ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

คิด ก่อน ค่อย พิมพ์ (พูด)
  • ถ้าไม่มาร่วมสร้างก็อย่าทำลายเลยครับ

คนบางคนได้รับอะไรเยอะๆจากสังคมแห่งนี้ แต่ไม่เคยคิดที่จะทำอะไรเพื่อเป็นการตอบแทน
    น่าอายจริงๆ สร้างก็ไม่ช่วยสร้าง แต่กลับเข้ามาสร้างความวุ่นวาย เลิกนิสัยแบบนี้เถอะครับ

หากไม่ชอบผมก็ต่างคนต่างอยู่ ขอบคุณครับ
  • จริงครับถ้าไม่รวมสร้างก็อย่าทำลายครับ ผมมันพวกโง่ชอบอวดฉลาดครับอ่านกระทู้คุณป้าแล้วมันคันปาก เห็นคุณป้าตั้งมาสองกระทู้ในรอบเดือนนี้1.ที่ว่าคุณกล้า2.กระทู้นี้ มีแต่ความขัดแย้งแตกแยกทั้งนั้นเลย ไม่อ่านก็ไม่ได้เห็นตัวแดงๆ ก็ข้อแจมหน่อย
  • พิมไปยืดยาวก็ว่าจะแสดงความคิดเห็น สุดท้ายลบออก ....

อ่านเจอ ปี 2010 ตอนนี้ 2011 เกือบ 2012 แล้ว .... อื่ม นานจิงอะไรจิง

เป็นกำลังใจให้ มาริสา ใจเย็นนะ
  • ผมอ่านกระทู้วีรกรรมเก่าๆของป้าพรและอ่าน555 รู้สึกความน่าจะเป็นไปได้ว่าเป็นคนเดียวกันสูงนะครับ มากด้วย
  • กระทู้เก่า2ปีที่แล้ว 3กระทู้ตาลายเลย 1 คนไล่ 1 ถูกไล่ วันนี้2คนใจหนึ่งเดียวเยี่ยมครับ 55 :O
  • จะว่าผมเสือก ก็ว่า ...แต่ยังไงๆ ผมขอให้ลงเอยกันด้วยดีนะครับ รักกัน รักกัน นะ นะ
    นานๆเข้ามาเที่ยวบ้านพอมองเห็น มันไม่สบายใจเลยจริงๆครับimage
    ไฟล์แนบ
    DATT00001.jpg 49K
  • แว๊กกก! ผีหลอกกกกก 8-X
  • ขอบคุณ คุณหมวยเล็กมากค่ะ

ปล.คนพัทยาเหมือนกันค่ะ พัทยา ซ.12 :033: