แต่ผมก็เอา เพราะอยากได้มากกกกก หลังจากที่ได้ ผมต้องฉีดวัคซีน + รักษามันอีกมันป่วย หมดไป จะ 5000 ครับ +ตอนซื้อรวมเป็น 7000 ละครับท่าน นี่ยังไม่รวมค่านม+อาหรา ( อย่างดี ) กว่าที่มันจะพอโตๆ + สมบูรให้ผม อย่างที่เห็นน่ะครับ ตอนนี้มันก็พาผมวิ่ง จาก big-c ถึง ทุ่งศรีเมือง ( ผมนั่งจักรยาน ) ได้ละครับยังไงๆ ผมก็ระกมันมากครับแม้ว่าตอนมันเล็กๆ มันจาอุบาทมากมาย...ปล. อยากให้ท่านๆที่คิดจะซื้อหมามาเลี้ยงสักตัว ขอให้ดูดีๆ ว่าแข็งแรงไหม มีวัคซีนยัง อย่าให้เป็นเหมือนผมเลย ค่าหมา 2 พัน แต่ค่ายา 5พัน -*- บะบายละครับวันนี้อิอิอิ
  • :019::020::021::022::024::025::045::065::062::044::049::050::001::002::003::004::005::006::007::008::009::010::011::012::013::014::015::016::017::018:หมาสวยดีคับ:m071::m071::m071::m071::m071::m071: