ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายลูกสุนัขเพศเมียสายเก่า 4000 บาท
  • เป็นลูกสายกัด เก่าพวกจมูกแดงเก่าๆ บ้าพลังประมาณนั้น ครับเพศเมียตัวเดี่ยว ลูกสุนัขอยู่บุรีรัมย์ ถ้าต้องการสามรถ
    ส่งจังหวัดใกล้เคียงได้ครับ ถ้าโคราชยินดีครับ 087-9666537 หรือแรก บูลเทอร์เรียก็ได้ครับ ถ้ามารับเองได้ดูพ่อแม่พันธุ์ครับ
    พ่อแม่หัวใช้ได้ครับ.....ไม่รับประกันถ้าคุณจะเอาไปกัดแต่ถ้าลากนำหนักต้องทำได้ดีแน่ไปละครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC01645.JPG 36K
    DSC01638.JPG 36K
  • รูปภาพไม่มีตกแต่งเพาะทำไม่เป็น
    ไฟล์แนบ
    DSC01640.JPG 39K
  • :020: สนใจครับหามานานแล้วสายเก่า อยู่สกลนครส่งได้ไหมครับ
  • :030:เอ้า ส่งสกล ทีครับ... เขาจะแลกกะกะละมังอ่ะ แหะๆๆล้อเล้งง่า ไม่โกดน้าอิอิอิ
  • ถ้าสนใจกรุณาติดต่อผ่านมือถือนะครับ........ลองโทรคุยกันดู...นุครับ
    ........... ถ้าคุณอยู่สกลจะเอาก็อาจส่งแค่สาราคามนะครับคนละครึ่งทาง:013:
    แบบว่าถ้าไปสกลไกลอย่างแรง..ถ้าแค่สารคามไม่มีบวกค่าน้ำมันครับเห็นใจ:030:หน่อยนะครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC01644.JPG 34K
  • คุณms13 ครับผมอยู่สกล ผมมีสายกัดขาว ดำเพศเมีย5เดือนขาย 4500 ครับตัดหูเรียบร้อยชอบไม่ชอบสวยไม่สวยมาดูได้ครับ8.00น 22.00น ทุกวัน
  • ขอดูรูปพ่อกะแม่หน่อยได้ป่ะครับ สนใจอยู่