ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Scubapit อยู่หนใด?
  • ใครเสือกกันแน่ เค้าลงบอกคิดถึง Scubapit แล้วคุณเธอมาเสือกอะไร มาแฉนู่น นี่ นั่น เพื่ออะไร ทำบรรยากาศดี ๆ เค้าเสียหายหมด ตัวบ่อนแตกจริง ๆ เข้าที่ไหน ฉิบหายที่นั่น คนแบบนี้ ถามจริง ๆ เถอะชีวิตนี้มีใครคบบ้างมะ อยากเห็นหนังหน้านัก ว่าเป็นยังไง และเท่าที่ติดตามพฤติกรรมมึงมาตั้งแต่แรก รู้สึกว่ามึงจะจุ้นเรื่องชาวบ้านเค้าไปทั่ว จนทุกคนเค้าส่ายหน้ากันหมดแล้ว (รึไม่จริง)
  • ไข่ใบไหน เลียให้ถูกใบนะ อีกใบมีคนจองแล้ว เดี่ยวกัดกันเองอีก :p
  • คลิปกระโดดน้ำ ฮา มากๆ ^_^
  • เหรออออ เลียแม่ง 2 ใบเลย สมองงงงงง คิดได้อ่ะ แบบนี้แหละ เค้าบอกว่า ส่วนมากคนเรามักมองไม่เห็นสิ่งไม่ดี ของตัวเอง แต่มักจะมองความผิดพลาดของคนอื่นก่อนเสมอ ไม่ไหว ๆ น่าสมเพช ทำบุญแล้วอย่าลืมอุทิศให้ตัวเองด้วยล่ะ เผื่อจะดีขึ้น อิอิ
  • ลูกสมุนขี้เรื้อน
  • skyline พอเหอะครับอย่าไปยุ่งกับกันเลยไอ้เหี้ยนี่เป็นโรคจิตรมันด้านมันเคยโดนหนักกว่านี้ยังไม่สะเทือน ขนาดช้างยังลากไปทิ้ง55 ขี้เรื้อนมึงเอาไปเปรียบกับตัวมึงเหอะทั้งกระทู้มีแต่คนไล่มึงว่ะ ต้อนกูไม่จนน่าสงสาร ขี้เรื้อนเก่าแล้วเอาขี้เปียก มั้ยกูให้ดูด จ๊วบๆ
  • สมัครผีได้ล่ะ เตรียมลุยคริกๆคราวนี้มาเต็มเอาเว็ปไหนก่อนดีนะ :)
  • ขอระบายความในใจหน่อย กระทู้นี้เปิดมาเพื่อระลึกอดีตเก่าๆแต่ก็มีผีมาป่วนโดยใส่ความแบบไม่มีมูลความจริง เว็ปใหม่รณรงค์ให้พัฒนาคนไม่มีผีแต่ก็ให้ผีมาด่าผมแบบเสียๆหายๆผมนั่งดูนั่งทนมาหลายวันดูว่าเจ้าของเว็ปที่เคยเรียกว่าพี่ว่าเพื่อนจะทำอะไรเพื่อสร้างสรรค์ได้หรือไม่ เสียดายหัวใจที่ผมเคยมีให้ เสียดายที่ผมเคยปกป้อง นับจากนาทีนี้ จะไม่มีความเกรงใจหลงเหลือเราอย่าได้รู้จักกันอีกเลย
  • เฮียเหลียงคะ การด่ากันไม่ทำให้ใครดูแล้วดีขึ้นหรอกค่ะ คนด่าว่าคนอื่นลอบกัดคนอื่นก้อคือคนที่มันร้อนรน ความทุกข์มันมากกว่าเฮียอีก ปล่อยมันไปตามยถากรรมดีกว่าค่ะ วงจรชีวิตคนพวกนี้มันสั้น ทำได้แค่ให้คันๆสะใจมันแป๊บๆหลังจากนั้นมันก้อทุรทุรายเพราะจิตใจมันคับแคบ ปล่อยให้มันแห้งเฉาตายไปตามวงจรชีวิตมันดีกว่า อย่าไปให้น้ำให้เลือดมัน เดี๋ยวมันก้อตายไปเอง ด่าชนะก้อไม่รู้มันเป็นใครเพราะคนประเภทนี้ไม่กล้าเปิดตัวหรอกค่ะ กลัวจนหัวหด ปากหมาๆใครๆก้อทำได้ถ้าไม่มีตัวตน
  • บางคนเข้ามาในโลกไซเบอร์ เพื่อหาเพื่อน หากลุ่ม พยายามรู้จักคนให้มากๆเพื่อหาอาชีพหาลูกค้า สร้างภาพเป็น

คนใจบุญแต่นิสัยเก่าดั้งเดิมลบไม่ออก นินทา จุ้นจ้าน พูดจาไม่มีกาละเทศะ ไม่ดูวัย เพี้ยน สร้างความรำคาญให้

คนอื่น สุดท้ายก้อเห็นๆกันอยู่ โกหกมดเท็จไปทั่ว สร้างเรื่องสร้างราวจนน่าเวทนา ไม่มีใครต้อนรับ เสียดาย

ภาพพจน์คนในครอบครัว ดูไม่จืดเลย
  • ด้านใช้ได้จริงๆ สันดานหมาขี้เรื้อน ด่าป้าพรเละ
  • โดนด่านิดหน่อยโวย ฆารารวย
  • ก้มดูส้นตีนตัวเองบ้างไอ้หมาขี้เรื้อน อิอิ :p
  • ดูดไข่ใบไหนจำกันดีๆ อย่าสลับกัน เย้ๆๆ
  • อีดอกแก่ มึงอยากให้กูฟัดมาเฟียใช่มั้ยได้กูจะฟัดให้ยับรวมทั้งมึงด้วย มาเฟียมึงรู้อีเหี้ยนี่เป็นใครมึงจะพังเพราะมัน
  • สันดานพาลเจงๆ อย่างมึงต้องเจอกับกูไอ้ขี้เรื้อน คุณมาร์คเขาคงไม่เห็นมึงในสายตาหลอก มึงไปเปิดกระทู้ใหม่เลยถ้ามึงเจ๋งจริง กูเกรงใจคุณมาร์คไม่อยากทำกระทู้นี้เสียบรรยากาศ
  • เดี๋ยวมึงรอดูได้เลย กูจะเปิดกระทู้เดี๋ยวนี้กูจะด่ามาเฟียทำเสียบรรยากาศ อีตอแหลกล้าพูด
  • กูเปลี่ยนใจล่ะ กูมีของสนุกเล่นมากกว่ากูจะไปหา.....ที่ทำงานไปรายงานสิ่งที่มึงทำ บอกให้หมดมึงเคยไปเพ้อเจ้อ ใครเป็นลูก ใครเป็นผัวมึงเมื่ออดีตชาติ ด่ากับใครนะเว็ป เอาให้แม่งพังไปเลย แล้วมึงจะรู้ว่ากูหมาบ้าของจริง
  • มึงพูดเรื่องไรว่ะกูงง ที่ทำงานกูมีแต่ญี่ปุ่นมันคงฟังมึงร้เรื่องมั้ง ไอ้บ้า
  • มึงไม่ขอโทษกู พรุ่งนี้กูไปแน่ กูไม่สนแล้วมึงเป็นใคร
  • มึงไปตอบคำถามป้าพรด้วยนะไอ้เรื้อน กูจะนอนแล้ว บาย
  • มึงไม่ต้องบาย พรุ่งนี้กูจะไปหาผู้กำกับ มึงคิดว่ากูมีอาชีพขายพวงมลัยริมถนนเหรอ
  • แหม หายไปไม่มาตอบหนู ที่แท้มาเหลากับเฮียนี่เอง
  • กูให้โอกาศมึงขอโทษไม่งั้นอีป้าเดือดร้อน เก่งนักเอาให้แม่งเป็นเรื่อง สะใจดี มาริษาดูนะพรุ่งนี้บอร์ดแตกพี่เอาจริง
  • มึงจะไปไหนก็ไปเถอะ ไม่เกี่ยวกับกู บายจริงๆแล้วง่วง :018:
  • มึงเอาแบบนี้นะได้ มึงบ้านแตกแน่ เก่งนักใช่มั้ยมึงนอนเอาตีนก่ายหน้าผากหาช่องไปดีๆนะ
  • ตามสบายเลยไอ้เรื้อน มึงยังไม่รู้เลยว่ากูเป็นใคร 555

กูจะรอดูนะเอาแต่เช้าเลยนะ อิอิ :p
  • มัวแต่มาอยู่กระทู้ลวงโลกนี้ค่ะ

http://pitbullzone.com/community/discussion/26573/คิด-ก่อน-ค่อย-พิมพ์-พูด#Item_11

เจอดอกส้มสีทองเต็มๆ
  • ไป 7/11 ละ หิว :033:
  • ไอ้เรื่อนอาละวาดใหญ่แล้ว คุณมาร์คออกมาหน่อย ฮิ้วๆๆ ด่าป้าพรได้โดนมั่งดิ้น อิอิ
  • เข้ามาเพื่อบอกว่า ฉันไม่เคยด่าใคร และ 555 ก็ไม่ใช่ฉัน

ทำไม jonnyscubapit ถึงด่าฉัน อย่างหยาบคาย และเสียหายขนาดนี้

ทุกคนที่เข้ามาอ่านต่างเข้าใจว่า ทุกคำด่า jonnyscubapit ด่าฉันทั้งนั้นเลย

jonnyscubapit คุณมีสิทธิ์ ด่าฉัน ประจานฉัน ทางเว็บไซต์ หรือไม่ คิดเอานะ

สำหรับเธอมาริสา กระทู้ลวงโลกที่เธอว่าน่ะ คือกระทู้ "คิด ก่อน ค่อย พิมพ์ (พูด)" ที่ฉันตั้งขึ้นมา

เตรียมคำอธิบายให้ตำรวจด้วยนะ ว่าลวงโลกตรงไหน

marisa ธันวาคม 2011 Permalink วงแตกสมคำร่ำลือจริงๆ :033:
    คำว่าวงแตกสมคำร่ำลือ นี่ก็เหมือนกัน ไปรับฟังจากใครมา เรียกมาเป็นพยานด้วย

marisa ธันวาคม 2011 Permalink หมายถึงก๊อบให้หมดๆค่ะไม่ใช่แค่ที่ก๊อบมา โดนมาเท่าไหร่ล่ะป้า ต้องมีเฟิสมีลาส ไม่ใช่ก๊อบมาว่าคนเค้าซูฮกตัวเอง แต่ก่อนนี้โดนไล่ยังกะ...จบเหอะป้า ไม่อยากล่วงเกินคนแก่ มันบาป จะบอกว่าฉันโดนไล่ยังกะ....(ใส่จุดทำไม แน่จริงเขียนชัด ๆ เลยสิ)

marisa ธันวาคม 2011 Permalink สามีป้าเป็นถึงสารวัตร ทำไมป้าไม่วางตัวให้เหมาะสมกับท่าน ไม่ห่วงเกียตริของสามีเลย

เธอเป็นใคร ใช้สิทธิ อะไรมาสั่งสอนฉัน ประจานฉันว่าไม่ให้เกียรติสามีซึ่งเป็นสารวัตร

วันพรุ่งนี้จันทร์ ที่ 13 กุมภาพันธ์ 2555 ฉันจะไปแจ้งความดำเนินคดีกับเธอ

image
    ไฟล์แนบ
    มาริสา.jpg 81K