ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายเสื้อ Pitbull New order ! เพื่อคนรักpitbull
  • ของจะออกมาในกลางเดือนท่านได้ที่สนใจ สั่งจองไว้ได้เลยนะคับ เพื่อน ๆ พี่ ๆ เพื่อจะนับจำนวนทำ

ของออกมาส่ง ( M = 40 - 29) ( L = 45 - 31) ( XL = 50 - 33 ) นิ้ว

แขนสั้น 250 บาท แขนยาว 300 บาท ราคานี้พร้อมส่งน่ะคับ

สอบถามรายละเอียดได้คับ 087-070-7760 ( กฤต ) คับ

สำหรับ เลขที่บัญชี 152 - 4 - 436662 นาย เดชา วิเชียรวรรณ์ ธนาคาร กรุงเทพ

เมื่อโอนเงินเสร็จแล้ว รบกวน โทรแจ้งด้วยน่ะคับ ขอบคุณคับ

ไฟล์แนบ
    แบบเสื้อ 1.jpg 224K
    yyu.png 267K
    1290747416.jpg 133K
    dfr.png 297K
  • สนใจ เสื้อ เบอร์ M 1 ตัว กับเบอร์ L 1 ตัวค่ะ โอนได้เมื่อไหร่ค่ะ และจะส่งเสื้อมาเมื่อไหร่ค่ะ
  • แขนสั้น ทั้งสองค่ะ
  • แบบเสื้อเป็นอย่างไรครับ นำมาโชว์ให้ดูหน่อยครับ สนใจยากได้ครับ
  • ขอที่อยู่ ด้วยคับ โอนพรุ่งนี้ส่งพรุ่งนี้คับ ของพอมีอยู่คับ
  • ดูใน ไฟล์แนบ เลยคับ แล้ว คลิกขวา แล้วกด วิว อิมเมท คับผม สนใจรองดูได้คับ ไว้ใส่เล่นๆคับ
  • เสื้อสวยดีครับ
  • พี่คับถ้าสั่งตอนนี้ โอนเงินเสดได้รับของเลยใช้ป่าวคับ
  • image
    image
    ช่วย
    ไฟล์แนบ
    dfr.png 297K
    yyu.png 267K
  • image
    image
    ไฟล์แนบ
    แบบเสื้อ 1 (1).jpg 224K
    1290747416.jpg 133K
  • โอนได้วันนี้ก็ ก็ส่งได้พรุ่งนี้อ่ะคับหรือสนใจ รับที่งานก็ต้องรีบ สั่งตอนนี้ ก่อน เยนคับ
  • ขอบคุณทุกท่านมากคับ ที่สนใจคับ ทำออกมาไว้ใส่เล่นๆน่ะคับ เด๋วแบบหน้าจะ ทำให้ดีกว่านี้คับ และ เป็นทางการกว่านี้คับ อย่าเพิ่งเบื่อกัน น่ะคับ
  • เรียนมาให้ทราบทุกท่านน่ะคับ แขนยาวทุกไซล์ต่อนี้ เนื่องจาก ทำงานไม่ทันจึง งดรับออเดอร์ทุกไซล์คับ

แต่ แขนยาวมี ครบทุกจำนวนยังคงสั่งได้คับ
  • งงคับ สรุปว่าตอนนี้ยังสามารถสั่งเเขนยาวได้อยู่รึป่าวคับ

ข้างบนเขีนยบอกว่า "งดรับออเดอร์" เเต่ข้างล้าง "ยังสั่งได้"
  • ขอโทดทีคับ เขียนผิด แขนสั้น มีครบทุกจำนวนคับ
  • ส่งของให้ทุกคนเรียบร้อยแล้วน่ะคับ ส่วนรหัสของ รอสักครู่ น่ะคับ พอดีลืม เยอะ จัด ต้องตามทีละบิน ขอโทดทีถ้าช้า ครั้งหน้าจะส่งรหัสให้เลย ขอโทดทุกท่านในที่นี้ด้วยคับ
  • เเขนยาวหมดเเล้วเหรอคับ เสียดายที่สั่งช้าไปถ้ามีเมื่อไรช้วยบอกด้วยน่ะคับ

อยากได้เเขนยาวเบอร์ M สักตัว
  • แขนสั้นยังมีเบอร์ s ไหมค่ะ
  • แขนสั้นไซล์ s ต้องขอโทดดด้วยน่ะคับ พอดีไม่ได้ทำออกมา ขอเป็นครั้งหน้า จะทำให้ดีกว่านี้คับ

ส่วนเรื่องแขนยาวคงจะต้องหยุดไว้ก่อนต้องขอโทดทุกท่านจิงๆเนื่องจากลูกน้องกลับบ้านหมดคับ

ขอบคุณทุกท่านที่อุดหนุนและคำชมส่วนเสื้อที่ทำไปผิดพลาดประการใดต้องขอโทดด้วยน่ะคับ

• เสื้อแขนสั้นและแขนยาวมีเบอร์XL เปล่าครับ
  • มีคับ แต่แขนยาวต่อนี้คือ หมดคับ
  • ผมอยาก ได้ แขนยาวอะคับจะมี ทัน ปีไหม่ไหม อยาก ได้ อะ คับ

• ถ้ามีคนสนใจเยอะ ผมว่าจะเปิดบล็อกทำใหม่คับ แต่คงไม่ทันแน่ๆเลยคับต้องขอโทดทีคับ
  • พี่ครับผมสั่งเสื้อแขนสั้นและแขนยาว เบอร์XLอย่างละ1ตัวครับ 080-6949181
  • เด่วติดต่อกลับไปน่ะคับ แขนยาวหมดคับ
  • แขนยาวจะกลับมาอีกหลังปีใหม่ สามารถสั่งไว้ก่อนได้เลยนะคับ