ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

#### หมาแดงบ้าน ๆ สายเลือดดี (STONE COLD + TIGER) ####
  • เรียนท่านมาเฟียที่เคารพ ขออนุญาตใช้พื้นที่บอร์ดด้วยครับ
    ขายลูกหมาแดง (ไซส์ใหญ่) สายเลือดดี (2X STONE COLD + 3X TIGER) เกิดเมื่อวันที่ 14 ตุลาคม 2554 เพศผู้ 2 เพศเมีย 4 (ลูกหมาอายุ 45 วัน น้ำหนักอยู่ระหว่าง 5 - 6 กก.) ชุดนี้เหมาะสำหรับท่านที่ชอบลักษณะที่ดีของทั้ง 2 สายเลือด และต้องการหมาแดงโครงสร้างใหญ่ไว้ทำกิจกรรม หรือเน้นการลากน้ำหนัก
    พ่อชื่อ RED HUMMER (2X STONE COLD) สูง 23” น้ำหนัก 42-44 กก.
    แม่ชื่อ RED HUMVEE (3X TIGER) สูง 21.5” น้ำหนัก 38-40 กก.
    ทั้งพ่อและแม่กระดูกใหญ่ โครงสร้างและแรงขับดี ไม่ดุร้าย จิตประสาทดีเยี่ยม ลากน้ำหนักและทำกิจกรรมได้ทุกอย่างที่สุนัขพิทบูลทำได้
    imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    แม่ RED HUMVEE .jpg 105K
    พ่อ1-3 RED HUMMER .JPG 135K
  • ปู่ชื่อ LION (ไลโอน) ย่าชื่อ RED PIG ตาชื่อ RED MAMMOTH ยายชื่อ RED BARBY
    บรรพบุรุษสายพ่อคือ (RAMA III STONE COLD) บรรพบุรุษสายแม่คือ (MARK’S PITBULLZONE TIGER) (ขออนุญาต ท่านเจ้าของคอกและเจ้าของภาพ ที่อ้างถึงด้วยครับ)
    (ตรวจสอบลำดับสายเลือดบรรพบุรุษได้ใน PEDIGREE ONLINE)
    imageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    ปู่ ย่า (ลูก stone cold).jpg 92K
    MAMMOTH_resize.jpg 82K
    ยาย RED BARBY.jpg 55K
    บรรพบุรุษสายพ่อ.jpg 67K
    บรรพบุรุษสายแม่.jpg 14K
  • M1/ M2 / F1 / F2 / F3 /F4 เพื่อน ๆ ท่านใดสนใจโทรสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ 081-373-9549 (กระทิง) ขอบคุณครับ imageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    M1-1.JPG 60K
    M2-1.JPG 42K
    F1-1.JPG 50K
    F2-1.JPG 43K
    F3-1.JPG 43K
    F4-1.JPG 44K
  • imageimage
    ไฟล์แนบ
    M1-3.JPG 65K
    M2-4_resize_resize.jpg 95K
  • ใหญ่มากกกกกก สวยทุกตัวเลยครับ
  • คิดถึงจิวยี่เลยเฟ้ย เห็นหมาแดงแบบนี้ :015:
  • ไครชอบหมา กิจกรรม ชุดนี้ มันส์แน่ๆๆ :031:
  • คอกนี้สุดยอดจริง ๆ ครับ ผมเองยังอยากได้เลย ถ้าไม่ติดว่าสถานที่ไม่อำนวยคงต้องเอามาซักตัวแน่ๆ
  • ไม่บ้านแล้วครับพี่ แบบนี้ สวยสุดๆ เลยแหละครับ :063: :063:
  • ใหญ่แท้ แม่คุณเอ้ยยยยย
  • #### ขออนุญาตปิดการขายครับ ####
    M1 อยู่นนทบุรี / M2 ไปปทุมธานี / F1 ไปสุพรรณบุรี / F2 ไปประจวบคีรีขันธ์ / F3 ไปนครปฐม / F4 ไปเชียงใหม่
    - ขอขอบคุณท่านมาเฟียเจ้าของบอร์ด ด้วยความเคารพครับ
    - ขอบคุณเพื่อน ๆ ทุกท่านที่ได้จองกันครบทุกตัว หลังลูกสุนัขทำวัคซีนแล้ว 7 วัน จะดำเนินการจัดส่งให้
    สำหรับท่านที่บ้านน้ำท่วม ยินดีดูแลให้ก่อนจนกว่าน้ำจะลด ครับ
    - ขอบคุณเพื่อน ๆ ทุกท่านสำหรับคำชมครับ
    - หลายท่านให้ความสนใจโทรเข้ามาสอบถามกันมาก บางสายผมอาจไม่ได้รับเนื่องจากติดสายอื่นอยู่
    ต้องขออภัย และบางท่านที่โทรเข้ามาจองไม่ทันพลาดชุดนี้ไป หากชอบหมาแดงสายเลือดดี รูปทรงแนวนี้
    โปรดติดตามดูนะครับ
    :062: :015:
  • ตามสบายเลยครับ หมาแดงเนเว่อร์ดายจริงๆ
  • ติดตามรอบหน้าคับ
  • จะใหญ่ไปถึงไหนนนนน
  • มากิ กับ สมาชิกใหม่สายกัดครับพี่imageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC01340.jpg 81K
    ฟาง..jpg 83K
  • หวัดดีคุณ kob_ts RED MAKI ดูดีขึ้นนะเต็มฟอร์มแล้ว เหมือนแม่มาก ๆ ว่าแต่โซ่สั้นไปปะ เจ้าตัวล่างเข้าท่านะ ว่าแต่สายไหนละ จะรอชมผลงานตอนมันเริ่มจี๊ด (st) ละกัน :013:
  • สายเลือด หยั่งงี้ ไม่บ้านๆแล้วนะพี่ มีชาติ มีตระกูลดี ชัดๆ งิงิ ^ ^
  • คอกต่อไป มีอีกเมื่อไหร่ครับพี่กระทิง