ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• วันเสาร์ใครไป เชียงใหม่บ้าง? แตนไม่รู้ทางอะ
  • น้องแตนคนงามเสาร์นี้บะต๋าเตื้อ เอาหมาไปแข่งลากก่อนเน้อเจ้าพี่
  • อ่อ.....จ๊าว อ้ายสม ดีหนาบอกก่อน ^___^ 55555
  • ลูก LM รึปล่าวครับพี่เล็ก

พี่อุ๋ยยยยยยยย เรื่องไอ้บัค เค้าว่าไงมั่งพี่
    พี่เอาไว้เองบ๋อ ^^ อิอิ
  • มิตติ้งเจียงใหม่วันตี้ 17 นี้เน้อ ...
    อาจเป้นมิตติ้งสุดท้ายของปีแหละ มาด้วยกันนะ เหอ เหอ
  • คร้าบพี่เปรมมม
  • เจอกันวันที่ 17 เด้อชาวลำปางไปม่วนโตยกัน
  • ไปกันพี่อุ๋ย รถแตนหรือรถพี่ดี 55555
  • ใครซ้อนมอไซค์เก๊ามั่ง ^^
  • ไมวันนี้เงียบเหงาจังเลย ^_^
  • ไม่มีไรทำ มานั่งจิบเบียร์ ดูบอล กันที่ยิ้มแย้มนะ ^^ เอิ๊กๆๆๆๆๆๆ
  • หายไปไหนกันหมดอ่ะวันนี้
  • เอากระบะไปดีก่าจะได้เอาหมาไปโตยจะได้คึกคัก
  • ไปกันกี่คนเหอะตาอุ๋ย
    พี่อุ๋ยโทรหาหน่อยงิ จะถามเรื่องหมาอ่ะพี่
  • งั้นเอารถแตนเนอะพี่อุ๋ย เอิ๊กๆๆ แตนคงไม่ได้เอาหมาไป พี่อุ๋ยเอาไปละกาน 555555
  • เอามานักๆเน้อขนมาฮื้อหมดบ้านเลยเน้อ555555555
  • ปั๊ดโซ๊ะ ต้องเหมา 6 ล้ออ่ะก่ะอ้ายเก่ง เอิ๊กๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • จัดไปเลยหมดบ้านตอนนี้ก็ 23 ตัวคร้าบ ไปแล้วรับฝากก่ออ้ายเก่ง..
  • แต๋นเดี๋ยวค่อยคุยกันตอนใกล้ ๆ วันเด้อ
  • ใส่รถไฟมากะ ไปยากหยั่ง เอาแอนมาดวนเบียร์กำเน้อออออimage
    ไฟล์แนบ
    DSC04445.jpg 121K
  • นังเตี้ย ลูกสตรอมกับทัมทิม บะเด่วเป็นสาวแล้วครับ อยู่เมืองฝาง ชื่อว่า น้องยิ้มหวานเน้อครับimage
    ไฟล์แนบ
    041211-110653.jpg 161K
  • เสี่ยอุ๋ยมี23ตัวนี้จะเลี้ยงแข่งกับจาวละปูนก่า อิอิอิอิ
  • วันเสาร์อย่าลืมมามิตติ้งกั๋นเน้อ ใครบ่ะมาเลิกค๊บเน้อ5555555555
  • โฮย..อ้ายเก่งนัดกันตี้ไหนล่ะ
  • image
    ไฟล์แนบ
    DSC01328.jpg 122K
  • แต๋นเอาบ่าถังมาโชว์เร็ว เอาไปมีทติ้งโตยเด้อ
  • เอ่อเอ๊ย....บ่าถังมันเปนหมู บ่าแม่นหมา อ้วนขนาด เอาไปวิ่งไม่เห็นจะฟิตเหมือนหมาคนอื่นเลยพี่ ฮือออออ รูปมันอยู่ข้างบนนั่นอะพี่อุ๋ย 55555
  • รถถังก้าว่า ถ้งขยะนิ จ้าวหมู่ มีทติ้งไข้ไปใหนดี ริเวอร์ ก้าว่า วอร์มดี555จัดให้อิอิอิอ
  • ไปไหนได้หมดอะ 5555 อ้ายยยยจัดเลยยยย
  • ไม่ค่อยจะอยากเลยน่อลวกเพี่ยยยยย
    อยากไปเพราะ ใคร เพราะอาไร๊พิเศษ รึปล่าวววววววววว ^^
  • สงสัยลวดพี่มีของดีที่ วอร์มแน่เลย แต๋นไปกี่โมงบอกล่วงหน้าโตย
  • ไปหลังเรียนเสร็จนะพี่ เลิกเรียนทุ่มนึง ยังไงจะขอจารย์ออกมาก่อน ถ้าขอได้นะ 55555555
    @พี่โน๊ตตตตต ของดีมีทุกที่ ขอบอก!!! 555555
  • o.k จัดไปแต๋น ไปถึงเที่ยวพอดีเจ๋งเลยน้อง ไปหลั่นล้าข้างหน้า555
  • ไอ่ย๊ะ มันร้ายยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
  • ซอบใจ๋ อิ๊ว่ะ
  • เหนื่อยมั้ยลวกเพี่ย เราทำงานยันเที่ยงคืนจะครึ่งเดือนละเนอะ แต่ก็หนุกดี แม้จะไม่ได้เที่ยวเลยเนอะ 5555555555
  • เหนื่อย หนุก อิ่ม 5555+
    ทำไมจะไมไ่ด้เที่ยว เที่ยวดิ่ เที่ยวยิ้มแย้มทุกคืนเลยเนี่ย เอิ๊กๆๆๆๆๆ
  • 5555555 ขนาดร้านไอนิคอยู่ใกล้ๆ ยังไม่ได้ไปเลยยยยยย เฮ้อ อออ ฮิ้วววววว
  • ก็แอบแวบไปกินเหล้าปั่นตลอดๆ นินา จุ๊กกรู๊
  • ข่าวดีพี่อุ๋ย แม่มา!!! เอารถแตนใช้นะ วันเสาร์ว่างเปนรถใครมั่งอะ???
  • อ้าวโน๊ตเอากระจงมาโชว์แล้ววุ้ย 555 แต๋นเอารถอ้ายก็ได้สบาย ๆ
  • กระจงที่ไหน วิทเป็ด ต่างหาก เอิ๊กๆๆๆๆๆๆ
  • จวนจะเอาออกโชว์แว้วรอเช็คความพร้อมอีกนิดนะพวกเราimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSCF5320.jpg 254K
    DSCF5325.jpg 180K
    DSCF5342.jpg 239K
    DSCF5329.jpg 153K
  • ขายลูกปอม ใครสนใจมั่งคะ ^^
  • เต้าไดเจ้า
  • ลำปางจะมามิตติ้งเจียงใหม่ ... บอกคนหละปูนกำเตอะ ว่าเปิ้นมิตติ้งกั๋นตี้ไหน เหอ เหอ
  • 7พันจ้าวอ้าย แต่ถ้าอ้ายเก่งสนใจ 087-3255042 โทรมาเลยอ้าย วันนี้จะไปเจียงหม่ายย เผื่ออุ้มไปเลยย 5555